Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 01-07-2013, 01:34 AM   #21
temp
Đại tướng

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 3,175

Đọc kỹ Tiền, là trò chơi kiểu wing man, với lại opening. Sau đó là phone close, kiss close, f-close. Cái này vào mấy trang dạy dating nhiều lắm. Chưa tới trình stealth attraction. Xin lỗi .
temp vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-07-2013, 09:19 AM   #22
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Bài : 6,770

Có cao thủ vào rồi, em tranh thủ chuồn thôi. Bác temp viết bài đi nhé
Old 01-07-2013, 10:00 AM   #23
xeko
I am back

xeko's Avatar

Gia nhập: Feb 2005
Bài : 3,143
Send a message via ICQ to xeko Send a message via AIM to xeko Send a message via MSN to xeko Send a message via Yahoo to xeko

Đầu 3 rồi vẫn còn time để viết thế này, cũng là một việc đáng buồn.
xeko vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-07-2013, 11:30 AM   #24
bidanh
Liệt sĩ

Gia nhập: May 2013
Bài : 1,188

Thấy Tiền viết hay quá định theo voi hít bã mía vài dòng nhưng giật mình chợt nhớ ra có ông anh, phong độ thì thặng dư, "văn như Siêu, Quát, thi đáo Tùng, Tuy", chỉ vì ngứa tay, ngứa chân, chém về khoản này trên web như vũ bão, con nhang đệ tử cứ gọi là nhung nhúc và nhung nhúc, ưỡn ngực lừng lẫy một góc trời, thế léo nào, vào một ngày xấu trời vợ nó soi được trang đấy (chắc vừa chém xong chưa kịp out). Bây giờ bé ngoan rồi, xuốt ngày lom khom vì vợ nó chưa chịu xóa án. Thôi! ngồi hóng cho lành.
Tiền chưa vợ thì cứ bay tiếp đi chú.
bidanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-07-2013, 10:59 PM   #25
temp
Đại tướng

Thồi, bác Tiền viết đi theo dòng. Em mải đi chim gái dồi, không có thời giờ ngồi cạch cạch đâu . Thỉnh thoảng em sẽ vào bổ sung cho bác chỗ nào bác chưa rõ.
Old 02-07-2013, 03:38 AM   #26
temp
Đại tướng

Trích dẫn:
xeko viết:

Đầu 3 mà không thế này mới đáng buồn bác KôKô. Đầu 5 mà còn thế này mới là phong độ chứ
Old 02-07-2013, 07:23 AM   #27
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Bác temp ở đâu ý nhỉ. Lúc nào bác đi chim gái cho em đi cùng để học hỏi với. Lúc bác tiếp cận từ đầu ý. Tất cả các thứ approach, opener, etc. của em nó không gắn kết liền mạch với nhau nên chưa viết được. Em thấy mấy thằng kia nó làm tự nhiên nhuần nhuyễn như hoa trôi nước chảy ý.
Old 02-07-2013, 09:30 AM   #28
peony
lính mới tò te..

peony's Avatar

Gia nhập: Apr 2006
Bài : 1,126

Mình thì cứ: béo, xấu, hớn là mình không nói chuyện, người lạ xin số thì tuyệt đối không cho. Vậy thì có khả năng nào là mình bị vào list 2000 cô của bạn anh Tiền không nhỉ
Old 02-07-2013, 10:07 AM   #29
Xanh Dương
Niệm khúc cuối

Xanh Dương's Avatar

Gia nhập: Apr 2009
Bài : 1,904

Có thằng như vầy nó chỉ cách hay hơn: http://www.youtube.com/watch?v=v0ZZo5zdmag khỏi cần phải vào đề này nọ chi ráo.
Old 02-07-2013, 11:21 AM   #30
Ecstasy
Đại úy

Ecstasy's Avatar

Gia nhập: Sep 2006
Bài : 761

Trích dẫn:
xeko viết:

Em nghĩ chẳng có cái chuẩn nào là đầu 3 hay đầu 4 phải như thế này, như thế kia cả. Làm cái gì mình thích là được. Cùng tuổi nhưng chắc gì cái ông bận rộn với gia đình, công việc có thể tận hưởng cuộc sống được bằng ông khác lông bông, tối ngày bar, sàn gái gú.
Old 02-07-2013, 05:56 PM   #31
xeko
I am back

xeko's Avatar

Send a message via ICQ to xeko Send a message via AIM to xeko Send a message via MSN to xeko Send a message via Yahoo to xeko

Trích dẫn:
Ecstasy viết:
Em nghĩ chẳng có cái chuẩn nào là đầu 3 hay đầu 4 phải như thế này, như thế kia cả. Làm cái gì mình thích là được. Cùng tuổi nhưng chắc gì cái ông bận rộn với gia đình, công việc có thể tận hưởng cuộc sống được bằng ông khác lông bông, tối ngày bar, sàn gái gú.

Chuẩn nếu bạn sống một mình chả liên quan gì đến ai. Còn sống chung trong một xã hội thì có những cái quy định bất thành văn mà nếu ta đi quá cái giới hạn cực trên hay cực dưới của nó thì đều bị coi là dở hơi .
Thằng bé lên 5 là phải hết đái dầm, bạn công nhận với mình không, không thể bảo nếu thấy thích thì cứ làm. Mình thấy tầm này rồi mà chú Tiền không khác gì hồi còn dịch truyện post bên forum ngoại thương (hình như là bắt trẻ đồng xanh) thì cũng hơi phí cho một mầm non internet một thời.
Old 02-07-2013, 05:57 PM   #32
xeko
I am back

xeko's Avatar

Hoặc giả là mình đọc thấy mấy cái chuyện tán gái làm quen kia nó ... linh tinh quá, ảo quá, trẻ con quá, nên đâm ra không hài lòng chăng?
Old 02-07-2013, 08:05 PM   #33
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Khác đe'o gì lúc bác chơi game online. Thay vì bác chơi game online thì em ngồi nghiên kíu cách đong gái trên phương diện tâm lý và thống kê, còn đỡ ảo và xì tin hơn tỉ lần, nói thế cho thẳng tắp

Có một bạn trước mà em và bác cùng quen thì bật đèn xanh ác liệt cho em đấy, nhưng em hờ hững mà bỏ qua. Không biết với bác thế nào
Old 02-07-2013, 08:36 PM   #34
kenzoman
Đại tướng

kenzoman's Avatar

Gia nhập: Mar 2005
Bài : 1,479

Nói chung bạn nam nào đẹp giai, ga lăng, sống lãng tử tí mà tính tình lại nhẹ nhàng trong cử chỉ, quyết liệt trong hành vi thì thiên mệnh trời định cho cái số đào hoa, ắt trong tình trường phải trải qua trăm nghìn gái đẹp để thỏa thuê cái đam mê về giới sắc của mình; có suy tư hay trải nghiệm thế nào cũng không cưỡng được ý trời. Nên bạn Tiền cứ mái thoải mà sống theo bản tính của bạn, trời cho bạn thêm cái múa bút ra tình thì lại càng cần phát huy để khám phá thêm chốn thần tiên ấy.

Bạn Xeko chắc xấu giai hơn Tiền nên có tí ấm ức về tình trường, nên thôi chấp bạn í làm gì, để bạn í chơi điện tử với các bạn xấu giai đong gái kém hihi
kenzoman vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-07-2013, 08:47 PM   #35
Ecstasy
Đại úy

Ecstasy's Avatar

Gia nhập: Sep 2006
Bài : 761

Kể ra xeko nói cũng đúng. Em cũng thấy topic này có tí ảo. Mặc dù nội dung nó về cơ bản chẳng khác gì mấy cái topic dậy trồng rau cỏ ở mấy diễn đàn kiểu LX, GK. Nhưng ở đấy người viết chia sẻ kinh nghiệm của chính bản thân họ. Còn ở đây, đáng tiếc là anh Tiền sa đà vào việc sùng bái, thần tượng một số người khác, cho dù là ở ngoài đời hay trong sách. Mong đợi lần tới anh có thể chắp bút viết ra được một cái report của chính mình. Be your own hero, guy
Old 02-07-2013, 09:31 PM   #36
bi_ngo
Vô địch Serie A Tathy YFF lần 1

bi_ngo's Avatar

Gia nhập: Dec 2010
Bài : 1,928

Trích dẫn:
kenzoman viết:
Bạn Xeko chắc xấu giai hơn Tiền nên có tí ấm ức về tình trường, nên thôi chấp bạn í làm gì, để bạn í chơi điện tử với các bạn xấu giai đong gái kém hihi

Ui, Bí ngô em xác nhận bác Xeko đẹp giai lắm ạ, đẹp kiểu men lì đàn ông phết. Các bác tranh luận lôi hết cả những tin nhậy cảm của partner ra không ngại họ đọc được thì nghĩ gì à hehe
bi_ngo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-07-2013, 09:45 PM   #37
coolpixS4
Đại tướng

Gia nhập: Jul 2006
Nơi Cư Ngụ: In your heart
Bài : 7,498

Em có ý kiến là lâu lâu són 1 tí câu view rẻ tiền quá.
Old 03-07-2013, 12:04 AM   #38
noname_nonick
Đại tướng

Gia nhập: Jul 2006
Bài : 1,066

Em nghĩ tầm băm thì phải viết làm thế nào để rũ gái cho đỡ bám mới đúng qui luật cuộc sống chứ nhỉ )
Mà khi đưa gái lên đến tận giường rồi thì làm gì còn thời gian để kiểm soát tâm lí này nọ nhỉ. Mỗi lần bị gái đưa lên giường em toàn chẳng kịp nói gì đã bị thịt mất rồi
noname_nonick vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 03-07-2013, 10:17 AM   #39
aTa100
La liếm kiếm khách

aTa100's Avatar

Bài : 2,171

Bên LX có bạn pole star viết case thực tế đọc xong đúng là mất hết tin tưởng cảm giác về gái
aTa100 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-07-2013, 10:17 AM   #40
orlagu
Khách

Bài : n/a

Các bạn cứ loanh quanh học hỏi hết pick-up artist này đến lady killer khác, cơ mà ngoài đời nhiều khi nó chỉ đơn giản thế này thôi:
(Tin đồn) Giai 15 phang gái Thanh Hoá 20

Có quả mẹ như Đệ nhất Kim Hồng kể cũng nhục nhưng phang được gái sạch nước cản thì cũng đáng...
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài