Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 21-04-2011, 12:05 AM   #21
Ranmap
Đại tướng

Ranmap's Avatar

Gia nhập: Aug 2007
Nơi Cư Ngụ: Mồm thiên hạ
Bài : 2,475

Đề tài này nhậy cảm quá nhỉ, kê dép ngồi hóng thôi, BRSG chưa đủ tuổi.
@: quên, giờ cấm ngoại tệ rồi chắc quy sang VND cho dễ tư vấn
Old 21-04-2011, 12:28 AM   #22
FFFF
Trung úy

Gia nhập: Dec 2005
Bài : 202

Nghề chọn người rồi khó bỏ đi làm việc khác lắm, bác chủ thớt phang hàng mà vẫn còn tấm lòng thánh thiện trinh nguyên quá, bái phục! :d
Old 21-04-2011, 08:38 AM   #23
3,14
cán bộ viện hóa vàng

Gia nhập: Apr 2006
Nơi Cư Ngụ: Trên đường kính...dưới đường tròn
Bài : 775

500 Mẽo 1 đêm thì chắc bác có hãng hàng không riêng nhỉ
Old 21-04-2011, 08:44 AM   #24
EmCòi
Đại úy

Gia nhập: Oct 2006
Bài : 384

Bác này giỏi nhể, bố trí thời gian kiếm được tiền nhiều (để chơi nguyên 1 em chân dài giá 500 obama và sẵn sàng cho không em ý vài trăm để trở thành người lương thiện ) và bố trí thời gian vào được cả thăng long tán phét. Thế mà em cứ nghĩ các bác nhiều tiền thì làm gì có nhiều thời gian mà lên mạng ba hoa thế này, còn phải lo thời gian mà đi tiêu tiền nữa chứ ạ . Hí hí.
Nói thế này khéo ối bác ở đây chửi em, động chạm đến ai em sorry nha, không cố ý
Old 21-04-2011, 08:55 AM   #25
macluv
Suy đồi

Gia nhập: Sep 2006
Bài : 6,655

Em cũng không biết khuyên thế nào, chỉ vào đây để bày tỏ sự ghen tị có được không ạ.
macluv vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 21-04-2011, 09:03 AM   #26
CuTé

CuTé's Avatar

Gia nhập: Mar 2006
Bài : 1,709

Các bạn qua đây lấy bạn 500obama làm gương. Vào tathy chém gió để mua vui mà anh em ai cũng biết là chém gió lại lương thiện vô hại (như mình) thì không sao, chém gió lấy số lấy má mà chém quá là bị ngứa mắt lên cột ngay.
Căn bản tại hôm qua thấy admin nhà mình than thở là thằng có tiền thì không có thời gian tiêu còn thằng có thời gian thì không có tiền tiêu, mình đoán admin là thằng thứ hai nên thằng vừa có tiền vừa có gái vừa có thời gian phang gái thì lên cột là lẽ dĩ nhiên.
Thế nên các bạn từ giờ nhắc đến obama cần phải cẩn trọng vì ... như bạn Rắn nói đấy, chính phủ thắt chặt ngoại tệ rồi.
CuTé vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 21-04-2011, 09:05 AM   #27
hoa_mai
Trung sĩ

Gia nhập: Sep 2009
Bài : 81

Cho hỏi tại sao mà chủ top bị treo lên cột? Câu chuyện đang hay.
hoa_mai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 21-04-2011, 09:14 AM   #28
qp.2010.db
Đại úy

Gia nhập: Nov 2010
Nơi Cư Ngụ: Chưa biết mới nhục!
Bài : 431

Trích dẫn:
hoa_mai viết:

Chuyện này mà hay đe' o gì, còn làm sao lên cột thì bác suy nghĩ đi, có vài bác nói rồi đấy, nếu tiêu xèng cỡ đó thì lên tathy phét lác làm gì!
Old 21-04-2011, 09:24 AM   #29
3,14
cán bộ viện hóa vàng

Gia nhập: Apr 2006
Nơi Cư Ngụ: Trên đường kính...dưới đường tròn
Bài : 775

Trích dẫn:
hoa_mai viết:

Bọn em dân đen, lương toàn tiền Việt nên không gỡ rối được vụ này. Bác muốn gỡ cho chủ thớt thì mật thư nhé
Old 21-04-2011, 09:38 AM   #30
anti
Khách

Bài : n/a

Người đàn ông phong độ (@Phan An) là đây chứ đâu: lắm tiền nhưng nhàn. Các bạn của GATO vớ vẩn.
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 21-04-2011, 10:09 AM   #31
gx
Binh nhì

Gia nhập: Feb 2006
Bài : 24

Gớm, em mà như bác thì em cứ thế thôi, coi như có tí niềm vui khi vào SG, có hơi thì lo cho vợ cho con, chứ hơi đâu mà đi rước thêm 1 mối họa vào thân như thế!
gx vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 21-04-2011, 10:53 AM   #32
NoOne
cháu đang tập sự...

NoOne's Avatar

Gia nhập: Oct 2007
Bài : 489

Bạn này lên cột vì đầu câu không viết hoa đây mà
to love and hold"
NoOne vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 21-04-2011, 11:08 AM   #33
vodanhvo
Đại tướng

Gia nhập: Mar 2007
Bài : 1,765

Gớm, chủ thớt lên cột rồi mà vẫn có 1 tập đoàn người xách dép ngồi hóng, trong đó có em.
Old 21-04-2011, 11:29 AM   #34
Thịt_Luộc
Đại úy

Gia nhập: Jan 2006
Bài : 501

Trích dẫn:
hoa_mai viết:

Trích dẫn:
NoOne viết:
Bạn này lên cột vì đầu câu không viết hoa đây mà

Chuẩn rồi, lẽ ra tên chủ đề phải là "Nên hay không nên", một thoáng lơ là không giữ phím Shift là leo cột điện ngay, khắc nghiệt quá.
Thịt_Luộc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 21-04-2011, 12:13 PM   #35
blackhole
Khách

Bác admin nào treo nick paris...thả hộ bác ấy xuống để tâm sự tiếp. Bác ấy nhắn chắc là vì thằng đệ log trộm vào nick, chửi admin Tuanbass nên tự nhiên sáng nay log vào thấy bị treo. Bác ấy cho thằng kia 1 trận rồi & gửi lời xin lỗi admin Tuanbass. Còn nhiều tình tiết của câu chuyện chưa trình bày xong, xin các admin khoan hồng.
Old 21-04-2011, 12:46 PM   #36
Catdoi
Trung úy

Gia nhập: Sep 2007
Bài : 245

Admin sợ rút dây động rừng, ảnh hưởng đến phần lớn các đại gia, hoặc sắp đại gia đất này.
Old 21-04-2011, 01:12 PM   #37
Ranmap
Đại tướng

Ranmap's Avatar

Gia nhập: Aug 2007
Nơi Cư Ngụ: Mồm thiên hạ
Bài : 2,475

Xin chia buồn bạn chủ thớt. Treo là đúng, cái tội phá giá
Old 21-04-2011, 01:15 PM   #38
anti
Khách

Trích dẫn:
blackhole viết:
Bác admin nào treo nick paris...thả hộ bác ấy xuống để tâm sự tiếp. Bác ấy nhắn chắc là vì thằng đệ log trộm vào nick, chửi admin Tuanbass nên tự nhiên sáng nay log vào thấy bị treo. Bác ấy cho thằng kia 1 trận rồi & gửi lời xin lỗi admin Tuanbass. Còn nhiều tình tiết của câu chuyện chưa trình bày xong, xin các admin khoan hồng.

Mình thật là mình dek tin cái đoạn đo đỏ. Tuanbass mà biết mình bị chửi? Từ trước đến giờ các bạn chửi Tuanbass toàn thấy 8 cười hềnh hệch: Anh/chị quá khen.
Old 21-04-2011, 01:42 PM   #39
wsc
Đại úy

Gia nhập: Jun 2006
Bài : 895

Chắc bị treo vì tội hào hoa, trí tuệ nhưng ko dâm đãng.
wsc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 21-04-2011, 05:16 PM   #40
Parisenhiver
Liệt sĩ

Gia nhập: Mar 2011
Bài : 60

Cảm ơn bác admin nào đã thả xuống.
Nói thật với các bác là nick này em được một cậu em cho. Hôm nay, thấy bị treo, sau khi tìm hiểu mới biết là bị treo không phải topic này mà vì cậu kia hôm qua dùng nick này nói gì đó làm phật lòng admin. Em đã yêu cầu cậu ấy không được dùng nick này nữa và qua đây cũng gửi lời xin lỗi admin.

Quay trở lại câu chuyện chính. Em rất cảm ơn bạn uyenlan. Nhân vật trong câu chuyện của bạn có nhiều điểm rất giống với cô ấy. Cô ấy cũng quê ở một tỉnh trung du miền bắc (không phải Phú Thọ), có một cái tên khi hành ghề khác với cái tên trong Giấy chứng minh. Bình minh của cô ấy không phải lúc 11h như bạn uyenlan nói mà thường vào lúc 4h chiều. Có lần cô ấy nói là em thích ăn ngon và mặc đẹp. Em hỏi thế ước mơ của em là gì. Cô ấy trả lời là mơ có nhà và ô tô đẹp. Em hỏi nhà thế nào, xe thế nào. Cô ấy bảo một căn biệt thự tại Phú Mỹ Hưng và xe hơi thể thao. Em các bác bảo "Thế thì anh cũng đ.éo có"

Em không biết cô ấy kiếm được bao nhiều tiền mỗi tháng nhưng tiêu tiền bạo. Đồ dùng từ quần áo, giày dép, túi xách, điện thoại, nước hoa . . . toàn hàng hiệu (tất nhiên có thứ em cũng chả phân biệt được fake hay không). Khi đi ăn, em hỏi cô ấy thích ăn gì thì chọn nơi đi ăn, cô ấy toàn chọn đi món Nhật hoặc ăn các món kiểu như tôm càng xanh, vi cá, canh yến . . . . Cô ấy bảo những món đó tốt cho sức khỏe. Em hỏi, sao em biết những nơi này, cô ấy bảo do khách rủ đi ăn nên biết. Cô ấy uống rượu rất tốt, em không phải là đối thủ. Em gạ hút thuốc thì cô ấy không hút bảo làm hỏng da. Có lần để thử xem cô ấy có dùng ma túy không em rủ đập đá cô ấy từ chối, gạ dùng cỏ thì OK. Hơn nữa, như hầu hết các cô làm nghề này, cô ấy rất thích đánh bạc và đánh to đến em cũng choáng.
Về khoản một đêm mấy phệt thì em thấy cô ấy mình hạc xương mai (em chỉ thích phụ nữ mình hạc xương mai thôi) nên hỏi một đêm em chịu được mấy cái, vì anh thấy bảo có nhưng người ngày tiếp đến 10 khách. Cô ấy bảo phải giữ nên rất lựa chọn khách, khách hàng toàn người lịch sự và với em í đến cái thứ 4 là thấy sắp chết rồi .
Cô ấy thuê 1 căn hộ tại chung cư H1 (bác nào dân SG thì chắc biết chung cư này) ở cùng với một cô khác cùng ghề. Có lần, sau khi đi ăn em bảo không về khách sạn nơi anh ở đi tìm khách sạn khác vì anh đi cùng khách hàng, anh không muốn họ biết. Cô ấy bảo về chỗ cô ấy ở. Em bảo còn bạn em có ngại không. Cô ấy cười bảo hôm nay cho anh làm tình với cả hai chị em, tất nhiên em đồng ý. Lúc đầu em cũng hơi choáng và nghĩ ngoài em, cũng có thể có những bác khác đã ngủ ở đây thế này.
Tóm lại, cô ấy à cuộc sống của cô ấy là cả một thế giới khác mà em vừa lạ lẫm, thích thú tìm hiểu vừa thấy sợ.

Em đưa rất đầy đủ thông tin mà em biết về cô ấy và cuộc sống của cô ấy nên đây để các bác thấy là cô ấy không bao giờ phù hợp để làm vợ hoặc nhân tình nên em không bao giờ có í nghĩ sẽ đặt quan hệ nghiêm túc hoặc sở hữu riêng cô ấy vì điều đó là không thể. Do đó, em chỉ định giúp nếu cố ấy thực sự muốn thay đổi và em không muốn bất cứ sự giàng buộc nào nên chỉ cần cô ấy không làm nghề đó là đủ còn sau đó, cô ấy có thể cặp với ai, làm tình với ai, bao nhiêu lần trong ngày, với em là no problem.

P/s: Về khoản giá, người đưa em số điện thoại của cô ấy cho em bảo em trả cho cô ấy là 150$/shot, còn over night là 500$ thì em biết thế, em không bao giờ mặc cả với chị em mà toàn cho thêm.

thay đổi nội dung bởi: Parisenhiver, 21-04-2011 lúc 05:42 PM.
Parisenhiver vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài