Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 06-01-2011, 06:53 PM   #141
Texrex
Đại tướng

Gia nhập: Mar 2010
Bài : 2,818

Trích dẫn:
Moneytalks viết:
Gì đâu. Các bác cứ hỏi em nó học lớp mấy. Lớp 12 thì ok rồi.

Còn lớp 11 thì phải căn cẩn thận hơn chút. Nếu lúc hỏi đang là đầu năm học thì cẩn thận rủi ro em nó sinh cuối năm.

Vẫn chết như thường. Anh biết có đứa đi học sớm hẳn 2 năm, có đứa còn được nhảy cóc
Old 07-01-2011, 08:02 AM   #142
ĐaTình
Liệt sĩ

Gia nhập: Oct 2009
Bài : 529

Trích dẫn:
Texrex viết:
Vẫn chết như thường. Anh biết có đứa đi học sớm hẳn 2 năm, có đứa còn được nhảy cóc

Bác kể chuyện ngày xưa có quả dưa ạ , bây giờ làm gì còn chuyện đấy bác ơi. Học sớm 1 năm nó đã x cho đi học rồi nữa là 2 năm, nhảy cóc bây giờ thì chắc phải đợi chính sách mới ạ.
@Chuyện vể tuổi thì có mấy vụ tuổi thật với cả tuổi ở cmt khác nhau cũng làm nhiều chú tăng thêm mấy năm chăn kiến, luật VN chả căn cứ vào cái mịe gì xoay chiều nào cũng được, 2`.
ĐaTình vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 07-01-2011, 09:41 AM   #143
michealphang
Đại úy

Gia nhập: Oct 2010
Bài : 631

Trích dẫn:
Texrex viết:

Chú này ăn theo nói leo mà đé.o biết cái gì. Bây giờ ai cho học sớm?
Còn muốn học nhảy cóc thì chờ Bộ GD làm đợt cải cách giáo dục nữa đã.

Cái đứa học sớm hẳn 2 năm thì 7x mẹ nó rồi.
Old 20-06-2011, 09:45 PM   #144
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 6,770

Các bác cho em hỏi tặng quà bọn trẻ con đấy sinh nhật thì tặng cái gì nhỉ? Có con bé tự nhiên mời em đi sinh nhật, em với nó cũng chả thân lắm. Thỉnh thoảng đi xem phim, con bé cũng xinh. Nhưng nó có người yêu mẹ rồi.
Old 20-06-2011, 10:07 PM   #145
DuongAnh
Đại úy

Gia nhập: Oct 2010
Nơi Cư Ngụ: chỉ có biển mới biết
Bài : 533

Trích dẫn:
Moneytalks viết:
Các bác cho em hỏi tặng quà bọn trẻ con đấy sinh nhật thì tặng cái gì nhỉ? Có con bé tự nhiên mời em đi sinh nhật, em với nó cũng chả thân lắm. Thỉnh thoảng đi xem phim, con bé cũng xinh. Nhưng nó có người yêu mẹ rồi.

Thế thôi, đi làm gì với bọn trẻ con hả bác.
DuongAnh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 20-06-2011, 10:17 PM   #146
Hoabinh
Đại tướng

Hoabinh's Avatar

Gia nhập: Oct 2007
Bài : 1,814

Đi đi bác, tranh thủ hội bạn của em ấy kiểu gì chẳng ra mấy em available khác. Nếu bác cho em đi ké thì em sẽ nghĩ quà hộ bác.
Hoabinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 20-06-2011, 10:44 PM   #147
Medusa
Đại tướng

Gia nhập: Aug 2006
Nơi Cư Ngụ: Già lắm
Bài : 1,436

Bác Tiền đẹp trai tuy nhiên 9x nên không việc gì phải lăn tăn. Cứ vác hàng họ khủng đến là được.
Old 20-06-2011, 10:58 PM   #148
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Vâng, các em ấy sn 93, năm nay thi đại học đây. Em đến để xem có được mối nào không, sắp đến mùa đông rồi trời lạnh lắm.

Ngoài bác Hoabinh giấu bí kíp ra thì có bác nào gợi ý gì không nhỉ? Hay mai em ra hàng kiểu from me to you xem có gì hay hay vậy?
Old 20-06-2011, 11:30 PM   #149
Haizz
Đại úy

Gia nhập: Aug 2009
Bài : 824

Trời hè này cứ làm bộ bikini tặng em ấy là ngon bác Tiền ah
Haizz vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 21-06-2011, 04:02 PM   #150
khotgia
Đại úy

Gia nhập: Jun 2009
Bài : 405

Gì mà mới đầu hè đã lo mùa đông thế bác. Gái dưng thế thì cũng khó, bác thử xem các kiểu gối xinh xinh bây giờ có hợp hoàn cảnh/đối tượng không.
Old 21-06-2011, 05:15 PM   #151
phantomofpagoda
Trung úy

phantomofpagoda's Avatar

Gia nhập: Nov 2006
Bài : 258

Em free các bác bí kíp, cứ ra Accessorize mua, khuyên khủng, lắc lủng...thế cho nhanh mà rẻ. Rẻ hơn nữa à? Làm cái voucher xem file, coupon ăn uống, muachung với cucre (rủ e đi ăn luôn, đi xem film luôn).
Old 10-05-2012, 09:39 PM   #152
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Trích dẫn:
Moneytalks viết:
Em chỉ hứng các tình huống động ngoài đời thôi, được thì có kết quả luôn, xịt thì cũng biết ngay. Có bác nào giỏi làm quen ở quán, trên đường, ở siêu thị etc. không nhỉ? Cho em đi theo học thực hành, xin trả học phí đầy đủ.
Ở bển hay nhỉ. Cứ ở đâu có nhu cầu là ở đấy có cung. Về cái chủ đề dating đong gái này, cũng có những khóa học của mấy thằng chuyên đong gái đẽo vẹo thành thần cho bọn thanh niên già, ế. Để em ví dụ cho:

"Theo đề nghị, Thiên Tài tổ chức lớp học Đong gái cơ bản ở một số thành phố trên cả nước. Lớp học đầu tiên diễn ra tại L.A vào thứ Tư ngày 123 tới chủ nhật ngày 456. Phí học viên là 500 đô, đã bao gồm các khoản phí ra vào các bar, club và xe limo cho bốn buổi tối (tuyệt, đúng không?). Trong mỗi buổi tối, có một giờ giảng phương pháp và sau đó là ba tiếng rưỡi mỗi tối cùng Thiên Tài để luyện tập đong gái. Kết thúc lớp học, học viên sẽ có cơ hội để tiếp cận khoảng 50 cô gái".

Một đồng chí bạn em ra ngòai này tổ chức event với em, mà em đi theo hỗ trợ. Vào mấy hàng ăn vớ vỉn, tự nhiên thấy bạn ấy tiếp cận với gái thành thần. Em mới nói chuyện với nó về một quyển sách đong gái có tiếng. Thằng bạn em nhún vai bảo,"tao gặp thằng đệ tử của thằng Thiên Tài đấy rồi. Chả có vẹo gì đâu. Thằng đệ nó diễn mấy trò ảo thuật xong gái hoa cả mắt, sau đấy tao nói chuyện mấy câu gái lại quay về với tao." Em đe'o tin lắm, vì không nghĩ là dạng kinh điển kiểu đệ tử của thiên tài đong gái lại thua thằng bạn em.

Thế rồi trong hai ba hôm nay, từ ăn trưa tới ăn tối, em đi cùng thằng bạn mà trố cả mắt sửng sốt vì trình đong gái siêu đẳng của nó. Bất kỳ gái nào, chờ taxi trên đường, trong nhà hàng, ở tiệm kem, đi dạo trên vỉa hè, vào quán cà phê. Gái nào cũng hot.

Không phải mất 500 đô mà lại được tận mắt những gì mình nghĩ là không thể được, thì thật buồn là nó hiển hiện trước mắt em. Nó lại còn giảng giải kỹ càng cho em các nguyên lý nữa, thật là buồn quá huhu.

Sao những người thành thật, chân thành và tôn trọng con gái hết mực như mình lại thua những dạng như thằng bạn em nhỉ, huhu.
Old 10-05-2012, 10:52 PM   #153
mahathir
Ma lớn

mahathir's Avatar

Gia nhập: Aug 2006
Bài : 1,865

Hihi đơn giản vì thằng bạn của bác đong gái với tất cả lòng nhiệt huyết và sự tự tin, nó đong với gái và nghĩ là sẽ làm gì với gái tiếp theo, còn bác chắc là đong với gái và đoán xem gái nghĩ về mình như thế nào. Cứ kệ mịe, đè nghiến ra mà ấy bác ạ. Mình có mất gì đâu, cùng lắm là mấy cc.
mahathir vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-05-2012, 11:20 PM   #154
Hoabinh
Đại tướng

Hoabinh's Avatar

Ủa lâu lâu không thấy bác Tiền em tưởng bác có vợ con đuề huề rồi chứ ạ? Thế tóm lại là bác thích loại gái nào ạ? Chắc từ hồi em với bác định ra cổng trường Việt Đức chắc bác phải được một nghìn chín trăm mối tình vắt vai rồi ấy chứ nhỉ?
Old 11-05-2012, 12:08 AM   #155
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Mai em phải dậy sớm đi tỉnh rồi thành ra không nói chuyện chứ em thấy đi với thằng bạn em nhiều cái hay phết. Mà chắc những cái này nói ít hiểu nhiều, nghe bác thỉa nói thế biết là bác đạo hạnh rất cao thâm. Để được như thế bác phải hư lắm

Bác Hoabinh chả chịu rủ em đi đong gái xì-tin gì cả nên em làm gì có mối nào.

Nói ra thì thật xấu hổ, em thích như kiểu thằng bạn mất dậy của em ý ạ. Gặp em nào hay hay ở bất kỳ đâu, siêu thị, rạp chiếu phim etc. là mình nhảy ra làm quen lấy số phang phập được ngay

Để lần sau em kể thêm chuyện thằng bạn em, quả thật là rất thú vị.
Old 11-05-2012, 12:24 AM   #156
Bim Bim
Đại tướng

Gia nhập: Sep 2011
Bài : 1,327

Bạn của Tiền có thể làm quen, xin số gái ở bất cứ đâu vì cậu ý đam mê gái hơn Tiền, lao vào làm quen với tâm trạng không xin số ngay có thể sẽ mất em mãi mãi .... kiểu kiểu thế nên làm quen được nhiều gái cũng là điều đương nhiên. Còn bạn Tiền thì toàn than vãn trên mạng thế này, may ra chỉ có gái xấu nó rủ lòng thương và cho bạn ấm chén vì lòng thương hại hoặc xin cái sèng của Tiền thôi. Khéo Tiền vẫn còn sèng ý nhở? Còn thật không ? Khai thật xem nào ?
Bim Bim vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-05-2012, 09:30 AM   #157
Hoabinh
Đại tướng

Hoabinh's Avatar

Có mà bác Tiền không chịu rủ em đi tán gái xì tin ấy chứ.

Mấy lần em định rủ bác đi vì thấy bác cũng máu, phải máu mới được việc, nhưng sợ bác văn nhu nho nhã không hợp với lối suồng sã của em, em thì có biệt hiệu anh em trên này gọi là người đàn ông hư hỏng rồi (Hư man) nên sợ bác ngại thôi.

P/s: BB ép bác Tiền khai thật ra làm gì? Giả sử bác ấy còn thì là của quý đấy, cần bảo tồn.
Old 11-05-2012, 11:48 AM   #158
Ranmap
Đại tướng

Ranmap's Avatar

Gia nhập: Aug 2007
Nơi Cư Ngụ: Mồm thiên hạ
Bài : 2,475

Anh kê dép ngồi hóng nát mịe 2 đôi mà thấy Tiền vẫn chửa tiến bộ nhỉ?
Old 11-05-2012, 05:07 PM   #159
killergirl
Đại tướng

Gia nhập: Aug 2010
Bài : 1,161

Trích dẫn:
Moneytalks viết:
Ở bển hay nhỉ. Cứ ở đâu có nhu cầu là ở đấy có cung. Về cái chủ đề dating đong gái này, cũng có những khóa học của mấy thằng chuyên đong gái đẽo vẹo thành thần cho bọn thanh niên già, ế. Để em ví dụ cho:

"Theo đề nghị, Thiên Tài tổ chức lớp học Đong gái cơ bản ở một số thành phố trên cả nước. Lớp học đầu tiên diễn ra tại L.A vào thứ Tư ngày 123 tới chủ nhật ngày 456. Phí học viên là 500 đô, đã bao gồm các khoản phí ra vào các bar, club và xe limo cho bốn buổi tối (tuyệt, đúng không?). Trong mỗi buổi tối, có một giờ giảng phương pháp và sau đó là ba tiếng rưỡi mỗi tối cùng Thiên Tài để luyện tập đong gái. Kết thúc lớp học, học viên sẽ có cơ hội để tiếp cận khoảng 50 cô gái".

Một đồng chí bạn em ra ngòai này tổ chức event với em, mà em đi theo hỗ trợ. Vào mấy hàng ăn vớ vỉn, tự nhiên thấy bạn ấy tiếp cận với gái thành thần. Em mới nói chuyện với nó về một quyển sách đong gái có tiếng. Thằng bạn em nhún vai bảo,"tao gặp thằng đệ tử của thằng Thiên Tài đấy rồi. Chả có vẹo gì đâu. Thằng đệ nó diễn mấy trò ảo thuật xong gái hoa cả mắt, sau đấy tao nói chuyện mấy câu gái lại quay về với tao." Em đe'o tin lắm, vì không nghĩ là dạng kinh điển kiểu đệ tử của thiên tài đong gái lại thua thằng bạn em.

Thế rồi trong hai ba hôm nay, từ ăn trưa tới ăn tối, em đi cùng thằng bạn mà trố cả mắt sửng sốt vì trình đong gái siêu đẳng của nó. Bất kỳ gái nào, chờ taxi trên đường, trong nhà hàng, ở tiệm kem, đi dạo trên vỉa hè, vào quán cà phê. Gái nào cũng hot.

Không phải mất 500 đô mà lại được tận mắt những gì mình nghĩ là không thể được, thì thật buồn là nó hiển hiện trước mắt em. Nó lại còn giảng giải kỹ càng cho em các nguyên lý nữa, thật là buồn quá huhu.

Sao những người thành thật, chân thành và tôn trọng con gái hết mực như mình lại thua những dạng như thằng bạn em nhỉ, huhu.

Anh ơi, cái bạn này là cái bạn kem fanny đấy à ), bạn ấy quá tuổi yêu 9x rồi.

Bar Bia Bỉ Sky and Bottle 5 Nguyễn Đình Thi , Tây Hồ, Hà Nội, gần vườn hoa Lý Tự Trọng

Quà Tết các loại rQuà Tết, hoa quả khô ngon các loại
killergirl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-05-2012, 06:56 PM   #160
daysleeper
Thượng sĩ

Gia nhập: Dec 2005
Bài : 113

10 nam roi ma tien van chua vo con la sao em.

(Minh go tu kindle nen khong co dau, admin thong cam)
daysleeper vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài