Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Chủ đề đã bị khóa!

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 10-01-2007, 06:02 PM   #321
Anna
Khách

Bài : n/a

Trích dẫn:
PhamThiCaMoc viết:
@Famas: bạn coi tình cảm là thế nào mà mang lên diễn đàn làm trò chơi vậy?? Cái tình cảm mà bạn lúc đầu tự nhận là "xây dựng trên cảm tính và nhục tính" ấy, tại sao bây giờ lại muốn níu kéo? hay muốn chỉ cho vui vẻ nốt những ngày còn lại ở Việt Nam trước khi đi học??? Bạn cho là người yêu của bạn không lên Thăng Long này là có thể yên tâm tụ tập 1 đám đông để nhanh chóng nổi tiếng à?

Giời có mắt đấy!! những kẻ không tôn trọng tình cảm sớm hay muộn cũng bị lộ bộ mặt thật!!

Xong! Gái nhà bạn Mát chắc chắn là đã vào TL rồi. Sen hói có phi tang hộ bây giờ sợ cũng khó mà kịp. Mà Sen hói thì mình tin chắc là không làm đâu, nếu gái bạn Mát ngon thật.
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 06:04 PM   #322
mada
Khách

Bạn nào ác ý, đã dẫn dắt gái nhà bạn Famas vào Thăng Long đọc mười mấy trang tâm sự lâm li bi đát của FA. Thành thật mà nói, cửa ra đi đã khá cao. Nhưng vẫn có thể giữ lại, nếu FA thực lòng yêu gái.

Hãy tỏ ra mình thực lòng YÊU, còn chuyện cưới xin chỉ là thủ tục.

Thân mến,
Thầy Kim
Old 10-01-2007, 06:13 PM   #323
lovemetender
mới ra trại

lovemetender's Avatar

Gia nhập: Mar 2006
Nơi Cư Ngụ: Sahara
Bài : 2,160

Trích dẫn:
kegel viết:
Nếu chú thấy yêu gái thật lòng thì làm cái gì đó đi để níu kéo lại để sau này khỏi ân hận. Nếu không được thì cũng tự ai ủi là mình đã hành động như 1 thằng đàn ông (của TL) và đã làm hết cách để giữ tình yêu rồi, không được có lẽ tại số. Lúc đó thì chuẩn bị lễ vật tới nhà thầy Lovemetender để thầy xem lại cho cung tình duyên nhé, nhờ thầy giải đen cho.

Nể mặt anh em TL đu tường bám giậu túc trực từ hôm qua đến giờ và có chú kegel đây giới thiệu, các thầy bên quán tử vi đặc cách cho chú famas không phải xếp hàng nếu có gì thắc mắc tình duyên.

Thân ái đón chào.
lovemetender vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 06:19 PM   #324
Cú hôi
Đại úy

Gia nhập: May 2006
Nơi Cư Ngụ: Tổ cú
Bài : 347

Trích dẫn:
lovemetender viết:
Nể mặt anh em TL đu tường bám giậu túc trực từ hôm qua đến giờ và có chú kegel đây giới thiệu, các thầy bên quán tử vi đặc cách cho chú famas không phải xếp hàng nếu có gì thắc mắc tình duyên.

Thân ái đón chào .

Nếu có ngày giờ tháng năm sinh của thí chủ nữ càng tốt. Để các thày xem cho dễ.
Nhiệt liệt chào mừng quý khách
Cú hôi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 06:29 PM   #325
Saint
Like a virgin

Saint's Avatar

Gia nhập: Feb 2005
Bài : 7,827

Các bác có xem hộ em một lá số không ạ? Em nói luôn em này là nhân viên của đồng chí bạn em, đồng chí bạn em đang muốn đào tạo em này lâu dài để gắn bó với công ty nên rất cần xem một cách nghiêm túc.
Gái sinh ngày 5 tháng 11 năm 1984 vào hồi 8 giờ sáng. Em cũng xem sơ sơ nhưng chưa thuyết phục lắm, đồng chí bạn em muốn ai cao tay hơn chút. Em này vừa ra trường, đã làm việc cho đồng chí bạn em từ hồi tháng 3 năm ngoái đến giờ và tiến bộ rất nhanh, thái độ làm việc cũng tốt nên bạn em muốn train để biến thành partner trong công ty.

The postings on this site are my own and don't necessarily represent my company's positions, strategies or opinions.

"The object of war is not to die for your country but to make the other bastard die for his."
George S. Patton
Saint vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 09:17 PM   #326
Thổ Quan
mới mất Sịp

Thổ Quan's Avatar

Gia nhập: Mar 2005
Nơi Cư Ngụ: HTX Mỏ Khoét
Bài : 5,666

Trích dẫn:
chudongtu viết:
Hay xin Thanh Ngọc Nhị Thập Nhất Niên Hà Nội Xứ xóa tạm cái topic này đi phi tang, chuyển sang dùng mật thư đi nhỉ . Mà em thề em ko khai báo gì chuyện Úc iếc với lá đa đâu. Bác Famas cứ yên tâm, em nghĩ quả balo là làm hàng thôi. Mong chờ tin tối nay của bác . Thăng Long dẫu gái đông cũng chỉ đến ngàn em, ngoài đời gái đến chục triệu em, các bác ko phải lăn tăn,

Ơ, đừng xóa hết! Chỉ nên xóa bớt một dấu huyền trên cái title của thread này thôi!
Old 10-01-2007, 09:46 PM   #327
FAMAS
Chân tiểu nhân

FAMAS's Avatar

Gia nhập: Aug 2005
Bài : 582

Lịt mịa, em thấy mình chả khác gì anh Sài của bác Lê Lựu. Hôm nay em đã có một cuộc nói chuyện thẳng thắn với nàng và sự thực nó tởm lợm đến mức léo thể nào tin được. Em gọn gàng ra đi thôi. Chả luyến tiếc léo gì nữa.
FAMAS vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 09:49 PM   #328
lazyguy
Đại tướng

Gia nhập: Dec 2005
Bài : 1,174

Thôi cố ưỡn lên tí nữa đi. Sắp ngang Topic Chui gầm bàn...của Sên tổng rồi. Bỏ ngang nó phí ra. Nào mời anh em vào góp thêm ý kiến đi. Nhân tài đi đâu hết cả thế này, hôm qua còn vòng trong vòng ngoài .
lazyguy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 09:56 PM   #329
Cáo
Sưu tầm chai to

Cáo's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Dưới hố
Bài : 1,735

Trích dẫn:
FAMAS viết:
Lịt mịa, em thấy mình chả khác gì anh Sài của bác Lê Lựu. Hôm nay em đã có một cuộc nói chuyện thẳng thắn với nàng và sự thực nó tởm lợm đến mức léo thể nào tin được. Em gọn gàng ra đi thôi. Chả luyến tiếc léo gì nữa.

Mình đã bảo hết thuốc chữa rồi mà, nhiều người không tin. Gái đang yên lại giở quẻ tức là bão tố nổi lên rồi. Thế nào cũng tan hoang.

Thôi, chia tay được cũng tốt, còn tập trung học hành bên trời Tây cho tấn tới. Cơ mờ, sao lại đến mức có cái chữ in đậm trên kia hả FAM? Mình dự đoán chia tay trong nhẹ nhàng tuy đôi chút luyến tiếc, sao lại thành cơ sự ấy?
Old 10-01-2007, 10:00 PM   #330
cuội
Đại úy

Gia nhập: Apr 2005
Bài : 469

anh Sài của bác Lựu, có nghĩa nàng là em Châu à?
cuội vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 10:03 PM   #331
Delete
Khách

Thôi rồi! tưởng xong chứ thế này lại có gần 100 chú trực online đêm nay rồi
Old 10-01-2007, 10:07 PM   #332
uatkimhuong
Đại tướng

uatkimhuong's Avatar

Bài : 2,698

Trích dẫn:
FAMAS viết:

CÓ thế chứ! Hôm qua thất vọng mãi, cứ tưởng chuyện tình sì tai Hàn quốc hóa ra giờ là sì tai giật gân kiểu Mĩ.
Thế sự thực nó tởm đến mức nào? Kể đi!
Old 10-01-2007, 10:07 PM   #333
FAMAS
Chân tiểu nhân

FAMAS's Avatar

Gia nhập: Aug 2005
Bài : 582

Em cảm ơn các bác đã an ủi bày mưu tính kế nhưng lịt mịa em léo nghĩ em phải chấp nhận một kết cục chó má như thế. Đàn bà đúng là léo thể biết được, mấy đại ca em đã khuyên em là gái của em thuộc dạng too good to be true, đời cái gì lấp lánh quá thế nào cũng có hôi thối giấu diếm đâu đây. Lịt mịa càng vững bước người ra đi đầu không ngoảnh lại.
FAMAS vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 10:08 PM   #334
mada
Khách

Rất dễ dàng lý giải, em này cũng đã tòm tem với thằng khác rồi. Sự việc thật là đau lòng, bác em nuốt đau thương, chờ cho công thành danh toại mới tính chuyện gái gú tiếp, phỏng bác?

Thôi, cả nhà đi ngủ đi, hết chuyện rồi.

Thầy Kim

Trích dẫn:
nut_chai viết:
Mình đã bảo hết thuốc chữa rồi mà, nhiều người không tin. Gái đang yên lại giở quẻ tức là bão tố nổi lên rồi. Thế nào cũng tan hoang.

Thôi, chia tay được cũng tốt, còn tập trung học hành bên trời Tây cho tấn tới. Cơ mờ, sao lại đến mức có cái chữ in đậm trên kia hả FAM? Mình dự đoán chia tay trong nhẹ nhàng tuy đôi chút luyến tiếc, sao lại thành cơ sự ấy?
Old 10-01-2007, 10:08 PM   #335
vedau
Nghỉ đến hết mùa bóng

Gia nhập: Feb 2006
Bài : 454

Chắc tại cái chuyên ngành hẹp đây mà.
vedau vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 10:10 PM   #336
Lê Anh
Khách

Em không nhớ tên nhân vật. Em Châu là cái em gì mà có lần abc xyz ở bên Hồ Tây, gần khách sạn Thắng Lợi phỏng bác?
Em Hương thì không phải rồi, tong cbn tắng, không "nhục tính" tí nào!
Old 10-01-2007, 10:13 PM   #337
cuội
Đại úy

Gia nhập: Apr 2005
Bài : 469

Đúng rồi, em Châu người Hà Nội, hoạt động ở khu vực ấy, xong rồi thì đi ăn ốc.
cuội vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 10:13 PM   #338
wawawa
Đang hâm

wawawa's Avatar

Bài : 1,259

Trích dẫn:
Ag2r viết:
Ðang đọc: 62 (30 thành viên và 32 khách)
Ag2r, vinataba, avere, Hà nội phố, NoHearNoSee, COCHIN, nadmn, Chinsu, Maverick, nut_chai, Linh, babyface, twapenwar, fahufs, syl, casperkid, tpndtbk, Vualua, Yêu_Ngôn, Garuda, Cú hôi, cuội, Tây Độc, Bý danh, lazyguy, aquarius, Chuẩn, Moody, possessive, Anna
Hết hồn!

TL léo phải cái ttvn mà spam bằng cách post số người đọc topic ra nhá . Spam lần nữa chắc chú phải trèo lên cột điện mà đếm

Chú FAMAS cay làm gì nữa, chốt cuối cùng là chú có muốn sống cùng em nó léo đâu, chia tay là đúng rồi còn buồn chi nữa!
wawawa vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-01-2007, 10:17 PM   #339
Cáo
Sưu tầm chai to

Cáo's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Dưới hố
Bài : 1,735

Trích dẫn:
Kim viết:
Rất dễ dàng lý giải, em này cũng đã tòm tem với thằng khác rồi. Sự việc thật là đau lòng, bác em nuốt đau thương, chờ cho công thành danh toại mới tính chuyện gái gú tiếp, phỏng bác?

Thôi, cả nhà đi ngủ đi, hết chuyện rồi.

Thầy Kim

Thầy Kim, ra đây em bẩu.

Thầy quote cái post của em rồi có cái dòng in đậm trên kia là cớ làm sao? Còn tại sao em biết là tan hoang, thì cũng chả giấu thầy nhá, em biết 5 trường hợp như thế rồi, chia tay cả 5. Vả lại, hôm nay có một gái hỏi em có quan tâm cái thread hot nhất trong TL mấy ngày gần đây không? Rồi thở dài: tạch là cái chắc rồi mợ ạ.

Thầy còn ăn nói vớ vỉn hoặc không rõ ràng, có ngày người ta cho thầy thành thầy bói đấy. Lúc ấy thì thầy đừng trách tại sao trời cứ râm mãi thế này.
Old 10-01-2007, 10:19 PM   #340
Gratis
F.F (Formerly Fulcrum)

Gratis's Avatar

Bài : 513

Anh đoán thằng Santo tập 1 sắp có thằng Santo tập 2 rồi. Đau đớn quá. Cuối cùng giai Việt ta lại bị 1 đòn Santo chết thẳng cẳng.

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài