Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 16-03-2009, 08:57 PM   #41
lazyguy
Đại tướng

Gia nhập: Dec 2005
Bài : 1,174

Trích dẫn:
nevermind viết:
Thế này thì các "công việc bằng tay" đều không làm được rồi, guy nghiên cứu cho kỹ, sẽ mất đi một thú vui đấy.

Em này thấy ảnh ở bên kia sông, cũng ngon, nhưng mà không biết có đúng em nó không vì thấy có tay, hay là tay giả?

Thực ra topic này có thể mở rộng thành trai gái TL đong nhau. Riêng em Ken giao Mind thụ lý nhé .
lazyguy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-03-2009, 09:00 PM   #42
lazyguy
Đại tướng

Trích dẫn:
TVBK viết:
@LZG thông báo tình hình xem thế nào đi?
Mà nhắn chú là gái này không phải gái TL nên chú có gì nhẹ nhàng chứ đừng bỗ bã ,xô bồ gái lại sợ thì em mang tiếng em chết.

Báo cáo TVBK là đang xúc tiến. Gái hôm qua thức làm việc cơ quan đến gần 2h sáng nên đầu tuần đang stress.

Còn 1 vụ nữa cũng khá hay. Nói thực là ngang ngửa HsP, thậm chí một số yếu tố có khả năng vượt trội .
Old 16-03-2009, 09:08 PM   #43
Chienbinh
Anh cấm thằng nào thả thằng này.

Gia nhập: Apr 2006
Bài : 332

Em Ken để anh rít là được.
Chienbinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-03-2009, 10:39 PM   #44
lazyguy
Đại tướng

Thôi anh em có ý kiến gì tiếp thì sang đây. Bên kia HsP đuổi rồi còn xúm vào làm chi.
Old 16-03-2009, 10:45 PM   #45
TVBK
Đại úy

Gia nhập: Nov 2008
Nơi Cư Ngụ: Bãi Cát
Bài : 616

Em vừa đi uống nước với gái về xong nghe gái kể là hôm qua mới chào hỏi và LZG giới thiệu về bản thân. Gái kêu cái Profile của LZG thì tương đối tốt nhưng hình ảnh không biết được bao nhiêu %. Em vừa có được một số hình ảnh khuôn mặt, áo tắm và trang phục tự chọn bác nào quan tâm xin mật thư. Ca này nếu LZG không quan tâm nữa thì thông báo để em biết có thông báo mới.
TVBK vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-03-2009, 10:53 PM   #46
JW
Khách

Bài : n/a

Ơ kìa em đã bảo bác TVBK từ hôm qua rồi, bác mà lần lữa thêm là em dỗi đấy.
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-03-2009, 11:04 PM   #47
miennguoc
Đại úy

Gia nhập: Dec 2007
Nơi Cư Ngụ: Ngã ba biên giới...
Bài : 589

Trích dẫn:
Heineken_girl viết:
Em xin ứng cử, em cao 1m65 sinh năm 1983 tức là tuổi con heo, dáng thanh da trắng tóc dài mắt mũi miệng đều xinh không kể lúc cười mà lúc chửi (thầm) vẫn đẹp, có bằng đại học chưa được master, gia đình một bố một mẹ, không linh tinh, anh chị em hòa thuận, chó nhà cũng hiếu khách, em ăn nói có học thức văn vẻ mỹ miều phong thái ung dung tự tại đủng đỉnh thanh tao như sen như cúc. Tửu lượng em rất cao ko kể bia hay rượu và các thức uống có nồng độ cồn nói chung em đều thông thạo....

Anh rất ấn tượng với quả giới thiệu này. Ken ơi, hay là em mở topic "tuyển giai đi từ A - Z (trọn đời) như của bạn HsP đê. À mà Ken này với Ken bên kia sông là 1 người hả các bác?
Old 16-03-2009, 11:06 PM   #48
TVBK
Đại úy

@JW gái này có hơn 20 1tý lại kém 30 1tẹo lúc nào cũng trong tình trạng yêu là phải cưới luôn thì chú dây sao được. Tránh những ca khó đẻ tỷ lệ thương tật cao ra.
Old 16-03-2009, 11:22 PM   #49
xeko
I am back

xeko's Avatar

Gia nhập: Feb 2005
Bài : 3,143
Send a message via ICQ to xeko Send a message via AIM to xeko Send a message via MSN to xeko Send a message via Yahoo to xeko

Ken hồi xưa có quả bán máy tính hơi bị cá tính. Nhà em lại có cả bình nước dâu, mình rất ngưỡng mộ. Gái giờ lên tathy cũng bốc phét một tấc đến giời, chân tình xin lỗi các chị em không bốc phét nhé, nhưng riêng em Ken biết làm nước dâu là mình ngưỡng mộ. Thế là ăn đứt quả nữ tính điểm 9 rồi. Lại thêm cái tính ngay thẳng có gì nói nấy, ấy là cái điểm thứ hai, ngoài ra, thi thoảng nghe Ken nói chuyện làm ăn buôn bán mình lại càng thêm phần ngưỡng mộ, cứ gì doanh nghiệp trẻ với chả danh nhân thành đạt ở đâu, Ken đây chứ ai.
Còn về cái phần để turn on, các bác tự tìm hiểu lấy, gì chứ mình tin Ken viết lên diễn đàn chữ đẹp thế kia, chắc người cũng đẹp. Nhất là em thường xuyên post ảnh trai nhảy, trai người mẫu lên với sự khinh khỉnh thì thực sự chỉ có người phụ nữ đẹp mới tự tin đến thế.
Yêu Ken đi lazyguy ạ, profile của lazy nổi quá rồi, theo nhiều nghĩa, mình nghĩ giờ chỉ có Ken là nhất đấy.
xeko vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-03-2009, 11:46 PM   #50
lazyguy
Đại tướng

Thôi vụ TVBK nể Mod vất vả với lại có Xeko vào ném đá nên có lẽ anh em thống nhất để JW nhỉ. Nhưng mà hình như bác JW thích gu gái PR gì đó cơ mà?
Old 16-03-2009, 11:49 PM   #51
xeko
I am back

xeko's Avatar

Send a message via ICQ to xeko Send a message via AIM to xeko Send a message via MSN to xeko Send a message via Yahoo to xeko

Ố nâu, mình chỉ support em Ken qua những gì mình biết thế thôi, chứ không có gì khác mà lazy phải ngại. Mình mà có gan và khả năng thì đã mời Ken làm quả blind date ở nhà hàng em Cochin từ lâu rồi...
Old 16-03-2009, 11:50 PM   #52
lazyguy
Đại tướng

Hay thôi thống nhất bác TVBK post ảnh kiểu kiểu như Anti pót bạn HsP lên đây xong mấy anh em tiến hành dàn xếp nhá.
Old 16-03-2009, 11:57 PM   #53
Phi Công
Tha rác

Bài : 629

He he. Chém gió có tính thuế không Xeko. Bán máy tính là T còi ttvnol còn đây là em G còi xịn có ứng cử profile. Kí tên và điểm chỉ ở dưới chữ kí_ Heineken chính hiệu. Sao anh xeko lại nỡ nói em thế.
Nick Ken có 2 đầu, 4 ti, 4 chân và 2 tay (+ 2 tay giả)
Hay anh treo nick này lên vì tội dùng chung nick đi. Không thì chém gió chưa bị quy thành 1 tội để treo được anh Ko nhỉ?
Phi Công vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 17-03-2009, 12:02 AM   #54
xeko
I am back

xeko's Avatar

T với lại chả G anh nào có biết. Anh ngưỡng mộ thì nói thế chứ làm gì có trình còi với chả bóp còi gì đâu cơ chứ. Hôm nào cho anh cái vé miễn phí một tháng cafe quán nhà nhớ?
Đấy bà con lại thấy đức tính thẳng thắng được thể hiện nhé, yêu quá cơ lazy ơi chờ gì nữa.
Old 17-03-2009, 12:03 AM   #55
MinhNgoc
Liệt sĩ

Gia nhập: Nov 2007
Bài : 1,842

Trích dẫn:
JW viết:
Từ xưa đến nay chả có con nào đau khổ vì em cả, với lại cứ đứa nào dính với em xong một thời gian ngắn sau đều đi lấy được chồng hết.

Em xin lỗi off topic một tẹo, nhưng đọc cái này lại nhớ cái bộ phim gì đó em đã xem mà chú giai vì phũ với một em mà bị em ý làm bùa, đâm kim xuyên qua trym. Em cứ tưởng thật có bao giờ như phim, phim có bao giờ là thật. Hóa ra phim đó là "base on a true story"
MinhNgoc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 17-03-2009, 12:10 AM   #56
Phi Công
Tha rác

Vâng. Ngại quá thế để khi nào con em lớn bằng anh thì mời anh đến uống nước dâu pha cafe miễn phí nhé. Em cảm ơn ạ.
Ô thế vẫn chưa treo nick này lên à anh. Admin gì mà kém thế
Old 17-03-2009, 12:10 AM   #57
TVBK
Đại úy

@Xeko muốn uống cafe ở đâu? để tớ làm luôn cái thẻ 1năm nhé chứ 1tháng uống hết nhanh lắm.Đề nghị cạnh tranh công bằng và các bạn khác như xeko tránh gây nhiễu sóng cho LZG.
Old 17-03-2009, 12:28 AM   #58
Phi Công
Tha rác

Đề cử lại 1 phát hình em đeo tay giả.
Em là cô đeo cánh đen bên trái ảnh nhá. À khoe tí. Em vừa đi Thái để cắt trim giống anh XeKo

thay đổi nội dung bởi: Heineken_girl, 17-03-2009 lúc 12:31 AM.
Old 17-03-2009, 03:12 AM   #59
xeko
I am back

xeko's Avatar

Đúng là chả dại nào như dại nào... em Ken cho anh xin, nước dâu pha thì anh uống chứ lại giống bán laptop thì anh xin. Mà em có vụ gì xin treo nick hay là dùng chung thì kính chuyển các bạn admin, anh cả năm nay mới vào nhìn lại trêu vui tí chứ không liên quan gì mấy vụ này nhé.
TVBK, mình chưa hiểu sao bạn rủ mình cafe nghĩa là sao...
Old 19-03-2009, 12:01 AM   #60
carefree
Cuộc sống quá khắc nhiệt, nhỉ

Bài : 269

Trích dẫn:
JW viết:
Từ xưa đến nay chả có con nào đau khổ vì em cả, với lại cứ đứa nào dính với em xong một thời gian ngắn sau đều đi lấy được chồng hết. Bác mà không môi giới quả này có khi nó còn hận bác cả đời ý chứ.

JW làm mình nhớ đến thằng cha bác sỹ trong phim "Good Luck Chuck" - http://www.imdb.com/media/rm3817508864/tt0452625, bất kể em nào, nếu đã một lần xxx với hắn đều lấy được chồng ngay. Tin lành đồn xa, các em xinh tươi kéo nhau đến đòi được bác sỹ xxx, có lần hắn phải tiếp 1 em trên trăm ký. Đời đôi lúc lắm gái cũng khổ
carefree vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài