Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > CLB Nho Săn Cáo
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 07-09-2005, 05:22 AM   #221
hhv
Đại úy

Gia nhập: Mar 2005
Bài : 376
Send a message via Yahoo to hhv

Trích dẫn:
Kamille viết:
Ui rùi, từ hôm qua đến giờ Kam chết vì ghen tị với em SVQT. Đếm qua qua (lúc rỗi hơi) được khoảng năm chục cái quần bò. Chắc là váy các loại bị treo ở một dây khác nên bạn gì mới không thấy thôi.

Em SVQT trình diễn ví dụ đi.

Em SVQT post quả ảnh demo lên đê, thằng bạn anh vừa báo gái ko dám post ảnh có mặt thường là thiếu tự tin về nhan sắc
hhv vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 07-09-2005, 09:10 AM   #222
nintendo
Lebanon Style

nintendo's Avatar

Gia nhập: Jan 2005
Nơi Cư Ngụ: tathy.com/thanglong
Bài : 668

Trích dẫn:
hhv viết:
...thằng bạn anh vừa báo gái ko dám post ảnh có mặt thường là thiếu tự tin về nhan sắc

Bác HHV ơi, cái kiểu kích gái này, nhất là loài gái TL nó Sale từ thời ăn hang ở lỗ rồi bác ạ. Mà em nghe nói Mi Vân mới về làm em dâu bác à?
Old 07-09-2005, 03:13 PM   #223
Phiu
big spender

Phiu's Avatar

Gia nhập: Apr 2005
Bài : 2,147

Hơ, bác 5xu, em thật bác quá ẫu trí, em nó mua quần bò vì bây giờ em nó còn trẻ, thích quần bò, bụi bụi phủi phủi, nhiều lắm thì cũng đến 200 EU cái quần, cái áo, L Editon chắc cũng loanh quanh nghìn. Thật bác đến lúc lấy rồi, em nó lại thích đồ khác, nói em lớn rồi, cần đĩnh đạc, sang trọng, bây giờ chỉ thích Dior mí lại YSL, kết kết đồ Hermes với Cartier thì nói chung bác cứ chủ động bán một số thứ đi mà chết, bác ợ. Như em bây giờ cũng bị bệnh nghiện đồ đấy, quả thật cảm thấy rất thê cbn thảm.

Em Moody có lọ Light Blue hay thế, hồi trước anh tặng vợ lọ đấy, vợ thích lắm, dùng suốt giờ đâm nghiện mùi đấy rồi, mát mát là.

thay đổi nội dung bởi: Phiu, 09-09-2005 lúc 11:44 AM.
Phiu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 07-09-2005, 05:43 PM   #224
Moody

Moody's Avatar

Nơi Cư Ngụ: khi trên trời, lúc dưới đất
Bài : 1,216

Trích dẫn:
nintendo viết:
Cái lọ trắng lạc vào à? Emp Armani 'He'. Mò lên tận David Jones North tậu cái lọ đấy dùng như mứt. Chán vãi chẳng lẽ ném mẹ nó đi cho đỡ tức mà ném mãi nó ko vỡ vì vỏ kim loại. À, hay của bạn là 'She' nhỉ vì của tớ cái bóp bóp màu đen.

Của tớ là "She" White. Trong 3 dòng Emp Armani thì tớ thấy Emp Ar White là ngửi dc hơn cả, mà chỉ For W thôi, chứ For M thì cả 3 dòng đều rất " như mứt"
Moody vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 08-09-2005, 02:25 AM   #225
hhv
Đại úy

Gia nhập: Mar 2005
Bài : 376
Send a message via Yahoo to hhv

Trích dẫn:
nintendo viết:
Bác HHV ơi, cái kiểu kích gái này, nhất là loài gái TL nó Sale từ thời ăn hang ở lỗ rồi bác ạ. Mà em nghe nói Mi Vân mới về làm em dâu bác à?

hehe dạo này giang hồ đồn đại nhanh quá nhỉ ?
hhv vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 08-09-2005, 05:27 PM   #226
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

Gia nhập: Jul 2005
Nơi Cư Ngụ: Meo buồn - Ốt sờ trây li a
Bài : 483

Trích dẫn:
langit viết:
Cái túi đỏ của em SVQT quà tặng của hai cô bạn thân gì đấy đẹp thật. Nó là dòng gì ấy nhỉ?

Cám ơn anh/chị đã có lời khen ạ. :-)..

Nó là dòng ACCESSORIES POUCH
Epi Leather
Color Red - Black - Mandarin

Có cái Key Ring thì nhìn sang hơn nhiều.. Nhưng Key ring thì phải mua riêng ($160.00 nữa thì phải - Bọn LV khôn vật )

Chúc langit 1 ngày tốt lành. :-)

Dù câm nín nhưng con thật lòng muốn nói..
Sinhvienquitoc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 08-09-2005, 05:35 PM   #227
Tiểu Ninh Tử
Thương vay khóc mướn

Tiểu Ninh Tử's Avatar

Bài : 4,214

Em có ít hàng, gửi các anh chị xem ạ
Ghi chú : Đây là đồ con bạn em, toàn shop ở Việt Nam thôi, hàng hiệu thật giả khó lường nên em cứ đề fâu là đồ linh tinh bà lằng nhằng

Con này trước này, có vẻ là không đặc sắc lắm.

Nhưng mặc vào thì hơi bị ổn của nó ;)

Tiếp theo này, ặc...đẹp mê ly rụng rốn luôn ^ ^

Bạn em nó mua 2 cái loại này, em thấy đều đẹp cả

Cái này cũng đẹp. Híc, bạn em nó ở bên kia thì còn mặc được, chứ mình thì

Đằng trước đẹp vô cùng, rất tiếc là chụp bằng dd nên không được rõ, hè, em thích nhất cái này.
Call em Ngọc nhé : 0912.80.70.59
Tiểu Ninh Tử vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 08-09-2005, 05:41 PM   #228
Tiểu Ninh Tử
Thương vay khóc mướn

Tiểu Ninh Tử's Avatar

Bài : 4,214

1,2 cái nữa nhé, đồ cũng bình thường thôi nhưng tiện thể em đang sẵn có hàng, em câu bài luôn, hị hị
Con này chị nào vòng 1 hơi bé mặc vẫn đẹp như thường ;)

Trắng tiếp này

Cuối cùng là quả do em gái của em tự thiết kế này.

Đằng sau

Hè, tiếc quá là không có người mẫu
Call em Ngọc nhé : 0912.80.70.59
Tiểu Ninh Tử vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 08-09-2005, 05:54 PM   #229
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

Trích dẫn:
Tofu viết:
Hic...xem đống đồ của chị SVQT xong em choáng. Không biết đi cày bao nhiêu năm mới đủ tiền chạy theo chị nữa...Kết con Fendi này của chị quá

Bạn Tofu công nhận có con mắt tinh đời.. :-).. Cái túi đấy là cái đắt tiền nhất trong đống đồ của tớ đấy.. ;).. hihihi..

Cái quai nó bằng gỗ.. Da thật mềm nhũn.. bên trong là da lộn.. Hoàn toàn là Hand made - Mũi thêu là thêu tay.. nên 1000 cái không có cái nào giống cái nào. :-)

Chạy theo SV làm gì cho mệt hả Tofu.. không nên.. hoàn toàn không nên.. Khả năng ế chồng rất là cao rồi đây này.. .. Các anh nhìn thấy đống quần áo của tớ là chạy mất dép rồi.. không nói năng gì thêm nữa.. )

Mẹ SV hay dặn là: "Ăn mặc giản dị thôi con.. Đàn ông nó thấy con gái ăn diện quá là nó sợ đấy".. Ngày xưa tớ chẳng bao giờ tin nhé.. Bây giờ nhìn thấy mấy cái reaction của các anh trong này.. mới công nhận là mẹ nói đúng..

*Thở dài.. có lẽ mai bảo mẹ gửi 1 ít áo lanh quần lĩnh sang mặc cho nó giản dị..

*Thở dài phát nữa.. Chứ cứ cái đà này ế chồng mất thôi
Old 08-09-2005, 06:06 PM   #230
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

Trích dẫn:
hhv viết:
Em SVQT post quả ảnh demo lên đê, thằng bạn anh vừa báo gái ko dám post ảnh có mặt thường là thiếu tự tin về nhan sắc

Anh có câu nào dụ gái bốt hình bớt nộ niễu hơn không?.. Nộ quá nộ quá.. ).. hihi .. Đúng như bạn Nintendo nói đấy.. câu này quá nà nạc hậu dồi.. Đổi mới đi!.. :-)

Em thật bác hhv.. em các bác đã có đủ bản lĩnh signup account trong diễn đàn Thăng long đầy cạm bẫy và đầy rẫy những bất công này (@Saint).. Đủ bản lĩnh để bốt cả chân cả tay cả giầy cả váy lên đây.. Mà bác nghĩ là em ngán cái câu bác chê em xấu hay sao? ;).. Không có đâu ạ!..

@Mr. Phiu

Em công nhận là em đọc bài của bác xong em hơi choáng.. Cực choáng là đàng khác.. Bác em ở Việt nam.. nại nà giai.. ấy thế mà bác em sành điệu nhỉ.. Công nhận sành điệu.. Hermes mấy cả Dior nà bác em cứ vanh vách.. :-).. Em khâm phục bác!
Old 08-09-2005, 06:14 PM   #231
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

@chị Daff

Em kết cái áo lông thú của chị khủng khiếp.. Đẹp không chịu nổi.. đẹp quá chị ạ.. Bên em lông thú toàn size to đùng.. cho bà béo mặc.. chán không chịu được..

@saubeoxinh

Đồ của bạn nhìn yêu quá nhỉ.. chắc bạn còn trẻ.. :-).. Chưa già như mình.. Bốt nhiều nữa lên nhé!.. Ủng hộ saubeoxinh đấy! :-rose

@TieuNinhTu

WoW.. đồ Việt nam đẹp quá nhỉ.. :-).. Sành điệu quá.. Kiểu cách rất nữ tính và Form áo cũng rất chuẩn.. Úc cũng phải thua chứ đừng nói.. :-)

Kiểu này có cho tiền tớ cũng chẳng dám mặc đâu.. Công nhận Việt nam mình ăn chơi quá đi thôi..

@Moody

Nhìn đống nuớc hoa của bạn tớ tí ngất.. Công nhận hoành tráng.. :-).. Chắc bạn còn nhiều đồ nữa mà chưa muốn khoe thôi hả?.. Bốt lên luôn đi cho vui bạn ơi.. ;)
Old 08-09-2005, 06:22 PM   #232
Jab's
Khách

Bài : n/a

Tiếp theo là con Louis Vuiton
[/QUOTE]

Cô xem lại giùm chị quả Lờ Vờ này tí , chị ít khi nhìn thấy Lờ Vờ có viền đỏ ở quai thế lắm
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 08-09-2005, 06:22 PM   #233
Kòm
Khách

Anh thật với cô SVQT chứ vợ anh là dứt khoát anh phải ra quota quần áo phụ tùng rằng mỗi thứ chỉ được 3 cái thôi 3 cái quần bò 3 cái áo mỗi loại 3 đôi giầy 3 cái xilíp 3 cái xu chiêng 3 đôi bít tất cứ 2 năm mới được vứt đi 1 cái mà muốn vứt đi cái nào thì phải qua anh duyệt xem chất lượng còn từ 60% trở lên là dứt khoát phải dùng tiếp mà vứt đi cũng không phải vứt vào thùng rác mà phải mang ra vỉa hè Kim Liên Chùa Bộc bán được đồng nào thì đong gạo mang về cải thiện bữa trưa chứ anh cũng không thèm mang tiền của vợ đi uống bia Hải Xồm nếu mà vi phạm lần thứ nhất nhắc nhở lần thứ 2 cảnh cáo lần thứ 3 kỷ luật tước hết phụ tùng chỉ được mang theo 1 bộ quần áo đuổi về quê quán đi cấy gánh phân.

Mấy chục cái quần bò kia của cô mặc bền lắm phải 8 năm mới mòn nhưng vào tay anh thì cần mang đi ruộm nâu hết cho đỡ tốn tiền xà phòng.
Old 08-09-2005, 06:24 PM   #234
Mr_Leanguy
Lang thang cơ nhỡ

Mr_Leanguy's Avatar

Gia nhập: Dec 2004
Nơi Cư Ngụ: Sáng ở thiên đàng, Chiều ở địa ngục, tối đến với em và đêm ngủ ở nhà
Bài : 2,460
Send a message via Yahoo to Mr_Leanguy

Vầng, Kòm còn thông thoáng cho vợ ba đôi bít tất chứ vợ em chỉ cho em có ba chiếc tất dùng cả tuần đới bác ạ. Nói ra lại bảo kể khổ..
Old 08-09-2005, 06:30 PM   #235
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

hahaha.. Chết cuời vì Kòm mất thôi.. )..

Kòm đừng lói lữa được không.. Em nà em no nắm dồi đấy ạ.. Em nguy cơ ế chồng hơi cao.. Mà Kòm còn dọa em thế.. .. Em tủi quá Kòm ạ..

Giai nào cũng như Kòm mấy Mr - Leanguy.. em ế chắc Kòm nhở..
Old 08-09-2005, 06:31 PM   #236
Kòm
Khách

Trích dẫn:
Mr_Leanguy viết:
Vầng, Kòm còn thông thoáng cho vợ ba đôi bít tất chứ vợ em chỉ cho em có ba chiếc tất dùng cả tuần đới bác ạ. Nói ra lại bảo kể khổ..

Gớm cô ấy tằn tiện thế nhỉ! Chả bù cho chú ăn bát phở còn nguyên anh tiếc tiếc là. Đúng là con vợ ngoan lấy thằng chồng hoang.

Ba chiếc tất thì mỗi lần giặt chú chỉ phải giặt 1 chiếc 1 thôi à? Để anh về anh phổ biến kinh nghiệm với bu nhà nó.
Old 08-09-2005, 06:46 PM   #237
Vãi
Khách

Cái điển hình kinh tế nhà Ngụy là phải nhân ra cho anh em cả nước học tập.

Gái vào tay em đố mà hoang như cô Tộc đây. Em chả hoang thì thôi, chứ là...
Old 08-09-2005, 07:16 PM   #238
phuhama
Chứa...Chấp...

phuhama's Avatar

Gia nhập: Jun 2005
Bài : 595
Send a message via Yahoo to phuhama

Trích dẫn:
Mr_Leanguy viết:

Thế bít tất của bác hiệu gì mà lại dùng lẻ thế. 1 tuần những 7 ngày cơ mà thế thì bác khổ thật.
Trích dẫn:
Kòm viết:
Ba chiếc tất thì mỗi lần giặt chú chỉ phải giặt 1 chiếc 1 thôi à? Để anh về anh phổ biến kinh nghiệm với bu nhà nó.

Em đồ rằng anh Kòm sẽ phải ăn năn hối hận khi phổ biến kinh nghiệm này đấy
phuhama vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 08-09-2005, 07:44 PM   #239
Phiu
big spender

Phiu's Avatar

Gia nhập: Apr 2005
Bài : 2,147

Trích dẫn:
Sinhvienquitoc viết:
@Mr. Phiu

Em công nhận là em đọc bài của bác xong em hơi choáng.. Cực choáng là đàng khác.. Bác em ở Việt nam.. nại nà giai.. ấy thế mà bác em sành điệu nhỉ.. Công nhận sành điệu.. Hermes mấy cả Dior nà bác em cứ vanh vách.. :-).. Em khâm phục bác!

Vầng cám ơn cô, anh cô tuy ở VN nhưng may mắn ở Ý 3 năm và ở Mỹ 4 năm nữa, hiện đi đi về về mẫu quốc Pháp khoảng 4,5 chuyến/1 năm đâm cũng may mắn được khai sáng trí tuệ tí tẹo. Với lại anh cũng tả lại gia cảnh nhà anh thôi, vợ anh giờ nó thế thật làm anh hết sức mệt mỏi.

Cô nhầm rồi, giai bây giờ giỏi về quần áo hiệu họ lắm, như anh hân hạnh làm quen và thích đồ hiệu đã được 15 năm.
Phiu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 08-09-2005, 08:07 PM   #240
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

Trích dẫn:
Phiu viết:
Vầng cám ơn cô, anh cô tuy ở VN nhưng may mắn ở Ý 3 năm và ở Mỹ 4 năm nữa, hiện đi đi về về mẫu quốc Pháp khoảng 4,5 chuyến/1 năm đâm cũng may mắn được khai sáng trí tuệ tí tẹo. Với lại anh cũng tả lại gia cảnh nhà anh thôi, vợ anh giờ nó thế thật làm anh hết sức mệt mỏi.

Cô nhầm rồi, giai bây giờ giỏi về quần áo hiệu họ lắm, như anh hân hạnh làm quen và thích đồ hiệu đã được 15 năm.

Bác nói nhỏ nhẹ cho em nhờ.. Em bác yếu tim.. Híc.. Đùa nãy giờ em bác đọc bài bác xong.. tí ngất trên cành quất.. Mãi mới lấy lại tinh thần để bốt bài đấy ạ.. Hãi quá. .. Hãi quá.. :~ :~
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài