Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 22-04-2010, 12:44 PM   #361
mahathir
Ma lớn

mahathir's Avatar

Gia nhập: Aug 2006
Bài : 1,865

Trích dẫn:
Liyer viết:
Si, Si cho mình hỏi zai quên chức năng làm bố uống rượu hút thuốc cà phê toàn những thứ làm giảm chất lượng 70% tinh trùng thì làm thế nào? Có đứa gái nào nó bắt đi ngậm "xì-gà" gộc cho hoành tráng và bổ béo không? Mình thật nghe mấy cái loại zai Việt nộ khí xung thiên kiểu gia trưởng là mình thấy nhột!

Không thích gái hút thì bảo em bỏ mợ nó thuốc đi không thôi trả dép anh về. Làm gì mà như đàn bà lèm bèm "khả năng cho đi xa cực cao" với "thiên chức làm nô tì không được quên nhé..". Mệt.

Hihi, nhiều khi con đầm giảm tới 99 phần trăm lượng tinh trùng mà vẫn có bầu nhoay nhoáy nữa là, yên tâm.
mahathir vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 22-04-2010, 02:00 PM   #362
Satan
Khách

Bài : n/a

Trích dẫn:
leonardo da vinci viết:
Còn quan điểm của tớ thì không nhìn lên/xuống mà cũng chả sang xung quanh xem người khác làm gì, việc mình mình làm thôi.

Bác em định lực cao vãi, cá nhân em tạm thời ngồi sóc lọ với những gì mình có vậy, coi như trời không cho ai tất cả bao giờ
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 22-04-2010, 02:40 PM   #363
Liyer
Thank you for lighting up our lives

Liyer's Avatar

Gia nhập: Aug 2009
Bài : 376

Trích dẫn:
Satan viết:
Bác em định lực cao vãi, cá nhân em tạm thời ngồi sóc lọ với những gì mình có vậy, coi như trời không cho ai tất cả bao giờ

Hào hoa phong nhã thông minh tuyệt vời chỉ tội hay sai chính tả!

Tôm là zai chứng à mình? Thế thì độ hoang tưởng nó được thừa nhận không cần chứng minh nhỉ! . Em chỉ suy nghĩ tích cực thôi, nếu mình thích gái đủ thì đã góp ý, ít nhất gái còn có 50% cơ hội, chứ write people off from the first weakness thì hơi bị chủ quan lại thiển cận mình ạ! Hút thuốc với không hút thuốc nó không thuộc diện bản chất, không cần phải oánh giá cao cái khả năng biết hút đến thế!

thay đổi nội dung bởi: Liyer, 22-04-2010 lúc 02:56 PM.
Liyer vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 22-04-2010, 02:45 PM   #364
Satan
Khách

Sóc lọ hay xóc lọ nhỉ? Từ này lúc viết cũng băn khoăn lắm, vì biết nó đã lâu mà dùng vẫn đe'o tự tin là sao
Old 22-04-2010, 04:38 PM   #365
ViNhanTinhLe
Chết vì chi hội phụ nữ tathy nhân ngày 20-10

Gia nhập: Sep 2009
Bài : 408

Tộ sư, có 3 thằng lính mới tuyển thì một thằng kỹ sư bách khoa 6x đé_o biết sử dụng máy tính (à có, chơi miner), một thằng kỹ sư mỏ và một em cử nhân HVTC chính quy thì không thảo nổi một cái công văn. Đã thế mình đọc cho mà đánh lại sai chính tả bét nhè.

Vào TL là nơi cũng toàn gớm ghê cả mới dám login post bài thế mà nhiều đứa cũng như cục mứt.

Buồn đé_o tả cho nền giáo dục nước nhà!
ViNhanTinhLe vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 22-04-2010, 04:58 PM   #366
Tita

Gia nhập: Oct 2007
Bài : 251

Trích dẫn:
TomezC viết:
Si si, kưng hôm nay khó ở sao mà vừa hết giờ giao dịch đã leo ngay lên miệng Tôm ngồi thế. Cơ bản Tôm của kưng đời thường vốn hiền lành nên có mỗi tathy vào được là "nổ". Vậy cho Tôm "ra" trưởng tí đê.
Mà giải pháp của gái nghe chẳng khác gì "Chọn anh hay chọn thuốc" - trẻ con vãi ái. Chắc chắn không hơn được giải pháp "Gác ống nghe, tắt máy điện thoại" của Tôm rồi. Không được thực sự manly nhưng cơ bản là nhẹ nhàng và êm ả.
Tóm lại, ĐM, một khi đã là gái thì muôn đời vẫn là gái. Muốn được sự tôn trọng của loài khác giống thì dù có là ai hoặc làm gì cũng phải biết là "xì gà gộc" có "hại" ít hơn thuốc lá. Không phải thích làm gì thì làm mà ít nhất cũng phải trong khuân khổ. Tự do là đáng quý, nhưng tự do không phải tùy tiện, bạ đâu vui đấy. Tôm nhắc lại "Gốc của tự do là bệnh tật"

Ô thế gốc tự do của giai không phải là bệnh tật à?
Hóa ra anh em phì phèo xì gà thì không sao, còn chị em thì chỉ được xài xì gà gộc thôi! mà ai dám bảo xài xì gà gộc không dính dáng gì đến tự do?
(Đọc đến đây lại nhớ có lần bên TVNOL có mấy cu vào hỏi là "gf của em lỡ nuốt một ít, không hiểu có bầu hay không?")
Hệ lụy của xì gà gộc còn nặng nề hơn xì gà nguyên thủy, thế nên mình thấy buồn cười nếu các anh em so sánh giữa hai loại xì gà và cho rằng xì gà gộc nó lành hơn.
Giờ cho TomezC chọn giữa hai em chuyên trị hai loại xì gà này, có dám chọn em sau về làm vợ không?

Gái hút thuốc chả có gì là xấu, nó có cơn quá độ thì nó hút, hút chả vì lý do gì là tốt nhất, chứ còn bảo hút vì thất tình, vì muốn tỏ ra sành điệu blablabla... thì hóa ra nó tệ quá, nó phải bấu víu vào thuốc để qua cơn trống vắng, để chứng tỏ mình không kém gì các bạn sành điệu khác...
Lấy chồng rồi tự khắc nó lo con nó đẻ ra dị dạng, sức khỏe con nó kém mà nó sẽ bỏ, có gì mà phải quá lên thế!
Tita vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 22-04-2010, 05:26 PM   #367
chicken
Khách

The thi ba'c tuyen nguoi kem qua' (neu 3 vi~ nhan nay la do chi'nh tay ba'c tuyen), than va~n gi nua

Trích dẫn:
ViNhanTinhLe viết:
Tộ sư, có 3 thằng lính mới tuyển thì một thằng kỹ sư bách khoa 6x đé_o biết sử dụng máy tính (à có, chơi miner), một thằng kỹ sư mỏ và một em cử nhân HVTC chính quy thì không thảo nổi một cái công văn. Đã thế mình đọc cho mà đánh lại sai chính tả bét nhè.
Old 23-04-2010, 02:29 AM   #368
Satan
Khách

Gái nào làm vợ bác Tôm cũng mệt đấy nhẩy, âu mỗi người mỗi tính, chịu được nhau thì múc không lượn cho nước trong cả đôi dòng
Old 23-04-2010, 09:18 AM   #369
naughty_bitchy
... lọ mỡ

Gia nhập: May 2006
Bài : 768

Trích dẫn:
TomezC viết:
Si si, kưng hôm nay khó ở sao mà vừa hết giờ giao dịch đã leo ngay lên miệng Tôm ngồi thế. Cơ bản Tôm của kưng đời thường vốn hiền lành nên có mỗi tathy vào được là "nổ". Vậy cho Tôm "ra" trưởng tí đê.
Mà giải pháp của gái nghe chẳng khác gì "Chọn anh hay chọn thuốc" - trẻ con vãi ái. Chắc chắn không hơn được giải pháp "Gác ống nghe, tắt máy điện thoại" của Tôm rồi. Không được thực sự manly nhưng cơ bản là nhẹ nhàng và êm ả.
Tóm lại, ĐM, một khi đã là gái thì muôn đời vẫn là gái. Muốn được sự tôn trọng của loài khác giống thì dù có là ai hoặc làm gì cũng phải biết là "xì gà gộc" có "hại" ít hơn thuốc lá. Không phải thích làm gì thì làm mà ít nhất cũng phải trong khuân khổ. Tự do là đáng quý, nhưng tự do không phải tùy tiện, bạ đâu vui đấy. Tôm nhắc lại "Gốc của tự do là bệnh tật"

Tôm em, em bao nhiêu tuổi rồi? Nếu còn bé cứ nhận, chị lấy lượng hải hà mà tha thứ cho sự ngu xuẩn của em. Nếu lớn rồi mà vẫn ngu thế này thì chị đành phải dạy (coi như tăng trưởng phước báu).

Tôm em, gái thì khác đ.éo gì giai? Tác hại của việc hút thuốc có bình đẳng giữa gái và giai không? Tại sao giai được hút và gái không được hút? Tại sao hút thuốc phải có nguyên nhân và động cơ? Động cơ và nguyên nhân là vui thì hút. Hay vui không được coi là nguyên nhân? Hay thích cái cảm giác có vị bạc hà trong miệng và tí nicotin trong não không được coi là nguyên nhân?

Đ.éo mẹ, làm thằng đàn ông, nhiều lúc cũng phải dùng não mà suy nghĩ. Thế đ.éo nào mà cứ phải gào tướng lên phải cả thế giới rằng toàn bộ máu lẽ ra dùng cho não thì dùng mẹ nó hết cho trym mất rồi? Mà được thế có nhẽ đã tốt. Chị e, cái sự húng của Tôm, thể hiện rằng em thiểu năng mẹ nó cả hai thứ.
naughty_bitchy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2010, 09:49 AM   #370
xixup
Phản cảm

Gia nhập: Jun 2006
Bài : 1,519
Send a message via Yahoo to xixup

Buồn vì hôm nay vẫn phải đi làm ôi công việc.
xixup vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2010, 10:05 AM   #371
mushu
ôi em sợ chị quá...

Gia nhập: Apr 2006
Bài : 334

Em xin chia sẻ với bác. Trong khi dân tình tưng bừng giỗ tổ thì hôm nay vẫn phải vác xác đi làm
Trích dẫn:
xixup viết:
Buồn vì hôm nay vẫn phải đi làm ôi công việc.
Old 23-04-2010, 03:10 PM   #372
Công Tử Bạc Liêu
Sến công tử

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 5,217

Chứng khoán thì lỗ ngay trong phiên, lên mạng chém gió thì bị chửi là phi công trẻ, acc game thì đíu bán được, đi chơi thì bị ăn cắp điện thoại. Đèo hiểu sống làm kặc gì nữa.

Chào chào (_ _")
Công Tử Bạc Liêu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2010, 03:52 PM   #373
bchaconne
Đại úy

Bài : 368

Trích dẫn:
naughty_bitchy viết:
Đ.éo mẹ, làm thằng đàn ông, nhiều lúc cũng phải dùng não mà suy nghĩ. Thế đ.éo nào mà cứ phải gào tướng lên phải cả thế giới rằng toàn bộ máu lẽ ra dùng cho não thì dùng mẹ nó hết cho trym mất rồi? Mà được thế có nhẽ đã tốt. Chị e, cái sự húng của Tôm, thể hiện rằng em thiểu năng mẹ nó cả hai thứ.

Tathy đúng là cái đất chửi bậy. Gái trai gì cũng chửi tất, chửi bạt mạng, chửi tung trời. Đúng là toàn nam thanh nữ tú, bụng một bồ kinh sử, mồm một trời chữ nghĩa.

Ơ nhưng Đ.C.M, thế nó mới hay! Chán đời vào tathy giải trí phết

thay đổi nội dung bởi: bchaconne, 23-04-2010 lúc 04:01 PM.
bchaconne vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2010, 05:18 PM   #374
Công Tử Bạc Liêu
Sến công tử

Bài : 5,217

Trích dẫn:
pkk viết:
Buồn quá. Buồn và cô đơn...

Anh có biết anh cứ thế này làm em thấy khổ sở lắm không? Em không thể hiểu nổi tại sao anh lại như thế nữa, cứ chưa đầy 1 tháng lại 1 trận thế này thì mệt mỏi lắm, cuộc sống còn nhiều việc khác phải làm, cứ thế này, mệt lắm, còn làm gì được nữa! Anh cứ thế này, ghen tuông vô lối như thế, em không thể chịu nổi. Em không muốn, thật sự không muốn mất tôn trọng anh, nhưng cứ thế này rồi khéo có ngày em buột miệng ra nói anh là bệnh hoạn mất. Tại sao hôm nay em thấy cô đơn quá? Mọi lần anh làm hòa em lại thấy yêu anh hơn, mà sao hôm nay em thấy buồn và cô đơn???? Em thấy như thể em xa cách với anh lắm, em buồn lắm anh biết không?

Vãi lều, vầy mà bao nhiêu năm nay mình cứ đinh ninh bạn này có giới tính giống mình.

Chào chào (_ _")
Công Tử Bạc Liêu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2010, 07:33 PM   #375
Texrex
Đại tướng

Gia nhập: Mar 2010
Bài : 2,818

Giỗ Tổ mà phải đi Đồ Sơn làm việc, buồn ơi là sầu
Old 23-04-2010, 09:07 PM   #376
TomezC
Liệt sĩ

Gia nhập: Dec 2008
Bài : 391

Ơ, vừa nãy lúc dạo phố em gặp một gái xinh thế, tay cầm điếu thuốc miệng hỉ hả "Tao vừa chửi được thằng Tôm". Chẳng biết nên buồn hay nên lo.
TomezC vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 23-04-2010, 10:18 PM   #377
saidrebyn
Đại úy

Bài : 720

Kẹt film, buồn ơi là sầu!
Old 24-04-2010, 12:08 AM   #378
Tiểu Ninh Tử
Thương vay khóc mướn

Tiểu Ninh Tử's Avatar

Bài : 4,213

Híc, 3 tiếng nữa phải dậy đi Hà Giang rồi mà giờ vẫn chưa ngủ được, huhu, đói quá không ngủ được
Call em Ngọc nhé : 0912.80.70.59
Tiểu Ninh Tử vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 24-04-2010, 01:03 AM   #379
Led
Mất dạy đủ dùng

Gia nhập: Mar 2007
Bài : 1,758

Hôm nay nhiều người mất điện thoại nhỉ? Em mất, bạn em cũng mất, lên đây thấy bác Liêu cũng kêu mất, bọn ăn trộm hẹn ngày ra tay đồng loạt hay sao ấy nhỉ?

Tiếc hùi hụi cái danh bạ, thực chất chỉ tiếc có 2 số cần liên lạc nhưng khó tìm lại, đoán số rồi gọi nháp đến tận 20 lần rồi lần đe'o nào cũng được trả lời cùng một nội dung là nhầm máy.
Led vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 24-04-2010, 09:55 AM   #380
Bom_pháo
Hai sọt mk II

Gia nhập: Mar 2010
Bài : 27

Vì trái tim em yêu anh nhiều lắm hạnh phúc bên anh không thể nào quên vì em đã quá vô tâm người ơi để hạnh phúc mãi đánh rơi ......và em xin chúc anh luôn được vui cùng người yêu tốt với anh trong cuộc đời mai sau.
Cho một người nào đó .
Bom_pháo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài