Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 23-12-2010, 05:34 PM   #21
quanmacta
Binh nhì

Gia nhập: Nov 2010
Bài : 25

Chiêu của M16 đúng là nên áp dụng với các em lít nhít. Các bạn già thì cần đột phá phòng tuyến tâm lý cơ.
quanmacta vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 05:36 PM   #22
Delta
Thượng sĩ

Gia nhập: Dec 2010
Bài : 199

Bạn bè phải khuyên người ta tránh xa chuyện đó, lại còn tư vấn để đâm đầu vào cái chuyện đồi bại thế mà cũng gọi là bạn bè.
Delta vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 05:39 PM   #23
timelag
Đại úy

Bài : 983

Gái như trong case của bạn bác thì khó bập, bập vào rồi thì khó gỡ. Không đơn giản là lúc cần thì call, không thì thôi đâu.

Loại gái có trình độ, biết đâu là điểm dừng, thường cáo già lắm, nhưng nói dại, nếu bạn bác vận đủ 36 chước cưa, mà gái trót đổ, thì khả năng cao là gái say chí tử, dứt không ra. Lúc ấy còn tệ hơn là cưa gái không đổ. Một đằng chỉ ấm ức vài hôm, quan hệ đối tác vẫn còn, đằng kia mất tất khi mà gái đã bất chấp để lao vào.

Trong những chuyện như này, với các giai, sex chỉ là sex. Với các gái, sex không chỉ đơn giản là sex, mà còn hơn thế. Hệ lụy thường đến từ cái "hơn thế".
timelag vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 05:42 PM   #24
M16
trật tự phường

M16's Avatar

Gia nhập: Sep 2010
Nơi Cư Ngụ: Nơi con sông Hồng chảy về với biển.
Bài : 670

@Hót gơn: Dạ vâng! em cũng bé mà, mới suýt 3 sọi. Có thể võ của em xì tin thật, dưng mà nữ nhân đầu 3 thì em không hứng thú gì nên cũng chưa nghiên cứu.

Xin lỗi các bác vì khả năng đọc hiểu của em vừa rồi lỗi quá. Em xin phép ngồi hóng vậy
Old 23-12-2010, 06:11 PM   #25
Apologise
Liệt sĩ

Gia nhập: Mar 2010
Bài : 282

Bạn Timelag nói đúng. Gái tầm tuổi này nếu sa ngã thì xong rồi không cần các bạn bày cách. Nếu phải bày cách thì đến lúc có được thì anh bạn kia dãy được cũng khó. Thế nên nên thôi
Apologise vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 06:40 PM   #26
HNER
Đại tướng

Gia nhập: Jun 2009
Nơi Cư Ngụ: Bar?
Bài : 1,280

Thăng Long giờ toàn chuyện hư nhỉ.

Em nghĩ cả hai nếu muốn x gì cần x gì phải nói x mà rồi mọi việc sẽ rất x và những người trong cuộc sẽ x được thôi.

Em thấy có chuyện này hay hơn, là mình nên giả vờ kể chuyện một ông bạn mình tâm sự lại với mình, nhưng thực chất là chuyện của bản thân mình, kể xem những lần đầu mà mình x mà x phải là x Đồ Sơn với một em x nào đấy thì nó như thế x nào. Có khi đấy mới là kinh nghiệm quý.
Old 23-12-2010, 07:07 PM   #27
hanoistreet
Đại úy

Gia nhập: Jun 2006
Bài : 779

Thằng Chê khí ngu. Công việc với cơ quan khác nhau chỗ nào? Các cụ nói cấm sai bao giờ, khí ngu mới phải lên đây kể lể hỏi han.
hanoistreet vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 08:07 PM   #28
qp.2010.db
Đại úy

Nơi Cư Ngụ: Chưa biết mới nhục!
Bài : 431

Có nhẽ đâu thế, bạn bác Chê gần bốn sọi mà chuyện này vẫn lóng ngóng nhỉ? em không có cao kiến gì trong chuyện này, nhưng theo ngu ý của em thì chuyện này e là khó ai tư vấn đuợc cụ thể, sẽ không ai giống ai cả, mỗi đồng chí đưa đối tác sang chỗ bác Cừ công tác với cùng một công việc nhưng lý do thì khác nhau.
@hanoistreet Bác Chê vào bảo gỡ rối mà bác ném hòn gạch to đùng vậy?
Old 23-12-2010, 08:10 PM   #29
Hotgirl
Liệt sĩ

Bài : 74

Gặp mấy tay háo gái như bạn bác Chê, nhẽ nào em thuê em gái gọi làm đối tác mời chào
Hotgirl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 08:21 PM   #30
Lỗ Trí Thâm
Khách

Bài : n/a

Ơ thế cái kiểu ăn nhâu, câu cá, đong đưa nhau nghĩa là làm phát được hả các bác.
Nếu thế thì hội BRSG mang tiếng bỏ mẹ đi được. Thằng bạn bác Âpche đã tưởng bở rồi mà bác cũng thế à. Thảo nào khoai Tây nó làm mưa làm gió bên cái topic của nợ bên dưới.
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 08:23 PM   #31
Austin_power
Đại úy

Gia nhập: Jun 2005
Bài : 964

Sao hàng đầy đường không đi mà lại đâm đầu vào con dở hơi vừa tốn kém mà dịch vụ thì chắc chắn xxx ra gì? Người ta nói đường quang không đi mà lại đâm quàng vào bụi rậm là thế đấy. Chán bạn của bác quá, mà 40 tuổi đầu rồi vẫn như thằng 15 ấy nhỉ.
Old 23-12-2010, 08:34 PM   #32
No star
Kiến trúc sư Lào

Gia nhập: Oct 2009
Bài : 1,344

Chuyện này theo em thì đưa sang liên xô chấm mỹ là chuẩn, đầy mưu ma chước quỷ để trồng rau.
No star vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 08:34 PM   #33
leonardo
Đại tướng

Gia nhập: Oct 2008
Bài : 2,535

Hihi.. Cứ chân thành, lịch sự bày tỏ mong muốn, à quên ham muốn thôi bác em, sẽ có case không được. Nhưng thật sự nếu bạn bác có duyên ( chưa nói đến địa vị nhé, dù sao xxx này cũng thuộc phạm trù tình cảm là chính mà ) thì kết quả tốt sẽ đến, không lúc này thì lúc khác

Chứ gái tầm đấy thì mình nên hạn chế tiểu xảo, đừng nên suy nghĩ quá nhiều về việc bày binh bố trận etc... làm cho 2 bên đều mệt mỏi. Kết luận, nên để ý mấy chữ: thẳng thắn, mạnh mẽ, lịch sự là okie bác em à
leonardo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 08:48 PM   #34
fotech
Đại úy

fotech's Avatar

Gia nhập: Aug 2007
Bài : 702

Em tưởng vào lộn forum.
fotech vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 09:56 PM   #35
TVBK
Đại úy

Gia nhập: Nov 2008
Nơi Cư Ngụ: Bãi Cát
Bài : 616

Trích dẫn:
hanoistreet viết:
Thằng Chê khí ngu. Công việc với cơ quan khác nhau chỗ nào? Các cụ nói cấm sai bao giờ, khí ngu mới phải lên đây kể lể hỏi han.

Bác này chứng tỏ là cố tỏ ra nguy hiểm đây? Cùng cơ quan là làm cùng 1cơ sở hàng ngày đi làm gặp nhau. Còn đối tác làm ăn thì có bao nhiêu coi như là khách hàng thì kê thôi các bác nhỉ
Theo em bác Chê hay bạn bác chê cũng thích trò chơi tình ái này nhỉ vì muốn thử xem sức quyến rũ của mình đến đâu còn phong độ không hay đơn thuần là chỉ muốn xxx thôi hả bác? Nếu muốn chứng minh sức mạnh thì phải coi nhẹ chuyện xxx thôi. Còn nếu muốn xxx thì theo em gái ngon trẻ chân dài bây giờ rất nhiều chiều chuộng kinh nghiệm phong phú. Chứ mấy chị già rồi suốt ngày tiền tiền em nghĩ không hay đâu
Old 23-12-2010, 10:13 PM   #36
mushu
ôi em sợ chị quá...

Gia nhập: Apr 2006
Bài : 334

Câu chuyện của bác Chê làm em liên tưởng đến bộ phim Up in the air. Kết cục là anh George Clooney đẹp giai nhưng trăm năm cô đơn. Vầng, em biết là cốt truyện không giống nhau nhưng mà cũng là giai gái gia già đong nhau.
Old 23-12-2010, 10:14 PM   #37
Tây Độc
Thôi Chấn Độc

Tây Độc's Avatar

Gia nhập: Mar 2005
Nơi Cư Ngụ: Here
Bài : 10,681

Nếu mà thực sự gái nó OK thì nó đã rủ đi ăn, giả vờ uống tí rượu rồi mượn rượu lả lơi, rồi rình rình nắm tay cái là xong. Gái tàm này nó có còn là bọn xì tin vớ vẩn nữa đâu. Chứ còn kiểu như bác Che nói ở trên thì không ăn thua gì rồi.
Old 23-12-2010, 10:17 PM   #38
Led
Mất dạy đủ dùng

Gia nhập: Mar 2007
Bài : 1,758

Bác Độc nghĩ sai rồi, thực ra gái nó cũng như mình, mặc dù nó biết là thằng đàn ông nào nó chả thích thế, nhưng nhỡ may đọc vị sai hoặc đen lên gặp phải thằng tử tế quá lại đâm ra hỏng việc, mất hình ảnh, thế nên bác Apache mới đẻ ra cái thớt này, chứ mấy cái trò lả lơi với cả phím cho gái hiểu thì làm gì đến nỗi khó quá.
Led vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-12-2010, 10:22 PM   #39
Tây Độc
Thôi Chấn Độc

Tây Độc's Avatar

Gia nhập: Mar 2005
Nơi Cư Ngụ: Here
Bài : 10,681

Có những gái như thế đấy.
Old 23-12-2010, 10:36 PM   #40
MWSP
Đại tướng

Gia nhập: Sep 2005
Bài : 1,110

Gần 4 sọi rồi mà còn lên đây hỏi cũng lạ nhỉ.
Chén hay không phụ thuộc vào dùng đầu trên hay đầu dưới suy nghĩ.
MWSP vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài