Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 03-05-2010, 06:16 PM   #201
Akira
Binh nhì

Gia nhập: Sep 2009
Bài : 23

Trích dẫn:
Nguoicongaingo viết:
Bạn akira vào trả lời nhưng mình có cảm giác không phải để cho các bạn Thăng Long đọc, mà cho người mà ai cũng biết là ai đấy vào đọc Viết thì dài, mà toàn thấy khen với lại ca ngợi

Chúc bạn thành công

Bạn Ngố chỉ nói đúng một nửa thôi. Gái của mình hoàn toàn không biết đến Tathy này và khi viết ít nhất là đến bây giờ mình không có chủ ý viết để cho em ý vào đây và đọc những điều mình viết. Đơn giản là mình muốn chia sẻ những cảm xúc trong mình, niềm vui mà ai chả muốn nhân lên hả bạn.
Akira vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 03-05-2010, 10:16 PM   #202
EmCòi
Đại úy

Gia nhập: Oct 2006
Bài : 384

Bạn Chiaki làm mình ghen tị quá . Mình cũng gần như chiaki, chơi qua forrum, rồi gặp mặt ngoài đời, rồi bạn mình đi xa, rồi ngỏ lời yêu. Yêu nhau 1 năm qua mạng, cống hiến cho bọn viễn thông bao nhiêu là tiền, rồi khi có thời gian để gần nhau thì giải tán. Chống chếnh đến hàng năm liền, giờ nghe Chiaki kể lại vẫn thấy chạnh lòng buồn. Híc
Old 04-05-2010, 11:02 AM   #203
NCC

NCC's Avatar

Gia nhập: Dec 2005
Nơi Cư Ngụ: Rạch giời rơi xuống
Bài : 7,891
Send a message via MSN to NCC Send a message via Yahoo to NCC

Hè hè! Hami liệu có đáp ứng đủ tiêu chuẩn để "yêu" 9X không? 18 điều răn của 9x đây:

Điều 1: “Tao luôn đúng, không có nghĩa là mày luôn sai. Mày sẽ đúng khi nào tao cho phép.”
Điều 2: Đừng để tao đọc được tin nhắn "linh tinh" của con nào trong đt, không tao chửi cho ủng mả cả 2 đứa ...
Điều 3: Hút thuốc thì không hun, hun thì không hút thuốc. Kinh bỏ mẹ ...
Điều 4: Thích chết thì cứ soi con em gái tao đi ...
Điều 5: Đến nhà tao thì đừng có giở trò bậy bạ... Nhà nghỉ để làm gì chứ...
Điều 6: Mua quần áo cho tao thì phải dẫn tao đi, cứ tự ý mua về mà tao không thik thì khóc ra tiếng Mán nhá ...
Điều 7: Quần áo tao mua cho là phải mặc bằng hết, tao mà thấy vứt lung tung là khỏi mặc gì luôn ...
Điều 8: Hẹn hò với tao mà đến muộn, tao đi với thằng khác cấm kêu. Kêu tao đập chết ...
Điều 9: Thấy tao giả vờ ngoan ngoãn khi nói chuyện với ông bà già mày cấm được bịt miệng cười. Cười...cười cái gì... Có thik cười không ...
Điều 10: Thấy tao bảo "Đừng" tức là "Cứ tiếp đi", mày mà "đừng" thật tao cho đừng luôn đấy ...
Điều 11: Tao thích làm gì là quyền của tao, mày thích làm gì cũng là quyền của tao ...
Điều 12: Tao còn chưa hỏi tội cái vụ kết hôn với con ranh nào trên Võ lâm đâu. Đấy... thích thì đi mà lấy nó luôn đi, đừng đến đây nữa ...
Điều 13: Cấm lên mặt dạy đời, bảo tao phải làm thế này thế nọ. Ranh con tí tuổi, biết gì mà nói như người ý ...
Điều 14: Tao bảo gì phải làm ngay, không được cãi. Sao...? Ơ thế chưa thuộc điều 1 à... Ngu như lợn ...
Điều 15: Tan học phải đứng chờ tao ở cổng. Tao mà thấy đứng đấy tí tởn với mấy con khóa dưới thì tao đập cho lòi kèn...
Điều 16: Đi chơi đâu phải báo cáo tao, tao cho phép mới được đi. Lén lén lút lút...tao mà biết thì xác con bà định ...
Điều 17: Phải tìm mọi cách làm cho tao vui những lúc tao buồn. Không là mày cũng buồn luôn đấy ...
Điều 18: Đọc cho thuộc bài "18 nội quy yêu của girl 9x" . Mai tao kiểm tra lại...

NCC vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 04-05-2010, 11:46 AM   #204
EmCòi
Đại úy

Gia nhập: Oct 2006
Bài : 384

Cười tý té ghế với 18 điều răn dạy của các cháu 9X.
Old 04-05-2010, 01:15 PM   #205
hth244
Đại úy

Gia nhập: Feb 2006
Bài : 530

Trích dẫn:
HAMI viết:
Nhân dịp kỷ niệm 35 giải phóng hoàn toàn miền Nam, thống nhất đất nước, mình vừa nhận được tin cô bạn gái mà ngày xưa bảo mình chờ 5 năm để cô ấy đi học, chuẩn bị lấy chồng. Mình chờ được 7 năm, gồm 5 năm cô ấy đi học và mình 2 năm xa nhà, thế xong về nước thì là bạn tốt. Bạn tốt thế mà cưới lại déo chịu mời mình Thế thì thôi vậy, 9x ơi, mai đi xem phin đê

Hí hí giờ mới đọc được bài này, về nước rủ em đi chơi đê
Old 04-05-2010, 01:23 PM   #206
Le roi du monde
Đại úy

Le roi du monde's Avatar

Gia nhập: Jan 2010
Bài : 641

Trích dẫn:
hth244 viết:
Hí hí giờ mới đọc được bài này, về nước rủ em đi chơi đê

Anh HaMiNo về nước từ đời tám hoánh rồi, kịp thay một vài lượt các em 9x ồi ).
Old 04-05-2010, 04:12 PM   #207
No star
Kiến trúc sư Lào

Gia nhập: Oct 2009
Bài : 1,344

Bạn HAMI khai thật ra xem đong được bao nhiêu gái qua topic này rồi? Các chú tỏ ra trung tình, lại bị bồ đá, đại để là tỏ ra cần 1 vòng tay che chở của gái chính ra đẽo gái phải biết. Đấy là phương pháp đẽo gái mạng số mấy trong cẩm nang của Hải đăng Vũ béo ấy nhỉ?
No star vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 05-05-2010, 10:24 AM   #208
NoOne
cháu đang tập sự...

NoOne's Avatar

Gia nhập: Oct 2007
Bài : 489

Bác C đang cua gái 9x à ?
to love and hold"
NoOne vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-05-2010, 08:58 AM   #209
HAMI
Đại úy

HAMI's Avatar

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 479

Trích dẫn:
No star viết:
Bạn HAMI khai thật ra xem đong được bao nhiêu gái qua topic này rồi? Các chú tỏ ra trung tình, lại bị bồ đá, đại để là tỏ ra cần 1 vòng tay che chở của gái chính ra đẽo gái phải biết. Đấy là phương pháp đẽo gái mạng số mấy trong cẩm nang của Hải đăng Vũ béo ấy nhỉ?

Dạ không anh ạ, em thì xác con bà định (@9x ) rồi, gái Thăng Long là bạn của chúng ta , thế nên là không có đong đẽo gì ở đây cả anh ạ. Tất cả chúng ta là bạn tốt của nhau thôi

Đọc quả 18 điều dạy của 9x kia công nhận là hay. 9x nó phải kiên cường bất khuất trung hậu dam dang thế chứ May mà em tầm này cũng có tý nội công. Bác Trâu cho em yahoo em 9x này đê

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài