Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > CLB Nho Săn Cáo
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 09-09-2005, 04:29 PM   #261
Kamille
Mama Iam coming home

Kamille's Avatar

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 2,126

Trích dẫn:
ole viết:
tớ mới sắm đôi này, mê lắm ý

Trông phê thật, size bbao nhiêu thế ấy ơi.
Ole, hôm trước tớ mua trượt đôi dép da có đầu hình con rắt, dây quấn lên cổ chân như đuôi rắn í, ngất ngây cực. Hôm ra thấy nó bán đôi duy nhất ấy đi rồi. Tiếc gần chết.
Kamille vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 09-09-2005, 05:53 PM   #262
188bet
Khách

Bài : n/a

Lịt mịa em biết bác Phiu là ai rồi nhé, anh em thân thiết toàn cầm 10 triệu một đi mua quần áo với em mà bây giờ em mới nhận ra hehe . Đi công tác về alo bác nhé. Em Ole có phải là em Ốp bên làm đẹp không thế nghe giọng văn anh thấy quen quen , đang bận tí việc mai vào chiến với bác Phiu
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 09-09-2005, 10:21 PM   #263
ole
Người đẹp Noel

ole's Avatar

Gia nhập: Feb 2005
Bài : 461

Trích dẫn:
Kamille viết:
Trông phê thật, size bbao nhiêu thế ấy ơi.
Ole, hôm trước tớ mua trượt đôi dép da có đầu hình con rắt, dây quấn lên cổ chân như đuôi rắn í, ngất ngây cực. Hôm ra thấy nó bán đôi duy nhất ấy đi rồi. Tiếc gần chết.

tớ bình thường đi 38.5 mà hôm thấy đôi này từ xa ở dãy số 8, tớ phóng vèo đến ôm luôn :') , đi thử vào chân thấy vừa khít, lật lên xem mới thấy size nó là 37.5

đôi con rắn ấy nói là Cavalli ah?? có phải đôi mà loằng ngoằng 1 đống rhinestones kô?? đôi đấy cũng đẹp, mà hơi có vẻ phức tạp quá. :-)
ole vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 09-09-2005, 10:23 PM   #264
ole
Người đẹp Noel

ole's Avatar

Trích dẫn:
Cavalli viết:
Lịt mịa em biết bác Phiu là ai rồi nhé, anh em thân thiết toàn cầm 10 triệu một đi mua quần áo với em mà bây giờ em mới nhận ra hehe . Đi công tác về alo bác nhé. Em Ole có phải là em Ốp bên làm đẹp không thế nghe giọng văn anh thấy quen quen , đang bận tí việc mai vào chiến với bác Phiu

em cũng mới lọ mọ sang đây mà đã nghi nghi bác Phiu từ hôm quá rồi ;)

dạ em Opz đây ah
Old 09-09-2005, 10:44 PM   #265
Phiu
big spender

Phiu's Avatar

Gia nhập: Apr 2005
Bài : 2,147

Này, léo chơi trò ném đá hội nghị, buôn bán đời tư nhá
Phiu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-09-2005, 12:30 PM   #266
Thổ Quan
mới mất Sịp

Thổ Quan's Avatar

Gia nhập: Mar 2005
Nơi Cư Ngụ: HTX Mỏ Khoét
Bài : 5,666

Dân LĐ bên TTVN kéo sang đây gần hết rồi! Mấy hôm nữa thêm chú Solo sang đây biểu diễn quần ịp trắng nữa là đủ bộ!
Old 10-09-2005, 03:47 PM   #267
Phiu
big spender

Phiu's Avatar

Bác Thổ cứ lói thế, chúng em tham gia đến 3 năm nay rồi, mỗi tội thằng Bách nó không kín miệng, đau quá . Mà anh Solo mà sang thì mấy chị em ở đây cứ gọi là mở mắt, bác 5xu với Phan An mất giá liền tù tì
Old 10-09-2005, 04:41 PM   #268
Thổ Quan
mới mất Sịp

Thổ Quan's Avatar

Nơi Cư Ngụ: HTX Mỏ Khoét
Bài : 5,666

Trích dẫn:
Phiu viết:
Bác Thổ cứ lói thế, chúng em tham gia đến 3 năm nay rồi, mỗi tội thằng Bách nó không kín miệng, đau quá . Mà anh Solo mà sang thì mấy chị em ở đây cứ gọi là mở mắt, bác 5xu với Phan An mất giá liền tù tì

Chú Solo bị các cô các chú dồn ép đến bước đường cùng, phải bỏ xứ sang Electronic Dance Music rồi. ) 17 này lên Samba Club mà xem chú nó nhảy ôm cột. Các cháu gái choai choai bên đấy máu me ra phết, và rất xinh. Xõa tóc áo hai dây quần soóc ngắn gào rú hơi bị điên cuồng dù không cắn thuốc! ;)
Old 10-09-2005, 05:23 PM   #269
LIF
Khách

Trích dẫn:
ole viết:
tớ mới sắm đôi này, mê lắm ý

Wow, công nhận nhìn sexy nhỉ tình yêu nhỉ!
Nhìn đi nhìn lại quanh nhà mình, chả có tí nào gọi là hàng brand cả, từ to đến bé, từ trong ra ngoài...
Cũng thấy thèm thèm, nhưng mà hỏi tình yêu phát là đi cao gót thế kia mà không đau chân à? Thử dí cái chân mình vào màn hình máy tính, có cảm giác nó bị gẫy gập làm đôi, công nhận là đau :~ , với lại không vừa lắm vì size là 36 cơ ((
Hay là các tình yêu không phải đi bộ như mình nhỉ, đi đâu là có Lexus đưa đón cơ mà. Khổ thân, hôm nọ đi làm trời nóng quá nên lỡ mang 1 đôi xăng đan màu trắng 3 phân, quần thì thả che gần hết cái gót dồi, thế mà mấy anh ở office vẫn nhắc khẽ em ơi thế này đi cẩn thận nhá, không thì ngã đau lắm đấy!
Hôm sau biết điều quay về với cái máng lợn!
Old 10-09-2005, 07:22 PM   #270
Phiu
big spender

Phiu's Avatar

Ôi, hay thế á, nhất là bét nhà cháu hôm đấy cũng phải lên, hay Thăng Long mình léo đi ngắm sông ngắm suối tổ chức lên mẹ Samba đong gái đi? Trước em các bác cũng DJ toét tay lên đấy vớ vẩn có giá sẽ điều chế mấy em ra bàn mình bar dance nhá
Old 10-09-2005, 08:22 PM   #271
Môi cong
Đại úy

Môi cong's Avatar

Gia nhập: Jul 2005
Bài : 393

Khổ thân nhà gái lif đi giày 3 phân mà còn bị các anh ở office nhắc khẽ thì chắc là chân có vấn đề rồi? Khám chân đi gái nhé
Môi cong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-09-2005, 09:36 PM   #272
Dế
Khách

Trích dẫn:
Thổ Quan viết:
Chú Solo bị các cô các chú dồn ép đến bước đường cùng, phải bỏ xứ sang Electronic Dance Music rồi. ) 17 này lên Samba Club mà xem chú nó nhảy ôm cột. Các cháu gái choai choai bên đấy máu me ra phết, và rất xinh. Xõa tóc áo hai dây quần soóc ngắn gào rú hơi bị điên cuồng dù không cắn thuốc! ;)

Ơ hơ, em bảo, gái xinh và đú thì hôm đấy cực con bà nó nhiều đi, em liệt kê tạm là có các cháu gái Ams Anh mới thi đại học này,Ngoại thương này,Mỹ thuật CN này,Hoa học trò 2 này, hội bên Zidean Art này...đại loại thế....đm em nhắn bên topic âm nhạc thì léo bác nào chịu vào, bây h hết cụ nó vé mời và số người tham gia đã vượt quá khả năng chứa của SAMBA rồi (max được có 200 thôi, bây h nó đăng ký lên đến 207 rồi), có mấy đứa nó còn định buôn vé chợ đen kia kìa, chán các bác quá....hôm đấy sẽ có Vietnamnet TV và VTC đến làm CT nữa đấy.
(Mà em nói nhỏ, hôm đấy bọn em pha E vào Lavie rồi phát miễn phí từ cửa cho các em và các cháu gái đấy các bác ợ...hị hị). Bỏ cụ offtopic quá....I'm bounce!
Old 10-09-2005, 10:00 PM   #273
LIF
Khách

Trích dẫn:
Môi cong viết:
Khổ thân nhà gái lif đi giày 3 phân mà còn bị các anh ở office nhắc khẽ thì chắc là chân có vấn đề rồi? Khám chân đi gái nhé

Oh gái cong ơi, gái bảo mình phải khám chân là khám như thế nào cơ? Chân mình không ngắn không dài, không cong, lúc nào cũng cố gắng đi kẻ chỉ kiểu model, chỉ hơi to 1 tí thôi :')
Là gái chả hiểu mình, vì có thể gái chỉ đi học, đi chơi, đi làm trong văn phòng máy lạnh. Còn mình thì là công nhân nhà máy cơ gái ạ. Dĩ nhiên là lúc ở trong nhà máy thì 3 phân phải được thay bằng giày bảo hộ to vật vã. Các anh ý lo mình đi giầy nhọn trượt chân ở hành lang thôi, mà bình thường các anh ý nhẹ nhàng tốt bụng lắm, nên mình phải biết điều nhịn điệu đà đi thôi. ((
Nên ai biết giầy bảo hộ lao động là hàng hiệu nào thì chỉ mình với, có ảnh càng tốt. Thỉnh thoảng cũng phải chiều chuộng mình tí vậy!
)
Old 10-09-2005, 10:04 PM   #274
Phiu
big spender

Phiu's Avatar

Ơ, tổ sư, thế không được đi cái SAMBA đấy à, léo biết đâu, các bác kiếm vé đi, em rạo rực cbn hết cả rồi đây lày
Old 11-09-2005, 02:23 AM   #275
nintendo
Lebanon Style

nintendo's Avatar

Nơi Cư Ngụ: tathy.com/thanglong
Bài : 668

Trích dẫn:
hhv viết:
Em SVQT post quả ảnh demo lên đê, thằng bạn anh vừa báo gái ko dám post ảnh có mặt thường là thiếu tự tin về nhan sắc

@ HHV: Em xin trân trọng còn-fơm lại với tình yêu là bạn tình yêu (chắc lại chuyên gia bỉ gái bên Gà81 ) sai béng rồi ợ. Hơi bị xinh của nó chứ lại!!! Mà tình yêu cứ dụ con gái nhà người ta chụp ảnh với quần áo thì em vác cái bên box xe cộ về cho bác nè.

@ SVQT: tình yêu mặc thế này có phải trẻ ko? Hôm qua đi xem hát ăn mặc hơi già. May mà có cái kẹp tóc đính hạt óng a óng ánh kéo lại.

thay đổi nội dung bởi: nintendo, 13-09-2005 lúc 12:03 PM.
nintendo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-09-2005, 04:41 AM   #276
hhv
Đại úy

Bài : 376
Send a message via Yahoo to hhv

hic, lúc đầu nhìn quả ảnh này mình cứ tưởng đây là ảnh thằng nào
hhv vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-09-2005, 05:13 AM   #277
ole
Người đẹp Noel

ole's Avatar

hix, em cũng thế
mấy cái ảnh cắt kiếc trên kia trông nhỏ nhắn, xinh xắn với cả thanh mảnh lắm mà sao cái này trông đùi to thế :~
mà sao thời trang với thời tiết nó.......ấy nhau thế I-)
khăn len quàng 1 đống trên cổ xong mặc áo cộc tay, hay là có cái chị đứng xa xa cầm áo khoác với túi cho ah??
Old 11-09-2005, 06:03 AM   #278
nintendo
Lebanon Style

nintendo's Avatar

Nơi Cư Ngụ: tathy.com/thanglong
Bài : 668

Trích dẫn:
ole viết:
hix, em cũng thế
mấy cái ảnh cắt kiếc trên kia trông nhỏ nhắn, xinh xắn với cả thanh mảnh lắm mà sao cái này trông đùi to thế :~
mà sao thời trang với thời tiết nó.......ấy nhau thế I-)
khăn len quàng 1 đống trên cổ xong mặc áo cộc tay, hay là có cái chị đứng xa xa cầm áo khoác với túi cho ah??

Hêhế, bác ole vui vật Quần hoa hoét thế kia mà bảo là zai hihihi. Lại còn nói xí người ta thế kia chứ lị. Cơ mà có lẽ tại bác tinh thần TL hơi bị cao cố nói thế dựng cho em trò anh hùng cứu mỹ nhân vào bênh. Nếu thế thì em xin cám ơn bác. Cơ mà đây là gái TL bác ạ, em nhắc lại bác ạ đây là g á i T h ă n g L o n g nên bác bỉ thế chứ bỉ nữa thì 'trái đất vẫn tròn' bác ạ.

Về thời tiết chắc bác chưa sang Sydney bao h nên ko biết. Bên em mùa đông ban ngày vẫn tầm 20-30*C như thường bác ạ. Có về đêm thì nó lạnh xuống tầm 10*C. Cả mùa đông may ra có 1-2 ngày xuống hoặc 7-8*C. Có điều gần biển nên nó hơi gió nên bọn em mùa đông vẫn mặc quần soóc, khoác áo bờ lu giông như thường ợ. Hơn nữa, đi xe thì vào xe mặc áo khoác rất khó chịu + ban ngày nóng nên mặc cộc tay là bthg. Cổ quàng khăn thì dĩ nhiên vì họng rất dễ bị viêm khi mùa đông gió khá mạnh + khô. Tạm vậy nhờ bác nhờ. Em kíu mỹ nhân thế đc chưa bác? Cơ mà đây là gái TL bác ạ, em nhắc lại bác: Gái TL

thay đổi nội dung bởi: nintendo, 13-09-2005 lúc 11:32 AM.
nintendo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-09-2005, 06:08 AM   #279
lonton
Trĩ tại miệng - nghỉ mãi mãi

Gia nhập: Jul 2005
Bài : 2,864

anh nói thật, nếu SVQT mà là em bôi trắng mặt ở trên thì ế là cái chắc, hoặc cặp với thằng kô ra gì, vì thằng ra gì kô những yêu cầu gái đồ hiệu mà người ngợm phải ngon lành nữa cơ, chứ kô phải ô tô là bọn nó gật đâu, vì bọn nó thiếu gì ô tô, Phiu nhỉ.
lonton vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-09-2005, 07:09 AM   #280
ole
Người đẹp Noel

ole's Avatar

hix... em chỉ so sánh mấy cái pix.....kô có mặt với nhau thôi mà, thế mà làm gì bác em ban cho em tội bỉ gái nặng thế
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài