Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 04-01-2011, 12:03 AM   #41
Xanh Dương
Niệm khúc cuối

Xanh Dương's Avatar

Gia nhập: Apr 2009
Bài : 1,904

Em nói ra đây thì chắc các bạn không tin, nhưng có vài thằng chã biết em như thằng Led, vài đại ca biết em như anh K.Râu, thằng anh Lê Anh, bác Đạt Eric... và một cơ số gái tathy khác có add Facebook em làm chứng, em xin chia sẻ kinh nghiệm giúp em đánh rất nhiều mẻ 9x.

Bước 1: tạo ấn tượng trong mắt gái. Cái này như hải đăng Anh Vũ đã nói trong phần "10 bài viết đầu tiên", cứ add một loạt gái xinh trên Facebook. Tại sao phải add một loạt gái xinh? Vì như thế, một note, một câu status của ta trên Facebook sẽ được nhiều gái chú ý.

Bước 1 này quan trọng nhất PHẢI LÀ CHÍNH MÌNH. Các bác mê rock thì cứ post những bài rock nhiều vào, nhưng đừng chỉ post không, phải làm gì cho gái nó thấy anh ấy thật khác lạ. Kiểu thay vì chỉ post bài November Rain vào tháng 11 mà không có nói thêm gì, các bác có thể bịa ra kiểu: cơn mưa tháng 11, em còn nhớ không, ngày ấy, hòa trong mưa, nước mắt, vì em, lần đầu anh khóc... hay như nếu các bác giỏi chơi game, thì cứ post kiểu: nhớ ngày xưa, mình anh tung hoành gặp thần sát thần, gặp quỷ sát quỷ, đe'o ngán thằng nào...

Các bác cứ post ở một cường độ vừa phải, dần dần sẽ khiến gái nhớ tới: ừ, anh này là cái anh mê rock, hay, ừ, anh này chơi game giỏi; hoặc giả, ừ, anh này rất si tình.

Để lại ấn tượng cho gái, giữa hàng trăm hàng chục thằng đang nhăm nhe, nhạt nhòa, ấy là thành công bước đầu. Đừng để tới bước các bác bảo: anh làm quen em nhé gái nó lại hỏi: anh là ai?

Bước 2: tiếp cận gái.

Bước này em làm trăm lần chả thất bại lần mẹ nào. Các bác không biết phải nói gì ư? Cái trò đọc xem nhạc nào gái thích, vào mp3.zing.vn xem Top songs tháng này hay Top Korean Songs, đú theo tìm hiểu về Super Junior, SSND, Wonder Girls... để có chuyện nói với gái, chỉ những thằng chã mấy làm. Các bác làm thế, khác nào các bác đánh đồng mình với chã?

Các bác cứ nghe em, khi các bác cần nói chuyện với gái 9x, chỉ cần:
1 - Anh rất kém khoản biết sở thích của lứa tuổi như em. Nhưng anh muốn làm quen với em, muốn mình có thể trò chuyện thật nhiều. Nên em thích gì, em kể anh nghe với. Và như thế, các bác chỉ cần chống cằm vào nghe gái huyên thuyên thôi. Gái sẽ thích vì có người tôn trọng sở thích của mình.
2 - Khi về nhà, gái nó kể với các bác mười bài, thì các bác nhớ tên một bài thôi, và post ngay bài đó lên Facebook kiểu "hôm nay lần đầu tiên nghe nhạc này, không hợp lắm, nhưng vẫn có chỗ hay..." và sau đó vẫn là chính các bác, vẫn post nhạc nhẽo các bác thích... Đừng xoen xoét qua khen ngay: ôi, nhạc này thật hay, vì nghe nó giả tạo lắm.

Các bác nhớ cho em, phải là chính các bác, các bác đú theo lứa teen, sở thích của teen thì không ổn, vì như thế, sẽ có hơn trăm thằng 9x rành hơn các bác, em nó sẽ thấy các bác thật nhạt nhòa.

Đấy là cách đơn giản và đỡ tốn sức nhất khi nói chuyện với gái 9x.
Old 04-01-2011, 12:06 AM   #42
Medusa
Đại tướng

Gia nhập: Aug 2006
Nơi Cư Ngụ: Già lắm
Bài : 1,436

Em xin bổ sung là phải chải chuốt tí. Tầm này vẫn thích hoàng tử lắm, nhất là hoàng tử có hộ chiếu Hàn quốc. Em biết có gái 9x, học HVNH hẳn hoi nhé, học hành chăm chỉ, Facebook thì đến gần 2,5k friend nhưng mà sẵn sàng thức khuya chỉ để chat bằng FB (comment từng nhát) với 1 chú ất ơ nào đó chỉ vì cái thằng khỉ đấy nó khen em nó xinh (cụ thể là "avatar em nhìn nhìn ấm áp quá" - mà cái ảnh đó nhìn như mứt, do thằng cu tí em em nó chụp). Đi ăn buổi tối có 1 cu nhỡ mồm chê nhóm nhạc Suju toàn gay, thế là khóc tu tu bỏ về, tương luôn lên FB là @#$%^&*, khóc lóc hết sức thương cảm, các bạn lại xúm vào an ủi. Hôm sau lại vui như tết, lại hẹn hò chụp ảnh. Nói chung là hết sức hài. À, bổ sung thêm là gái này có bạn 1 gái khác, cũng 9x, FB, vầng, FB ~5k friend, cũng HVNH, ảnh ọt toàn lũ em em nó chụp, giăng đầy FB, rất tận tụy giả lời comment (cứ như hốt gơ giao lưu với fan í). Có điều bạn này thích các em Big bang, không phải Super Junior!

Bác I'm yours (hình như bài hát gì (đã) rất hot với các em 9x) nên thuê mẹ cái máy ảnh, tầm 150k/ngày thôi, đi cafe thì vác theo. Gái nói chung và 9x nói riêng đều thích chụp ảnh dù cách thể hiện ra ngoài có khác nhau. Loại càng phẩy tay bảo đừng chụp em, em xấu, em ugly thì càng có nhu cầu xem ảnh mình do đứa khác nó chụp, dù phải xem dấm dúi. Gái thích mèo thì cho vào mấy chỗ như I luv Cat cafe (Tổ sư, giờ TV nó còn quảng cáo con gái thật tuyệt bằng cafe mèo ra rả với hình ảnh gái ôm mèo nức nở mới đau chứ). Danh sách các quán cafe thì cứ kenh14.vn mà update. Nhưng mà chắc chắn là không đánh bóng mấy chỗ ấy được mãi đâu. Bác thủ sẵn cho em vài địa chỉ cafe, cơm canh business í. Không phải giờ cơm thì lùa em nó ra đấy. Tầm chưa đi làm mà "được sống và hít thở bầu không khí doanh nhân" như trong phim Mỹ với Hàn thì tê là cái chắc. VD, sau 1 vài quán cafe phổ biến bác lùa gái 9x vào cái gì mà Viện Goethe cafe í, bảo" anh ngày xưa xem "The piano" xong toàn vào đây đọc sách nghiên cứu về @#$%%^&, tình cờ phát hiện quán cafe này". Có điều, chém vừa phải thôi. Nhìn vào miệng gái mà khóa bớt miệng mình lại. Hí hí.

Còn nói thật ra, gái thì biết đằng nào mà lần. Khéo là ở chỗ biết cách gợi chuyện thôi. Bác Tiền phán câu kia quá chuẩn rồi.

Các quán cafe có piano ở Hà Nội đây. Bác nên check lại cho chắc
Trích dẫn:
1. 16 Phan Bội Châu ( quán cafe medoly của Mr. Phan Lạc Vương, nghe sy piano thuoc gia dinh nhac sy Phan Lạc Hoa)

2. Piano Bar – 93 Phùng Hưng, Hà Nội

3. Cafe 36 – Số 40 ngõ 94 phố Kim Mã Thượng – Ba Đình – Hà Nội

4. Texas Cafe – 160 Nguyễn An Ninh

5. Paramount cafe – 76 Nguyễn Chí thanh

6. Chillout Coffee 89A Lý Nam Đế (không gian quán này khá thích, thư giãn)

7. Tzo 2___69 Yên Ninh (33 Quán Thánh rẽ trái)

8. Cafe Giấy – Số 5 – Ngõ 45 – Hào Nam (Piano Yamaha, đẹp, bên cạnh quán có cái ao, ếch kêu theo điệu nhạc)

9. Cafe Dương Cầm – Tôn Thất Tùng

10. Quán Về – 102 Nguyễn Khuyến

11. Animik (trước là opera) : trong ngõ Tạ Quang Bửu

12. Paladise ở Hàng Bài

13. Cafe Nghệ sỹ - 200E Đội Cấn ( có cả dạy bán đàn piano luôn )

14. Serenade – 18D Ngô Quyền

15. Panacea – 25 Quang Trung

16. Twenty (đầu phố Thái Hà, thấy có cái piano ở đó)

17. Polygon – 67A Núi trúc

18. Capuchino – Nguyễn Chí Thanh, gần ĐH Luật (quán này hay lắm, có cả violon)

19. Chico Mambo Số 6 Thái Phiên, 114 Mai Hắc Đế

20. Enter 58 ở Bà Triệu tầng 2 (chắc dẹp rùi, ko nhớ )

21. Café 333 Kim Mã ( Ở dưới hầm nhé, đẹp lắm, hàng tuần cũng có violon )

22. I-BOX ở Lý Thái Tổ ( gần Hồ Gươm Xanh, play jazz , the same Luong Van Can street)

23. Diva – Lý Thái Tổ

24. Tam Sơn – Bà Triệu ( 2-4-6, có piano )

25. Valentise – Cung văn hoá Hữu nghị Việt Xô ( tối thứ 5 và thứ 7 )

26. Phố Nhỏ – Cao Bá Quát ( hàng tuần cũng có violon & piano)

27. CTY Cafe – Trung Tự (đối diện khách sạn Kim Liên)

28. Indochine – Nguyễn Trường Tộ, quán của NS Phú Quang

29. Mái Lá – Lý Thường Kiệt

30. Intello Book – 59 Văn Miếu (có một cái Piano trên tầng 3) <--- đã dẹp

31. Chim Xanh – 10 Phố Khúc Hạo (Phố nối giữa Trần Phú-Lê Hồng Phong), đẹp phết

32. Sắc Màu – 75 Nguyễn Trãi

Bác chiến xong nhớ report chi tiết và up clip nhé!
Old 04-01-2011, 12:27 AM   #43
Led
Mất dạy đủ dùng

Gia nhập: Mar 2007
Bài : 1,758

Trích dẫn:
HNER viết:
Em tiếc cho bác vì chưa đọc kỹ bài em, và như vậy chính bác đang làm mình mất đi cơ hội với các em gái 9x đấy.

Không đâu bác em, em đọc bài bác phải vài lần rồi, lần nào cũng ngâm từng chữ, ngẫm từng câu, phải cái thuật ngữ nó hàn lâm quá, mà 9x thì như lúa trổ đòng đòng, đâm ra mãi em đe'o thủng. Hứa với bác, trước lúc ngủ đêm nay em sẽ đọc thêm vài lần nữa, mong ngộ ra được đôi điều, biết đâu ngày mai lại 2 tay dắt 18x, lúc đấy ơn bác em khắc cốt ghi tâm.

Còn mấy món phải đọc, phải hiểu, phải tư duy như bác dặn em là cho mình chứ cho đe'o gì gái, bởi vì đó là một quá trình hoàn thiện mình, và đương nhiên, mình càng hoàn thiện thì sẽ có một gái nào đó tương xứng với mình, nói như các cụ là nồi nào úp vung nấy, bác công nhận không, chứ đe'o ai lại vì một 9x mới gặp lần đầu mà phải chịu khó đọc hiểu tìm tòi, dày công nghiên cứu, giá đắt thế, thật bác em đe'o dám làm.

Tiện đây em xin giới thiệu với các bác một tay cưa gái dọc ngang một dải Facebuk chả có 9x nào là không biết, đó là hải đăng Xanh Dương , nghe đâu sắp hợp tác với bác Phan An xuất bản sách dạy đẽo gái ký tặng anh em tathy mỗi người một bản gối đầu giường, đọc lời mở đầu cưa được gái 91, đọc nốt chương I bem luôn cả gái 92, các bác không tin cứ vào Facebuk em nó mà xem, bác XD em cứ buông một câu là đảm bảo "Led and vài chục 9x like this" .
Led vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-01-2011, 12:46 AM   #44
The Rock
spam, tạm nghỉ 12 tháng

Gia nhập: Dec 2010
Bài : 264

Cả topic thấy post của Xanh lè là "chất" nhất. Ðúng là practitioner nó có khác. Còn đâu toàn lý thuyết gia
Viết thêm đi chú, ban biên tập đang tìm thêm tư liệu cho long tuyển thật, đề tài này "hot", dễ viết đấy
The Rock vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-01-2011, 01:29 AM   #45
Xanh Dương
Niệm khúc cuối

Xanh Dương's Avatar

Gia nhập: Apr 2009
Bài : 1,904

Nhân trường hợp thằng Led nó có vài câu hỏi về đong gái cụ thể trên môi trường Facebook, đây là vài mẹo nhỏ của em:

1 - Like!
Có nhiều bác hỏi em: tại sao phải Like, Like anh tra trong từ điển là Thích, mà anh có thích cái hình/ note/ status... này của nó đe'o đâu? Em thật, thế thì các bác lật từ điển ra tìm từ masturbate mà thực hành đi. Like những gì gái làm trên Facebook là một biểu hiện cho gái biết mình có quan tâm tới gái. Đong gái thì làm mịe gì có chuyện: anh không cần em phải hiểu, phải biết, các bác thấy có phải không? Vì thế, phải tìm cách làm cho gái chú ý rằng mình hay Like những gì gái viết.

Gái mà xinh xíu, post gì là lập tức hàng loạt con giời nhào vào like ngay. Những lúc ấy, các bác em mà như chúng nó, thì cũng chỉ là người thứ X, thứ Y like thôi. Các bác nghe em, cứ đợi thong thả, vài ngày sau hẵng like. Khi đó nó chỉ báo có mình các bác like thôi. Các bác cứ nhiệt tình mà like những hình cũ/ status cũ/ note cũ của gái nhiều vào. Đến lúc này gái sẽ để ý tới các bác, và nếu nó có thắc mắc hỏi: sao anh toàn like những gì xa xưa? thì các bác lên mạng tìm cho em bài: Em vẫn như ngày xưa (em thích Ngọc Hạ hát), quăng đó và không nói gì tiếp. Gái có dò hỏi thì bảo: à, anh chỉ muốn tìm hiểu tất cả về em, không những em hiện tại, mà còn là em xa xưa. Chỉ tiếc là đến bây giờ anh mới thấy, nên bây giờ mới Like

Hãy nhớ, Facebook làm ra nút Like không phải để không.

2 - Cliche'

Cliche' là gì? Đó chẳng qua là những câu mà các hải đăng đời trước đã nói, chúng ta chỉ việc nhớ và đem ra xài. Sử dụng cliche' nó hiệu quả ở chỗ, cùng một nội dung, nhưng núp bóng quan lớn sẽ gây chú ý hơn. Cái này thì hơi khó, phải nghe và đọc nhiều. Em chỉ ví dụ vài cái em nhớ đã có vài lần em thực hiện.

2a - Gái: post hình chụp bên cửa sổ
- Em: Ai biểu em là giai nhân/ Cho đời anh đau khổ/ Ai biểu em ngồi bên cửa sổ/ Cho vướng víu nợ thi nhân (Lưu Trọng Lư)

May quá, anh chưa từng có ý định thành thi nhân.

2b - Gái: Xem phim Thiên Long Bát Bộ thích Đoàn Dự quá, anh ấy so kute!
- Em: Anh lại thương Du Thản Chi...

Tôi xin chịu cuồng si để sáng suốt
Tôi đui mù cho thỏa dạ yêu em
(Bùi Giáng)

Trên đời kiếm đâu ra kẻ tình si như thế...

Thế nếu chẳng may các bác trí nhớ phải dành cho cơm áo gạo tiền số liệu chứng khoán, không nhớ mấy cái đó được thì sao? Em xin hé lộ một phần cái kho tài liệu của em:

2c. http://dienanh.net/forums/lyrics-ca...n-am-t7259.html - Lyrics các bài của Thiên Vương và Ngũ Hổ Tướng. Em bảo đảm các bác, đủ loại sến trong đó, các bác cứ chọn đại một bài tên thật kêu, kiểu Không Có Ngày Nào Không Nghĩ Đến Em / 那有一天不想你(粤+国) của Lê Minh, đem paste vào youtube, tìm ra link, tặng gái, kèm theo lời dịch, nhớ ghi chữ Sưu Tầm...

2d. Vài cái tumblr nhiều ảnh 'có vẻ triết' như:
http://graphiceverywhere.tumblr.com/
http://icanread.tumblr.com/
các bác lâu lâu chọn vài cái. Chẳng hạn gái nói: chán quá, nản quá, các bác lên đó sẽ thấy những cái như:
nó sẽ hiệu quả hơn gấp trăm lần những câu như: Gắng lên em! Em ơi cố lên! Đứng lên nào...

Đong gái phải tốn công, các bác sợ tốn công tìm mấy cái thế này, thì đừng đong gái nữa. Không cần phải làm nhiều, lâu lâu làm vài lần, thế là đủ.
Old 04-01-2011, 01:56 AM   #46
Norther
Liệt sĩ

Gia nhập: Jun 2008
Bài : 236

bác Xanh thì đong gái facebook chỉ tổ nói chuyện mỏi tay, chứ bác tận bên kia, thì ấm chén bằng niềm tin à, hehe

các bác nhiều chữ quá, đong gái và đi chợ hoa, chỉ cần TIỀN là đủ.
Norther vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-01-2011, 08:34 AM   #47
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 6,770

Câu chuyện của chú Xanh Dương là để dành cho tán gái FB và chưa quen nhau. Còn quan trọng là lúc gặp nhau ấy chứ.

Bác Medusa có cái list quán hay quá, nhưng mà cũng chả cần thiết phải biết nhiều thế.

Với bọn trẻ con quan trọng nhất là vui, cho nên cứ vào chỗ nào đông người là đựơc.

Nếu thỉnh thoảng ngồi quán thì cứ trà sữa cạnh Paris Deli hay trà chanh Nhà thờ, Nhà hát lớn mà ngồi, chỗ đấy đông người, nó có không khí. Còn nếu biết cách nói chuyện đưa đẩy cho gái nó bộc lộ thì cũng chả phải ngồi quán nào cả, vừa đi đường hai đứa vừa chém gió vung tí mẹt thôi.

Tốt nhất là các bác phải học bác Hoabinh, bác ấy giỏi lắm. Ngoài ra có bác khungkhungnang, giỏi kinh khiếp, đong gái kém hai chục tuổi ngon ơ. Nói thật là em phục hai bác này nhất.
Old 04-01-2011, 09:29 AM   #48
Apologise
Liệt sĩ

Gia nhập: Mar 2010
Bài : 282

Thằng ba sáu nói chuyện tán gái qua mạng. Gặp nhau nó là cả một thực tế phũ phàng em ạ. Đến lúc mặt đối mặt chứ không phải là những emotions thì mày mới vỡ mặt .

Đàn ông, tán gái nó phải tự nhiên và tùy cơ ứng biến. 9x hay 0x thì cũng có loại này loại nọ, đâu phải như nhau cả mà lên danh mục tán gái lứa tuổi này hay lứa tuổi khác. Bọn nó thích gì hay như nào không quan trọng. Quan trọng là mình hiểu và tôn trọng những sở thích dở người của chúng nó và hướng chúng đến những thú vui tao nhã khác chưa từng tồn tại trong suy nghĩ của chúng. Làm sao để chúng nhận ra rằng mình có thể mang lại cho chúng cả thế giới nếu mình muốn :P.

Nói vậy thôi. Bao giờ có topic " Làm sao để giãy gái 9x " anh sẽ lên xin tư vấn :P
Apologise vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-01-2011, 09:31 AM   #49
Haizz
Đại úy

Gia nhập: Aug 2009
Bài : 824

Có bác nào biết đong gái mà đỡ tốn thời gian không. Chứ em thấy đong gái tốn thời gian vô bổ vãi l.ái.
Giá 9x này rảnh lắm, đụng vào là hơi tý alo anh ơi gặp nhau đi, anh ơi làm cái này , làm cái nọ đi....
Haizz vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-01-2011, 09:36 AM   #50
Medusa
Đại tướng

Gia nhập: Aug 2006
Nơi Cư Ngụ: Già lắm
Bài : 1,436

Trích dẫn:
Haizz viết:
Có bác nào biết đong gái mà đỡ tốn thời gian không. Chứ em thấy đong gái tốn thời gian vô bổ vãi l.ái.
Giá 9x này rảnh lắm, đụng vào là hơi tý alo anh ơi gặp nhau đi, anh ơi làm cái này , làm cái nọ đi....

9x là phải tốn bác ơi. Mà em nó bảo làm cái này, cái nọ kìa.
Old 04-01-2011, 09:36 AM   #51
thonau
Quắt

thonau's Avatar

Gia nhập: Mar 2005
Bài : 1,301

Bác Haizz bận thì để em giúp cho, em được cái tỷ phú thời gian.
Old 04-01-2011, 09:39 AM   #52
Hoabinh
Đại tướng

Hoabinh's Avatar

Gia nhập: Oct 2007
Bài : 1,814

Chào bác Tiền, bác nhắc em mới nhớ là bác vẫn còn nợ em vụ 9x đấy nhé. Có khi ta tiến hành đi thôi, mùa đông lạnh lẽo thế này mà được đi chơi với gái xinh & trẻ là nhất đấy. À mà bác PM cho em cái số tê lê phôn cầm tay của bác cho em, em sẻ chủ động gọi ngay cho bác hẹn ngày.

Các bác còn lại đừng nghe bác Tiền chém gió, em mà giỏi thì bác ấy là vô địch thần kiếm. Minh chủ tán gái là đây chứ còn đâu nữa, các bác cứ đi đâu cho đời mỏi mệt làm gì.

Nhân chuyện bác Tiền mới nhớ ngày xưa mình cũng song kiếm hợp bích đi tán gái 8x đời cuối với 1 cao thủ chứng khoán nữa là chú Lonton. Thấm thoát đã gần nửa thập kỷ, đúng là thời gian chạy nhanh hơn tên bắn.
Hoabinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-01-2011, 09:52 AM   #53
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Nói chuyện với bác Hoabinh mới nhớ ra. Bác là tệ lắm, chả phím cho em bé nào cả.

Bọn trẻ con chúng nó rất là vớ vỉn. Mình đi chơi với chúng nó, chúng nó không bao giờ đội mũ, đi đường cứ thỉnh thoảng phải nhòm nhòm mấy cái thằng cơ động với bọn dân phòng. Về sau cáu bảo em không đội mũ là anh không chơi với em đâu đấy.

Thế rồi có lần đang đi qua cái đèn đỏ bùng binh tháp nước Hàng Đậu thì em nó bảo. Anh đi luôn đi. Phải bình thường thì em cũng chờ đèn xanh cho lành. Nhưng thế nào em vượt qua một thác người, sang được đến bên kia đường thì cũng vừa đèn xanh, đồ con mèo nhà nó. Được cái mới quen nhau mà em ấy ngồi cứ sát rạt vào mình cảm giác vãi đa'i.

Bác nào đong gái 9x rủ hội với nhau đi cho vui nhỉ, em xin làm một chân gỗ để nâng các bác lên ;))
Old 04-01-2011, 10:02 AM   #54
Apologise
Liệt sĩ

Gia nhập: Mar 2010
Bài : 282

Bác Tiền có thích 9x ngon lành cành đào em giới thiệu cho một em. Đảm bảo bác kết nổ đĩa. Mà với tầm bác em tin là sớm giải quyết trong 1 tuần :P. Nhận hàng không?
Apologise vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-01-2011, 10:03 AM   #55
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Được ạ, bác pm em xin nhận Cho em xin cái pass nhé
Old 04-01-2011, 10:08 AM   #56
Ranmap
Đại tướng

Ranmap's Avatar

Gia nhập: Aug 2007
Nơi Cư Ngụ: Mồm thiên hạ
Bài : 2,475

Trích dẫn:
Apologise viết:
Bác Tiền có thích 9x ngon lành cành đào em giới thiệu cho một em. Đảm bảo bác kết nổ đĩa. Mà với tầm bác em tin là sớm giải quyết trong 1 tuần :P. Nhận hàng không?

E hèm, mình có quen bạn lo gíc không nhỉ :>
Old 04-01-2011, 10:09 AM   #57
Bond
Đại úy

Gia nhập: Oct 2010
Bài : 439

Trích dẫn:
Moneytalks viết:
Bác bảo em ấy rủ thêm bạn gái rồi em đi cùng, nói chuyện đỡ bác cho. Có bốn người nói chuyện vui hơn, nhất là mới quen nhiều khi cũng chẳng có mấy chuyện để nói đâu.

Trong câu chuyện em sẽ nâng bác lên. Có gì bác pm em nhé.

Đọc cái này xong nhìn lên tittle của bác thấy chuẩn ... không phải chỉnh.
Bond vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-01-2011, 10:12 AM   #58
ĐaTình
Liệt sĩ

Gia nhập: Oct 2009
Bài : 529

Trích dẫn:
Apologise viết:
Đàn ông, tán gái nó phải tự nhiên và tùy cơ ứng biến. 9x hay 0x thì cũng có loại này loại nọ, đâu phải như nhau cả mà lên danh mục tán gái lứa tuổi này hay lứa tuổi khác. Bọn nó thích gì hay như nào không quan trọng. Quan trọng là mình hiểu và tôn trọng những sở thích dở người của chúng nó và hướng chúng đến những thú vui tao nhã khác chưa từng tồn tại trong suy nghĩ của chúng. Làm sao để chúng nhận ra rằng mình có thể mang lại cho chúng cả thế giới nếu mình muốn :P.

Nói vậy thôi. Bao giờ có topic " Làm sao để giãy gái 9x " anh sẽ lên xin tư vấn :P

Em like mạnh ý kiến này .
Còn em thì đé.o phải tán, vẽ. Em cứ thấy mình mà thích em nào thì em ý lại thích mình trước thế nên chả mất công làm gì cả, còn cái chuyện phía sau thì đã thích rồi chém gì, nói gì mà chả hay. Đỡ phải đau đầu nghĩ như các bác, bác nào đi tán đừng rủ em nhỡ chúng nó lại thích em mà em thì lại có vợ rồi .
ĐaTình vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-01-2011, 10:14 AM   #59
ĐaTình
Liệt sĩ

Gia nhập: Oct 2009
Bài : 529

Trích dẫn:
Moneytalks viết:
Được ạ, bác pm em xin nhận Cho em xin cái pass nhé

Ôi , nghe câu này quen quen ở đâu ý nhờ thần tượng Tiền.
ĐaTình vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-01-2011, 10:22 AM   #60
Moneytalks
gone west-fucking-point

Moneytalks's Avatar

Giống như hôm trước em hẹn với mấy người, trong đó có một bác cũng beo béo vào quán. Các bác ấy đến trước em đến sau. Chưa hỏi bạn anh đến chưa em tiếp tân đã hỏi "có phải bạn anh là cái anh béo béo đúng không ạ?". Pass kiểu như thế ý, ở đâu mà chả phải pass

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài