Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 2 - Cung văn hóa Xa Mẹ > Bóng đá đê
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 16-06-2006, 12:25 AM   #81
Xói Xám
Khách

Bài : n/a

http://www.msnbc.msn.com/id/8144195/#storyContinued
Làm tí cho hạ hỏa các bác
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-06-2006, 12:26 AM   #82
còi
Về học lại cấp 1

Gia nhập: Aug 2005
Bài : 783

Trích dẫn:
Xói Xám viết:
Hễ hễ, thế ạ, em nghe nói bên SPNN cứ dưới 9 phẩy là người ta cho đúp rồi cơ mà bác Còi. Đùa tí chứ nghe cái giọng " Anh thấy thế nào..." khó chịu bỏ mẹ, chỉmuốn đập phát cho bõ tức

ấy cẩn thận hỏng màn hình bác
muốn đập bác tìm em ấy mà đập, em còi lắm
em chỉ đính chính khoản học hành thôi cho các bác khỏi nhầm, còn BL thì em chưa xem đoạn đấy nên khỏi bàn
Old 16-06-2006, 12:29 AM   #83
Xói Xám
Khách

Mấy trường NN thì 8 phẩy khó đ'0 gì bác Còi. Bọn bạn em 8 phẩy ầm ầm.
Old 16-06-2006, 12:30 AM   #84
Mi Bolsa Ichi
Đại tướng

Gia nhập: Sep 2005
Bài : 1,275

BLV các bác chửi chán rồi, em không nói nữa, chỉ buồn cười cái bọn gửi tin lên VTV
"Các chú gà trống Galouis sẽ cất cao tiếng gáy tại Frankfurt"
Nhưng mà trận đấy lại đá tại Stuggart
Mi Bolsa Ichi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-06-2006, 12:33 AM   #85
còi
Về học lại cấp 1

Gia nhập: Aug 2005
Bài : 783

Trích dẫn:
Xói Xám viết:
Mấy trường NN thì 8 phẩy khó đ'0 gì bác Còi. Bọn bạn em 8 phẩy ầm ầm.

hêh, cái đó em ko dám có ý kiến
vừa xem cái ảnh em Huyền bác nào gửi, trông ko hay bằng ở ngoài
Old 16-06-2006, 12:35 AM   #86
thungphididong
Khách

Trích dẫn:
còi viết:
Các bác để cho em nó lớn, em Huyền này là em thằng bạn em, học lớp tài năng của SPNN, chả kỳ nào dưới 8 phẩy đâu.
Em nó có thể BL ko hay nhưng đảm bảo đá bóng hay hơn 1 số bác giai ở đây :-)

Vầng,"tài năng", không phải em Thanh Huyền mà em đang nói đến. Hết.
Em không biết em ý đá sân nào, chứ đá sân Hàng Chiếu thì thua anh em TL hết, nhỉ các bác nhỉ !!!
Old 16-06-2006, 12:56 AM   #87
hangtoe
Vì một ngày mai tươi rói

hangtoe's Avatar

Gia nhập: Jan 2005
Nơi Cư Ngụ: Quỹ Tháng Ba Thăng Long
Bài : 973

Hay giờ chúng mình mời các bạn nữ tuyển thủ đội bóng đá quốc gia Việt Nam lên truyền hình bình luận World Cup nhỉ? Khéo hay ý chứ, dù gì cũng 3 lần vô địch Sea Games của các bạn í. Các bạn ý sẽ thật thà phân tích chuyên môn, thêm bình luận râu ria tí quần áo, bề ngoài các cầu thủ trên sân, xong rồi có 1 anh bên cạnh như anh Huy, anh Tùng hay thậm chí bác Sơn hâm hâm vào thi thoảng cò cưa các bạn ý một câu, đại khái "Trong tình huống như thế này ấy sẽ xử lý như thế nào? - Tớ sẽ sút vỡ mặt và một số thứ khác của cái thằng thủ môn ấy ạ." Khéo như "Bên nhau trong mùa World Cup." Chả biết ở đâu nhưng ở Mẽo các bạn í làm thế, hay phết ;) Đâm lại sexy! Hơn em Thúy Hằng (cha nó cùng tên với em, tự nhiên bị chửi suốt từ đầu topic đến giờ!) với em Thanh Huyền là cái chắc!

À còn ở bển người ta xem các kênh truyền hình của bọn Mễ cho nó sôi động các bác ạ. Chứ bình luận chính xác thôi thì chưa đủ không khí, quay sang kênh tiếng Tây Ban Nha, nó xì xồ đấy, nhưng mỗi lần mà sút vào thì vỡ cha nó loa tivi, không khí cứ như trên SVD thật.
hangtoe vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-06-2006, 01:07 AM   #88
N3tXpert
Đại tướng

N3tXpert's Avatar

Gia nhập: Oct 2005
Nơi Cư Ngụ: HITB
Bài : 2,569

Đố các bác thằng nào đây
Old 16-06-2006, 01:17 AM   #89
uatkimhuong
Đại tướng

uatkimhuong's Avatar

Gia nhập: Feb 2005
Bài : 2,698

Tớ đoán Beckam, cho tớ 5 điểm của đàng ấy nhé!
Trích dẫn:
N3tXpert viết:
Đố các bác thằng nào đây
Old 16-06-2006, 01:21 AM   #90
vananh
Trường kiếm tương tư

vananh's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Bolivia
Bài : 2,285
Send a message via Yahoo to vananh

Chị Vìu em những lúc cần thiết thì biến mất con mẹ hàng lươn. Lẽ ra lúc này chị đã phải đăng đàn chỉ đạo tư tưởng anh em, dập chết tại chỗ những biểu hiện trọng nam khinh nữ thì lại lăng quăng chạy đi cá độ. Đảng và nhà nước sau khi đọc thư chị về vấn đề bình đẳng giới và vai trò của truyền thông, đã ngay lập tức chỉ đạo đài truyền hình Việt Nam, cơ quan truyền thông lớn và có ảnh hưởng nhất trong cả nước chấn chỉnh lại các hoạt động của mình. Việc đưa các nữ bình luận viên vào chương trình World Cup lần này thể hiện điều đó. Dĩ nhiên vạn sự khởi đầu nan, chị em vừa được cởi trói, từ vị trí trong bếp nấu mì tôm, phở xào cho các bậc nam nhi lót dạ thức đêm nay một bước đại nhảy vọt ngồi chễm chệ trong phòng bình luận mà phun châu nhả ngọc, không tránh khỏi có những hồi hộp lo lắng đáng yêu. Nhưng bọn đàn ông thay vì động viên cổ vũ thì lại lợi dụng điều đó để nhất quyết là nữ BLV chỉ phun toàn sạn, có tên lại còn đe dọa bạo hành (đập phát vào mặt), báo động đỏ chị ơi.
Old 16-06-2006, 01:28 AM   #91
temp
Đại tướng

Bài : 3,175

chú BLV hôm nay lại vẫn Peter Cờ roắt cờ roắt, thật ko thể hiểu nổi?
Old 16-06-2006, 01:28 AM   #92
leonardo da vinci
Đại tướng

Nơi Cư Ngụ: Calgary, Canada
Bài : 3,494

Đến chị em phụ nữ còn vào chê BLV nữ thì công cuộc bình đẳng của phụ nữ còn phải dài dài. Không phải ở nhà đâu, mà ở bên này chỗ em có mấy chương trình đá bóng cũng có một em phóng viên ra bình loạn nhưng cũng chán lắm. nhưng gì thì gì em cũng thích các em ra bình loạn cho mát (mắt) còn lại em chỉ xem chứ chả nghe các em ấy nên nói gì thì nữ BLV vẫn tốt hơn mấy thằng BLV dở hơi phỏng ạ.
Old 16-06-2006, 01:29 AM   #93
haimuoingan
Khách

ĐM, đe'o gì, hôm nay 11h đêm mới thò mặt được về đến nhà thì chớ, gặp ngay thằng BLV thiên vị. Em đe'o thể hiểu nổi tại sao lại có những loại BLV như thế. Trận khai mạc thì bênh Đức, trận này thì bênh Anh. Anh ghi bàn mà nó còn hét to hơn hơn cả Việt Nam ghi bàn, thế là thế éo nào
Old 16-06-2006, 01:41 AM   #94
uatkimhuong
Đại tướng

uatkimhuong's Avatar

Bài : 2,698

Trích dẫn:
leonardo da vinci viết:
Đến chị em phụ nữ còn vào chê BLV nữ thì công cuộc bình đẳng của phụ nữ còn phải dài dài.

Cứ bình lộn như dở hơi thì chê tất, cứ gì phụ nữ hay đàn ông. Thấy nó bình lộn như dở hơi xơi cám lợn mà chỉ vì là gái hơi xinh xinh mà lại không chê thì quá bằng hạ nhục chị em phụ nữ à?
Old 16-06-2006, 01:42 AM   #95
thove
Khách

dc Huy Béo(( Các bạn hãy để ý Maurinho..mỗi khi camera quay về hướng mình thi ông này sẽ có 1 điệu bộ gì đó)) hoặc là (( Chealse đá như đánh cờ thế..tức là có rất nhiều cách mà đối phương không thể chống đỡ..))( thật ra cờ thế chỉ có 1 cách đánh)....hoặc là (( chắc các bạn còn nhớ cách mà cầu thuYZZZZ đã chơi trong những năm cuối thập kỷ 50))...các bạn còn nhớ....chắc là ông nội Huy.
Quang Tùng nói 1 cách sang trọng rằng ((các cầu thủ đội X cần phải cố gắng 1 cách tương đối đáng kể để có thể tác động 1 cách đáng kể lên cuộc chơi...))
Thiên tài mặt mẹt Thành Lương (( Liverpool sẽ làm được điều đó nếu...ông Benitez nghe lời tôi..))
Nhà văn hóa Ý Anh Ngọc(( Nếu juve tấn công liên tục thì sớm muộn lưới inter sẽ rung lên..Nhưng hãy dè chừng...nếu inter phản công thì họ sẽ phải trả giá...vâng...VÀO...như vậy là chúng tôi đã dự đoán đúng..............................trận đấu kết thúc..mặt trời sẽ lại chói chang trên những pháo đài cổ...1 mùa hè huy hoàng lại đến khi giấc ngủ của seriA bắt đầu...chúng ta vẫn sống( gào to)...vâng..chúng ta phải sống.....Mùa hè đến rồi lại đi.,chúng ta đang sống và sẽ sống.chào tam biệt)).
Tất cả mấy thằng BLV trên đều NGHE BÓNG ĐÁ TƯỞNG CÁI GÌ ĂN ĐƯỢC!
Old 16-06-2006, 01:44 AM   #96
skywalker
Khách

Xem cái cảnh các đài đua nhau khoe có pv bên Đức mà em buồn. Ngẫm cái cảnh giống như anh nhà nghèo, sắm được cái áo mới đi chơi. Không khoe là chơi thế nào mà chỉ tập trung vào khoe áo. Như Long Vũ, nói rõ khệnh, chui vào cái "trường quay" bé tí. Chắc sợ khán giả đek tin là ở Đức, chạy ra dắt tay cameraman ra mở của sổ, vừa đi vừa nói "các bạn thấy đấy, đường phố Đức rất đông người" nhưng khi máy quay ra đến đường thì chả có ma nào Nói chung là quay về VTV3 làm bếp hợp hơn.
Old 16-06-2006, 01:56 AM   #97
vedau
Nghỉ đến hết mùa bóng

Gia nhập: Feb 2006
Bài : 454

Các bác cứ ý kiến với ý cò cho lắm vào , mấy hôm nữa chúng nó đuổi hết mấy thằng dở hơi đấy đi cho mấy thằng dở hơi hơn vào bình luận thì từ giã sân cỏ hết bây giờ. Thôi các bác thông cảm cho người ta, bọn giỏi nó ăn cơm Tây hết rồi đeo'có thằng nào thèm về cái đất mẹ lạc hậu, man di mọi rợ này bình luận cho các bác xem đâu.
vedau vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-06-2006, 02:01 AM   #98
savapain
Á quân Tathy YFF League 2014

savapain's Avatar

Gia nhập: Sep 2005
Nơi Cư Ngụ: Sát ô tô
Bài : 3,221

Trích dẫn:
thove viết:
Thiên tài mặt mẹt Thành Lương (( Liverpool sẽ làm được điều đó nếu...ông Benitez nghe lời tôi..))

Quá đắt!

Tathy YFF League & Cup 2014-2015

Tathy YFF League & Cup 2013-2014
savapain vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-06-2006, 02:09 AM   #99
Lil'BK
Khách

Đồng chí Anh Ngọc phải công nhận viết hào hoa , có thể nói AN là 1 thương hiệu cây viết thể thao bây giờ . Nhưng chú này bình luận bóng đá thì hơi thiếu kiềm chế cảm xúc bản thân . Em vẫn nhớ buổi bình luận cuối cùng của Ngọc cho HTV cho giải Seria . Hình như trận đó AS Roma hay Inter gặp chú nào đấy , bị dẫn rồi mà vẫn ko chịu xông lên ghi bàn . Thấy Ngọc tương thẳng : HLV hãy làm cái gì đấy đi , thi đấu thế này là không thể nào chấp nhận được; chúng ta không thể chịu đựng các hành động như vậy . Thời gian không cần nhiều nữa đâu , hãy làm gì đấy đi .
Old 16-06-2006, 02:23 AM   #100
Bismarck
Chỉ giỏi quát con

Bismarck's Avatar

Bài : 3,902

Trích dẫn:
skywalker viết:
Xem cái cảnh các đài đua nhau khoe có pv bên Đức mà em buồn. Ngẫm cái cảnh giống như anh nhà nghèo, sắm được cái áo mới đi chơi. Không khoe là chơi thế nào mà chỉ tập trung vào khoe áo. Như Long Vũ, nói rõ khệnh, chui vào cái "trường quay" bé tí. Chắc sợ khán giả đek tin là ở Đức, chạy ra dắt tay cameraman ra mở của sổ, vừa đi vừa nói "các bạn thấy đấy, đường phố Đức rất đông người" nhưng khi máy quay ra đến đường thì chả có ma nào Nói chung là quay về VTV3 làm bếp hợp hơn.

À, lại nói chuyện cu Long Vũ luyên thuyên. Chắc anh cu này cũng muốn lấy tí sĩ diện cho đài truyền hình quốc ra thì phải nên cũng phải ta đây ở phố lớn chứ, cho nên ngay đầu tiên anh cu đã nhấn mạnh là camera sẽ phi ra cửa sổ để thu lấy hình ảnh cổ động viên Đức ở 1 con phố chính của thành phố Cologne. Mk, mình thì thú thật là chưa lang thang dạo phố ở đó bao giờ, mới chỉ 1 lần tiện công chuyện thì ghé qua ga Cologne và leo hùng hục lên nóc cái Nhà thờ nổi tiếng của nó cho biết, cơ mà hôm qua ghé mắt xem hình ảnh của nhà đài thì sửng sốt quá vì phố chính đé o gì mà bé như cái mắt muỗi thế, khéo chỉ tương đương con phố của 1 tỉnh lẻ. Xong rồi không hiểu có phải anh cu Vũ thấy hơi lố không mà sau đó lại bảo Cologne là 1 thành phố nhỏ bé của nước Đức (ý là thành phố nhỏ thì phố chính nó cũng nhỏ chăng?) Dưng mà theo em được biết thì Cologne nằm trong top5 thành phố lớn nhất của Đức cơ mà anh Vũ ơi?
Bismarck vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài