Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 17-10-2008, 01:36 AM   #181
asturiasvn
post ảnh xấu

Gia nhập: Jul 2007
Nơi Cư Ngụ: Paris
Bài : 326

Trích dẫn:
Chienbinh viết:
- Em yêu anh, nhưng em không muốn quay lại.

Thế này thì còn lăn tăn gì nữa bác, gái đã nói thẳng tuột ra rồi còn đâu. Em là em mừng cho bác, biết đâu mấy tháng nữa bác lại tìm được tình yêu lớn của cuộc đời thì sao
asturiasvn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 17-10-2008, 07:14 AM   #182
Mazak
Đại úy

Gia nhập: Apr 2008
Bài : 706

Trích dẫn:
asturiasvn viết:
Thế này thì còn lăn tăn gì nữa bác, gái đã nói thẳng tuột ra rồi còn đâu. Em là em mừng cho bác, biết đâu mấy tháng nữa bác lại tìm được tình yêu lớn của cuộc đời thì sao

Vưỡn là biết đâu, không rõ xác suất bao nhiêu %
Mazak vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-06-2009, 02:20 AM   #183
dốt
Đại úy

Gia nhập: Jul 2005
Bài : 323

Trích dẫn:
Chienbinh viết:
Trước đó thì bố của gái có gọi điện cho em, và nói năng linh tinh và có những lời lẽ không tôn trọng em lắm. Em cũng bật lại, bảo là bác chẳng có lý do gì ngăn cản chúng cháu cả, giờ hai đứa lớn cả rồi, công ăn việc làm cũng ổn định cả rồi, cháu chẳng làm điều gì xấu xa, mà gái thì cũng đã thuộc về cháu 100% rồi... thì bố của gái cũng có mềm dẻo đi chút, bảo là hãy thử để cho gái 1 năm yên ổn xem sao. Nếu sau 1 năm mà gái vẫn còn yêu em thì cho 2 đứa cưới.

Em xin lỗi các bác em bới lại cái topic này, cũng là do bên chửi nhau với chị WIL làm em phải đọc lại các topics xem chiến sự đến đâu. Nói thế để thấy là em cũng lướt lướt thôi ạ. Mới đọc đến trang này chưa đọc đến cuối xem cuối cùng kết luận là bác Chiến binh bịa hay thật happy ending hay là romeo and juliet nhưng mà em thấy cho dù có là thế nào đi chăng nữa thì giai ngông nghênh ngang nhiên đi khoe với bố gái 100% với 200% rồi lại còn tự hào lên khoe trên mạng nữa thì đúng là vô phúc cho gái nào vớ phải bác ạ. Dùng 100% để "uy hiếp" cho người ta mềm dẻo đi chút thì sự vô phúc tăng thêm cấp số nhân. Chị WIL, em chẳng ủng hộ gì chị về những gì chị làm với các cháu bé, dù sao nhận xét về bác cũng không thể nói là sai ạ.

Qua đường thì em nhận xét thế thôi bác có xúc động mà ném đá em thì em cũng chả đôi co đâu, mấy vụ này em không có kinh nghiệm.
dốt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 22-06-2009, 10:04 PM   #184
Chienbinh
Anh cấm thằng nào thả thằng này.

Gia nhập: Apr 2006
Bài : 332

Xong rồi sao hở chú DỐT? Thế chú hiểu 100% là cái gì? Đme chắc chú đ'eo có khả năng hiểu đâu. Đọc xong post của chú anh cứ nghĩ đến đoạn văn tả cảnh như này: ".... Mặt gã ( tức DỐT) trông như một khu vườn, mũi giống quả cà chua, lông mũi tua tủa như hành hoa,...blabla.... Còn óc gã là một thùng đậu phụ pha đất sét..."
Chienbinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài