Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > CLB Nho Săn Cáo
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 11-09-2005, 11:34 AM   #281
Teeny
Khách

Bài : n/a

Hi...
Thế Ole có pốt ảnh không nào?
Cả chị SVNQ nữa ạ...Em đợi xem ảnh mãi mà chẳng có gì cả
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-09-2005, 12:10 PM   #282
Phiu
big spender

Phiu's Avatar

Gia nhập: Apr 2005
Bài : 2,147

Trích dẫn:
lonton viết:
anh nói thật, nếu SVQT mà là em bôi trắng mặt ở trên thì ế là cái chắc, hoặc cặp với thằng kô ra gì, vì thằng ra gì kô những yêu cầu gái đồ hiệu mà người ngợm phải ngon lành nữa cơ, chứ kô phải ô tô là bọn nó gật đâu, vì bọn nó thiếu gì ô tô, Phiu nhỉ.

Ơ, thế nào bác lonton lôi em vào vụ này, em quán triệt tư tưởng TW là không bỉ cá nhân, mới cả em mê gái lắm nên nhìn em nào cũng thấy đẹp hết á .

Ảnh em Ole này:
Phiu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-09-2005, 12:43 PM   #283
ole
Người đẹp Noel

ole's Avatar

Gia nhập: Feb 2005
Bài : 461

bác Phiu nhá, X-(
bác chơi thế bao h kô cơ chứ
post thì post cái pix từ 4 ngàn thu rồi
ole vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 12-09-2005, 03:07 PM   #284
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

Gia nhập: Jul 2005
Nơi Cư Ngụ: Meo buồn - Ốt sờ trây li a
Bài : 483

@Nintendo

Tình yêu cho chị hỏi một câu khí không phải: "Thế trên trán chị có gắn chữ Sinhvienquitoc to đùng à?.. Mà tình yêu nhìn ra được cái con đeo cái cặp lóng lánh trên đầu là chị?" :~ :~

Nói gì thì nói Sydney cũng phải có đến 200.000 Việt kiều.. Gái du học sinh thì đông không kể siết.. Nếu như Tình yêu nhìn thấy pix của chị rồi.. Rồi ra đuờng nhận ra chị.. thì chẳng có gì đáng bàn.. Đằng này TY chưa nhìn thấy mặt chị bao giờ.. Mà hình chị bốt trên TL không xóa mặt thì cũng cắt đầu.. Thế mà TY nhìn ra cái con đeo cặp đấy là chị.. thì thực sự chị không thể nào hiểu nổi.. Quá khâm phục TY đấy!.. :-)

Nintendo trả lời chị đi:"Vì lý do gì mà TY lại đoán là cái con đeo cặp đấy là SVQT?"

Nói thật với TY là lúc TY hỏi chị :"Chị ơi hôm qua chị đi ăn ở Super bowl lúc blah blah blah à?.. chị mặc thế này à blah blah blah.. " Tí nữa thì chị á khẩu mà lăn ra đùng ra ngất đấy TY ạ.. Sợ không chịu được

P.s. TY làm ơn xóa hộ chị cái đoạn tình yêu khen chị xinh trên kia đi em!.. Cảm ơn em!.. Cứ như là chị hát em khen hay ý.. Ngại chết đi được .. But thanks anyway ;).. So nice of you.. :-rose
Dù câm nín nhưng con thật lòng muốn nói..
Sinhvienquitoc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 12-09-2005, 03:14 PM   #285
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

Trích dẫn:
ole viết:
key ring làm gì đến $160 , hồi trước (cách đây ngõn 3 năm) tớ mua có $70 thôi , vẫn biết là LV tăng giá hàng năm X-( (có năm đôi lần (( ) nhưng chắc cũng chưa đến hơn gấp đôi đâu . hình như bây h là tầm $85 gì đó thì phải. :~

Chị ole

Em chị ở Úc chị ạ.

Tỉ giá ngoài thị truờng hiện tại là: 1 Đô Úc ăn 0.75 Đô Mỹ - Cộng với 10%GST.. Thì 1 cái Keyring $160.00 (AUD) cũng không phải là quá đáng phỏng chị? :-)
Old 12-09-2005, 03:33 PM   #286
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

@Mr. lonton

Nhờ em các bác khéo mồm dụ dỗ.. mới dụ dỗ được bao nhiêu chị bốt hình khoe đồ.. bác thấy em bác lợi hại không? :-)

Em đâu có mua được LV rẻ đâu bác.. Chỉ có cái keyring bé tẹo là $160.00 thôi.. Còn cái túi tính tiền riêng mà..

@chị Daff

Bọn Louis Vuitton mới mua lại Fendi hồi 98 chị ơi.. Bây giờ qua bàn tay thần kỳ của LV. .. Fendi lại thành một trong những hãng nổi nhất chị ạ.. Công nhận dạo này túi của Fendi đẹp không chê vào đâu được.. :-)
Old 12-09-2005, 03:44 PM   #287
Tofu
Trung sĩ

Tofu's Avatar

Gia nhập: Sep 2005
Bài : 67

Trích dẫn:
Sinhvienquitoc viết:
Bạn Tofu công nhận có con mắt tinh đời.. :-).. Cái túi đấy là cái đắt tiền nhất trong đống đồ của tớ đấy.. ;).. hihihi..

Cái quai nó bằng gỗ.. Da thật mềm nhũn.. bên trong là da lộn.. Hoàn toàn là Hand made - Mũi thêu là thêu tay.. nên 1000 cái không có cái nào giống cái nào. :-)

Chạy theo SV làm gì cho mệt hả Tofu.. không nên.. hoàn toàn không nên.. Khả năng ế chồng rất là cao rồi đây này.. .. Các anh nhìn thấy đống quần áo của tớ là chạy mất dép rồi.. không nói năng gì thêm nữa.. )

Mẹ SV hay dặn là: "Ăn mặc giản dị thôi con.. Đàn ông nó thấy con gái ăn diện quá là nó sợ đấy".. Ngày xưa tớ chẳng bao giờ tin nhé.. Bây giờ nhìn thấy mấy cái reaction của các anh trong này.. mới công nhận là mẹ nói đúng..

*Thở dài.. có lẽ mai bảo mẹ gửi 1 ít áo lanh quần lĩnh sang mặc cho nó giản dị..

*Thở dài phát nữa.. Chứ cứ cái đà này ế chồng mất thôi

Chị SVQT,
Cho em hỏi cái túi ấy mua bao nhiêu vậy chị? Em kết quá...Ở Sydney thì chị mua ở đâu thế? Em không ở Sydney nhưng có thể sẽ lên ấy trong 1-2 tuần nữa. Thanks chị nhiều!!!
Tofu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 12-09-2005, 05:33 PM   #288
lonton
Trĩ tại miệng - nghỉ mãi mãi

Bài : 2,864

Trích dẫn:
Sinhvienquitoc viết:
Chị ole

Em chị ở Úc chị ạ.

Tỉ giá ngoài thị truờng hiện tại là: 1 Đô Úc ăn 0.75 Đô Mỹ - Cộng với 10%GST.. Thì 1 cái Keyring $160.00 (AUD) cũng không phải là quá đáng phỏng chị? :-)

Anh các chú dạo này đang viết paper, ngày đọc nghìn trang tài liệu, kỹ năng skim lên cao tuyệt vời nhưng mới được 99% chính xác, 1% sai số thì lại được thể hiện đúng ở đây, tạ lỗi, tạ lỗi. Nói thực là cái keyring mà $160 AUD thì vẫn rẻ em gái SVQT ợ, anh thấy chẳng có gì quá đáng cả, cô cứ tiếp tục phát huy cho anh, nghề chơi nó phải công phu em ợ.
Ảnh ole cách đây 4 năm chắc là thời hoàng kim à, trông cũng kô đến nỗi nào nhỉ. Thế sau 4 năm nó có bị khấu hao nhiều kô em, chú Phiu update tình hình đi.
lonton vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 12-09-2005, 06:24 PM   #289
shiver
Trung sĩ

shiver's Avatar

Bài : 75

èo, tớ cũng sợ bạn nintendo, thế quái nào mà bạn biết nhiều về tớ thế nhở, tớ ngồi nhớ lại thì hình như số người mà biết chừng đấy về tớ ở cả sydney lẫn hà nội lẫn sài gòn đếm trên một bàn tay được, mà không đoán ra được bạn nintendo là ai :-o)
Mà mấy bạn trên này nhiều quần áo đẹp nhỉ , nhìn thích vãi, tớ mà có tiền nào thì đều đi vào dạ dày hết, bình thường toàn mặc quần soóc xuất khẩu 45,000vnd với lại áo sơ mi may 60,000vnd thôi :")
Hôm nay fải ngồi xếp lại đống quần áo ở bên này mới thấy là mình có rất nhiều quần áo chưa mặc bao giờ, nằm một góc fải đến 3 năm rôì ý, trông tủi thân không chịu được >_<
Có cái áo dài này mua từ đời tám hoánh mà vẫn còn trinh này, căn bản là bt toàn mặc áo dài trắng cho nó hiền lành

shiver vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 12-09-2005, 06:27 PM   #290
188bet
Khách

Trích dẫn:
lonton viết:
Ảnh ole cách đây 4 năm chắc là thời hoàng kim à, trông cũng kô đến nỗi nào nhỉ. Thế sau 4 năm nó có bị khấu hao nhiều kô em, chú Phiu update tình hình đi.

Sau 4 năm nó như thế này đây . X mẹ anh xin lỗi ốp , anh lấy cái khăn hứng rãi rớt phát . Kể ra Noen này cố về , anh vinh dự mời cô đi chơi 1 vòng đâm lại hay .

Old 12-09-2005, 08:16 PM   #291
Teeny
Khách

Em vừa mua mấy thứ về...Take pix cho mọi người coi...
Old 12-09-2005, 08:23 PM   #292
Teeny
Khách

Chuẩn bị cho mùa đông
Old 12-09-2005, 08:39 PM   #293
Phiu
big spender

Phiu's Avatar

Trích dẫn:
Teeny viết:
Em vừa mua mấy thứ về...Take pix cho mọi người coi...

Cái lì nà Cavanì hử em?
Cái váy hồng hồng ở dưới trông như váy Mango á?
Old 12-09-2005, 08:43 PM   #294
Teeny
Khách

Trích dẫn:
Phiu viết:
Cái lì nà Cavanì hử em?
Cái váy hồng hồng ở dưới trông như váy Mango á?

Hị hị..
Đúng là bác Phiu mắt kính hiển vi...
Nhưng mờ zai nhà em chưa Ý Anh Pháp như bác Phiu nên em làm sao dám Cà và lì chứ...Em chỉ dám có Karen Millien thôi á
Còn cái dưới đúng Xoài thật ;)
Old 12-09-2005, 08:48 PM   #295
Phiu
big spender

Phiu's Avatar

Anh thấy hoa hòe hoa sói nhiều quá nên cứ tưởng Cà và nì, mỗi tội rạo lày anh cũng không khoái đồ bọn ló lắm, may ra khoái được mấy cái áo Rô béc tô.
Karen Millien hoành tráng quá còn kêu gì lữa
Old 12-09-2005, 11:56 PM   #296
lonton
Trĩ tại miệng - nghỉ mãi mãi

Bài : 2,864

Nhìn ảnh em ole còn ngon hơn cả 4 năm trước, sexy em ợ. Em ở UK mà kô lói với anh để anh đến chào em phát, bây giờ đang transit ở Sing trên đường về Vn, làm thế lào bây giừ, Noel quay lại chào em nhé.
Chú Phiu và Cavalli anh phê bình 2 chú, có vẻ cái gì cũng biết, hiệu từ khi gỉ mũi chưa sạch thế mà chỉ có nước bọt, éo có cái pix nào cả, các chú làm sao thì làm nhưng để cho nó fair play phát, kô thì người ngoài nhìn vào bảo TL éo biết chơi đồ hiệu, éo phải chửi anh mà là chửi các chú đấy.
lonton vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 13-09-2005, 12:24 AM   #297
uatkimhuong
Đại tướng

uatkimhuong's Avatar

Bài : 2,698

Nghĩ cảnh chú Lôn Tôn đi quả giầy còn nguyên cả mẩu nhãn với cái vòng sắt rởm transit ở Sing. mà khoái. btw, càng ngày càng thấy cái title của chú hợp với chú ghê. Trông chú không đến nỗi lắm mà sao lại trĩ thế nhỉ? Hay tại nghề nghiệp của chú nó làm chú thành người như thế nhỉ?
Hôm nọ Bách post cái áo chim cò màu xanh xanh, quên béng mất tên gì rồi, làm mình lại nhớ thằng bồ cũ. Dạo xưa nó cũng mặc cái áo ấy, mình mua cho nó, trông sexy cực kì.
Old 13-09-2005, 12:30 AM   #298
uatkimhuong
Đại tướng

uatkimhuong's Avatar

Bài : 2,698

Trích dẫn:
Phiu viết:
Karen Millien hoành tráng quá còn kêu gì lữa

Karen đắt vãi hàng. Mấy lần hạ giá mới mua được 1 cái áo, xót như bỏ muối vào ruột!
Old 13-09-2005, 06:33 AM   #299
ole
Người đẹp Noel

ole's Avatar

Trích dẫn:
Sinhvienquitoc viết:
Chị ole

Em chị ở Úc chị ạ.

hic... vẫn đắt thế , khéo đắt hơn cả VN
Old 13-09-2005, 06:36 AM   #300
ole
Người đẹp Noel

ole's Avatar

Trích dẫn:
Cavalli viết:
Sau 4 năm nó như thế này đây . X mẹ anh xin lỗi ốp , anh lấy cái khăn hứng rãi rớt phát . Kể ra Noen này cố về , anh vinh dự mời cô đi chơi 1 vòng đâm lại hay .

ây zà, mấy cái uốn éo này em có cả serie, to nhỏ, ngang dọc, xiên chéo các kiểu anh xem cái avatar bé tí này mới thấy thế thôi
mà anh cứ nói oan em, anh kiêu bỏ xừ, em về gọi điện, nhắn tin anh các kiểu có gặp đc anh đâu :~

thay đổi nội dung bởi: ole, 13-09-2005 lúc 06:46 AM.
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài