Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 22-04-2011, 09:29 PM   #121
nôbita
Khách

Bài : n/a

Trích dẫn:
Parisenhiver viết:

Em quyết định là không ra sân bay, kết thúc tất cả câu chuyện ở đây và sáng mai đưa vợ con đi ăn sáng và vào Parkson rồi. Em đang rất thanh thản và vui vẻ.
Game Over

Em hỏi bác cái này hơi ngại tí, cơ mà bây giờ bác đã over rồi, bác cho em cái contact của em í để em tiếp quản được không ạ. Thôi thì không có bác đưa em í về nhà, thì em xung phong đưa em í ra sân bay vậy. Em cảm ơn bác trước ạ.
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 22-04-2011, 11:43 PM   #122
truongvoky
Thượng sĩ

truongvoky's Avatar

Gia nhập: Jul 2005
Bài : 189

Trích dẫn:
Blackwater viết:
Đm chơi gái chán chê rồi lại về với vợ con mà vẫn còn thanh thản được thì cũng chịu luôn.

Cái này phải ngược lại mới đúng, bác thử cặp bồ có tình cảm với một em nào đó, ngủ với nhau xong mà về với vợ con mà vẫn còn thanh thản thì mới là lạ, với cave thì có lẽ là chuyện bình thường vì đó chỉ là nhu cầu sinh lý. Về mặt tâm lý thì là bình thường.
truongvoky vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2011, 12:10 AM   #123
blackhole
Khách

Bài : n/a

Nhiều bạn gato với $ của bạn Paris vãi nhỉ. Trăm triệu phú vẫn ngồi lẩu dê vỉa hè các bạn ơi. Đưa gấu shopping ở Bắc Sơn thì đã sao
Phát hiện ra cũng đa số không biết tiếng Pháp nhỉ. Bác Paris có ảnh thì đưa lên đây cho anh em chiêm ngưỡng tí. Cho cái mặt nạ vào cũng được
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2011, 12:19 AM   #124
Blackwater
Đại úy

Gia nhập: Oct 2010
Bài : 584

Trích dẫn:
truongvoky viết:
Cái này phải ngược lại mới đúng, bác thử cặp bồ có tình cảm với một em nào đó, ngủ với nhau xong mà về với vợ con mà vẫn còn thanh thản thì mới là lạ, với cave thì có lẽ là chuyện bình thường vì đó chỉ là nhu cầu sinh lý. Về mặt tâm lý thì là bình thường.

Thế thì bác lấy vợ chỉ để thỏa mãn nhu cầu sinh lý thôi à. Vợ không đáp ứng được thì ra ngoài à. Bỏ mẹ nhau trước đi rồi làm gì thì làm.
Old 23-04-2011, 01:37 AM   #125
bakien
Rebel without a Cause

bakien's Avatar

Gia nhập: Mar 2005
Nơi Cư Ngụ: Sapa
Bài : 1,664

Trích dẫn:
Blackwater viết:
Thế thì bác lấy vợ chỉ để thỏa mãn nhu cầu sinh lý thôi à. Vợ không đáp ứng được thì ra ngoài à. Bỏ mẹ nhau trước đi rồi làm gì thì làm.

Không, ý bác ý là lấy vợ vì tâm lý + sinh lý, vợ không đáp ứng được sinh lý thì tìm ở ngoài, quay về nhà 2 vợ chồng vẫn hòa hợp tâm lý như thường.
Old 23-04-2011, 02:19 AM   #126
Tây Độc
Thôi Chấn Độc

Tây Độc's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Here
Bài : 10,681

Trích dẫn:
blackhole viết:
Nhiều bạn gato với $ của bạn Paris vãi nhỉ. Trăm triệu phú vẫn ngồi lẩu dê vỉa hè các bạn ơi. Đưa gấu shopping ở Bắc Sơn thì đã sao
Phát hiện ra cũng đa số không biết tiếng Pháp nhỉ. Bác Paris có ảnh thì đưa lên đây cho anh em chiêm ngưỡng tí. Cho cái mặt nạ vào cũng được

Cà phê trà đá vỉa hè nó khác với shopping ở Parkson.
Old 23-04-2011, 03:34 AM   #127
uyenlan
hỏi ngu

Gia nhập: Jan 2011
Bài : 175

Em cảm tưởng bác Hi vơ này được chứng kiến chuyện của bạn bè sếp sủng hàng xóm giáng giềng gì đấy thấy GATO quá nên thuổng về làm chuyện của mình cho nó thanh thản. Thế nên câu chuyện nó thành đầu thừa đuôi thẹo, nhiều chỗ không khớp được với nhau!
uyenlan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2011, 04:29 AM   #128
KHILUOI
Trung sĩ

Gia nhập: Apr 2011
Nơi Cư Ngụ: Quán ốc ngon ngon
Bài : 95

Trích dẫn:
blackhole viết:

Quan trọng là cái mặt xem ăn điểm như thế nào chứ đeo mặt nạ rồi thì nhìn ra sao?
Bác Pari chắc kiểu gì cũng lưu một vài tấm ảnh ở trong điện thoại đấy. Gửi lên đây cho bà con GATO đi.
KHILUOI vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2011, 08:01 AM   #129
Anh hùng
Đại tướng

Gia nhập: Mar 2010
Bài : 2,025

Trích dẫn:
Prisoner viết:

Gái thuộc típ người cầu tiến, đã từng xin đi học bổ túc buổi tối để học nốt cấp 3 định học lên ĐH hoặc đi du học ( nhưng sau hỏi được mối mua bằng TN nên nghỉ học). Đi chợ đêm gặp bọn đứa trẻ con cứ đòi chụp ảnh chung vì tưởng là người mẫu....

Thảo nào đến bây giờ bác vẫn chưa lấy vợ và vẫn không yêu ai, thì ra là vì chưa quên được em này . Bao giờ về thế bác em, mà sao dạo đó bác không nhờ gửi em ý 1 đứa, bây giờ chả lo gì phóng xạ nữa
Anh hùng vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2011, 11:12 AM   #130
Prisoner
Đại úy

Gia nhập: Nov 2010
Bài : 494

Trích dẫn:
Anh hùng viết:
Thảo nào đến bây giờ bác vẫn chưa lấy vợ và vẫn không yêu ai, thì ra là vì chưa quên được em này . Bao giờ về thế bác em, mà sao dạo đó bác không nhờ gửi em ý 1 đứa, bây giờ chả lo gì phóng xạ nữa

Anh với em ý tình cờ gặp nhau, chơi như bạn bè bình thường, trong sáng lắm chứ có phải đại gia đâu mà cặp kè Anh thích nghe em ý kể chuyện nghề chuyện đời, còn em ý thì thích nghe chuyện đời thường, công việc học hành vv...

Sau này anh có bạn gái, không tiện gặp nhiều, rồi em ý vào SG xây nhà cho mẹ - ngoan chưa Rồi dần dần mất liên lạc Giờ khéo làm vợ đại gia hoặc nữ đại gia rồi
Prisoner vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2011, 01:16 PM   #131
Parisenhiver
Liệt sĩ

Gia nhập: Mar 2011
Bài : 60

Kết thúc nhạt toẹt phải không các bác.
Câu chuyện thật chưa kết thúc nhưng Tathy là chốn thị phi nên ông anh em quyết định trả lại cái nick này cho em và không update câu chuyện nữa.
Parisenhiver vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2011, 01:49 PM   #132
bakien
Rebel without a Cause

bakien's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Sapa
Bài : 1,664

Em đề nghị treo cái nick này vì tội đã dùng chung nick thì chớ, lại còn kể chuyện không đến đầu đến đũa làm các bạn mất công hồi hộp. Mà bác về nhắn ông anh bác không kể chuyện đi Bắc Sơn mua sắm cũng được nhưng còn cái này thì sao ?

Trích dẫn:
Medusa viết:
Đọc hay hơn Liên Xô đánh Mỹ. Em thật. Bác rảnh kể nốt vụ 3some nhé. Hết giờ làm đọc được bài này thấy đỡ mệt hẳn. Em cảm ơn bác nhiều.
Old 29-04-2011, 08:54 AM   #133
Bem Bem
Thượng sĩ

Gia nhập: Dec 2009
Bài : 153

Em Pm cho chu topic de xin so em kia , vay ma admin treo nick ban y len mat roi . Tiec qua .
Bem Bem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-04-2015, 06:08 PM   #134
sleepingbeauty
Liệt sĩ

Gia nhập: Oct 2009
Bài : 346

Người mẫu bán dâm nghìn USD

http://vnexpress.net/tin-tuc/phap-l...sd-3201492.html

Đợt nghỉ lễ này em dự định vào Sài Thành chơi.

Giá mấy em này 1.000 USD/lần có nghĩa là 1 đêm hay một shot để em chuẩn bị tiền hả các bác?
sleepingbeauty vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 17-04-2015, 06:55 PM   #135
Green_Winter
Đại úy

Gia nhập: Nov 2010
Nơi Cư Ngụ: The Far East Pearl
Bài : 301

Hôm trước loáng thoáng thấy bác Quốc Hưng kêu sleepingbeauty là CÔ cơ mà nhỉ? Hôm nay lại mới biết là LES!

Chẹp

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài