Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > CLB Nho Săn Cáo
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 15-09-2005, 12:32 AM   #361
5xu
Trả lại tên cho xu

5xu's Avatar

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 2,958
Send a message via Yahoo to 5xu

Hồi trước anh vô tư dã man. Không bao giờ anh quan tâm bạn gái mình ngừa thai bằng biện pháp gì. Thậm chí không thèm quan tâm đến là bạn gái mình có dùng cái gì đó (pill, film, ...) hay không nữa. Đến một ngày anh phát hiện ra cái sự vô tư đấy thực ra là biểu hiện của một thằng đàn ông vô cùng ích kỷ.

Anh thấy chú AK47 khoe mẽ về chuyện ngừa thai, tuy có chã, nhưng ít ra là chú ấy không ích kỷ trong việc quan hệ với bạn gái của mình. Vậy chị em đừng chửi chú ấy nữa.

PS: Chú AK47 nếu không bỏ cái tật viết mà như ẽo ợt qua điện thoại: A thế này, A thế kia, A biết là em thổn thức ... và sai chính tả be bét thì anh sẽ mời Saint4` đi uống bia hơi chỉ để nhờ nó treo nick chú vĩnh viễn. Chã vừa thôi, chã quá đ'o ai chịu nổi.
5xu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 15-09-2005, 12:51 AM   #362
nintendo
Lebanon Style

nintendo's Avatar

Nơi Cư Ngụ: tathy.com/thanglong
Bài : 668

Trích dẫn:
5xu viết:
Hồi trước anh vô tư dã man. Không bao giờ anh quan tâm bạn gái mình ngừa thai bằng biện pháp gì. Thậm chí không thèm quan tâm đến là bạn gái mình có dùng cái gì đó (pill, film, ...) hay không nữa. Đến một ngày anh phát hiện ra cái sự vô tư đấy thực ra là biểu hiện của một thằng đàn ông vô cùng ích kỷ.

Anh thấy chú AK47 khoe mẽ về chuyện ngừa thai, tuy có chã, nhưng ít ra là chú ấy không ích kỷ trong việc quan hệ với bạn gái của mình. Vậy chị em đừng chửi chú ấy nữa.

PS: Chú AK47 nếu không bỏ cái tật viết mà như ẽo ợt qua điện thoại: A thế này, A thế kia, A biết là em thổn thức ... và sai chính tả be bét thì anh sẽ mời Saint4` đi uống bia hơi chỉ để nhờ nó treo nick chú vĩnh viễn. Chã vừa thôi, chã quá đ'o ai chịu nổi.

Oài, bác 5xu hết đặt bàn cho anh em @ ILU h còn thêm nhiệm vụ giáo chã cả hòa giải nữa à? Cơ mà bác chắc nhớn tuổi nên chị em cả chã nghe nhời nhắm, hêhê. Mà bác làm thế nào dụ đc thằng AK bốt cái instruction dùng cái fim gì của nó cho anh em mở mang đầu óc tí đc ko ạ? Em thề, ko nói đểu. Trên kìa em và tình yêu Postef đã bảo mà nó ko chịu bác à. Bác giúp bọn em nhá. Cám ơn bác ợ. À Trung Thu em tặng bác bông hoa :-rose
Old 15-09-2005, 01:09 AM   #363
5xu
Trả lại tên cho xu

5xu's Avatar

Bài : 2,958
Send a message via Yahoo to 5xu

Trích dẫn:
nintendo viết:
Mà bác làm thế nào dụ đc thằng AK bốt cái instruction dùng cái fim gì của nó cho anh em mở mang đầu óc tí đc ko ạ?

Cái đấy thì có đ'o gì mà mở mang đầu óc. Chú chỉ cần biết bạn gái chú dùng film. Quá lắm là chú đi mua film cho người ta. Còn dùng thì người ta tự làm. Không lẽ chú lại làm hộ. Nếu mà chú có ý định làm hộ cả cái đấy nữa thì hoặc là chú văn hóa cao quá, hoặc là chã quá.

Anh thấy chú nói chuyện đua xe cắt phanh gì đấy ở bên kia, anh định tham gia mà topic bị khóa rồi.
5xu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 15-09-2005, 01:11 AM   #364
Yến Ng
Khách

Bài : n/a

Chết cười với cách ăn nói dở ông dở thằng của bọn Úc lợn này thôi. Anh AK em mà chã thì bọn du học Úc lợn là chắt của chã
Mà hình như mấy thằng mất dậy tổ lái ở nhà mình bây giờ tống sang đấy hết rồi hay sao ấy nhỉ. Có mỗi Úc lợn chứa được những thành phần dở hơi cám hấp với đua đòi nói leo thôi
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 15-09-2005, 01:24 AM   #365
nintendo
Lebanon Style

nintendo's Avatar

Trích dẫn:
5xu viết:
Cái đấy thì có đ'o gì mà mở mang đầu óc. Chú chỉ cần biết bạn gái chú dùng film. Quá lắm là chú đi mua film cho người ta. Còn dùng thì người ta tự làm. Không lẽ chú lại làm hộ. Nếu mà chú có ý định làm hộ cả cái đấy nữa thì hoặc là chú văn hóa cao quá, hoặc là chã quá.

Anh thấy chú nói chuyện đua xe cắt phanh gì đấy ở bên kia, anh định tham gia mà topic bị khóa rồi.

Ơ sao lại khóa bên đó nhờ? Mà đâu tại thằng AK nó bốc phét đua xe cắt phanh này nọ em chỉnh lại tí thôi. Bác có gì giáo em thì giáo bên này cũng đc mà. Anh em mình cứ bốc phét rồi đá thêm vài cái phụ tùng gái vào chắc ko bị treo nick đâu phỏng?

Cái áo này có bông hoa em thích. Chị em nào cưới về rồi vận thử cho em xem đc hông ợ?
Old 15-09-2005, 01:25 AM   #366
hhv
Đại úy

Gia nhập: Mar 2005
Bài : 376
Send a message via Yahoo to hhv

Trích dẫn:
Tristesse viết:
Mấy chị gái điệu thật đấy. Đọc topic này mà em cứ đi từ ngỡ ngàng này đến ngỡ ngàng khác.

Em chỉ có 1 cái ví đựng tiền, hình tròn, tên họ rất chi là vô danh tiểu tốt, do ông anh họ tặng từ năm 96, và dùng từ đó cho đến giờ. Túi xách hoàn toàn ko có cái nào vì em chỉ thích mang balo thôi. Mỗi khi đi dự đám cưới hay tiệc tùng gì mà phải mặc áo dài hay áo đầm là tắc tị cho chuyện phải mang cái ví gì đây?

Chị gái em thì ngược lại. Cả 1 thùng ví, xách tay, xách dây... đủ các kiểu. Đúng là mỗi người mỗi sở thích thật! Và cũng nhờ topic này mà em "mở mắt" được nhiều điều trong thế giới xài hàng brand name.

Nếu nói về chuyện collect cho vui, thì em chỉ mê đồ underwear mà thôi. Nhưng mà cái này post lên TL mà làm gì, nhỉ? Bị ban nick là cái chắc! Hehehe...

-------

Thôi các chú tạm dừng cãi nhau đi để em Tristesse bốt ít lingerie lên cho anh em mở mắt
Old 15-09-2005, 04:43 AM   #367
Tristesse
Mouni

Tristesse's Avatar

Bài : 2,005
Send a message via Yahoo to Tristesse

Trích dẫn:
hhv viết:
Thôi các chú tạm dừng cãi nhau đi để em Tristesse bốt ít lingerie lên cho anh em mở mắt

Dạ em viết nhí nhố cho vui thế thôi, chứ post hàng thật, người thật lên thì em chả dại.

Cảm ơn các bác đã quan tâm! Hihi...

------
Tristesse vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 15-09-2005, 08:54 PM   #368
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

Gia nhập: Jul 2005
Nơi Cư Ngụ: Meo buồn - Ốt sờ trây li a
Bài : 483

:~ :~

Sợ quá. .hôm nay trên TL có bạo động.. :~ :~ .. Cột điện đầy chặt những nguời là nguời.. Kinh dị.. híc.. Em SVQT ngồi run cầm cập nãy giờ.. chã dám khắc nhập.. cứ ngồi lấm la mày lét.. .. Sợ vãi hàng.. .. Cảm giác Y như kiểu hôm nọ đi xem ca nhạc gặp biểu tình bạo động.. Công nhận đời với mạng chả khác nhau là mấy..

Bác AK47.. Em thật bác đàn ông mà lèm bèm như bác lần đầu tiên em gặp trên đời.. Cái thể loại giai mà lèm bèm - nói dai nói dài nói dại - Chấp nhặt với gái từng câu từng chữ & trơ trẽn như bác - Ở trên đời nàyCông nhận hiếm. Ví dụ Bác AK47 em mà đại diện cho giai SG.. Thì giai Sài gòn - Công nhận Nhục.

Giai Sài gòn mà như bác.. Em xin lỗi - Lắp mô tơ vào đít cũng chạy theo không kịp Giai Hà Nội chúng em. Giai Hà nội chỉ cần gái nhắc khẽ là: "Anh ơi delete bài này hộ em " Là các anh ấy delete ngay.. khỏi cần giải thích cãi cọ lằng nhằng.. Chậc chậc.. Chả như bác em.. .. Giai Hà Nội mình.. Nói không phải khen khéo: "Công nhận Galant" :-rose

Đấy là em lấy ví dụ thế thôi.. Chứ bác AK47 em thì là cái vẹo gì mà đại diện cho giai SG được bác nhờ..

Vài lời gửi bác AK47 em - Chúc bác ngồi chơi trên cột điện mát mẻ :-rose

P.s. Có anh Admin nào tốt bụng làm ơn làm phuớc giúp em delete mấy cái đoạn chửi nhau trong Topic này với ạ.. Em hết sức biết ơn!.. :-rose
Dù câm nín nhưng con thật lòng muốn nói..
Sinhvienquitoc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 15-09-2005, 09:28 PM   #369
Tây Độc
Thôi Chấn Độc

Tây Độc's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Here
Bài : 10,681

Anh cực galant, thực hiện ngay những gì em SVQT yêu cầu. Có chú admin nào vui lòng cho anh quyền admin để anh delete mấy bài chửi nhau giúp em SV với.
Old 15-09-2005, 11:17 PM   #370
daudinh
Khách

Trích dẫn:
Tristesse viết:

Dạ em viết nhí nhố cho vui thế thôi, chứ post hàng thật, người thật lên thì em chả dại.

Cảm ơn các bác đã quan tâm! Hihi...

------

Anh ủng hộ hai tay , có gì đâu mà dại với khôn. Nhân tiện anh hỏi mấy bạn giai ở đây là thích phụ nữ bận lingerie hiệu gì. Anh thì cảm thấy thích Aubade , nó có cái vẻ sexy một cách quý phái nhỉ.
Old 16-09-2005, 04:20 AM   #371
Tristesse
Mouni

Tristesse's Avatar

Trích dẫn:
daudinh viết:
Anh ủng hộ hai tay , có gì đâu mà dại với khôn. Nhân tiện anh hỏi mấy bạn giai ở đây là thích phụ nữ bận lingerie hiệu gì. Anh thì cảm thấy thích Aubade , nó có cái vẻ sexy một cách quý phái nhỉ.

Khi còn ở nhà, hàng lingerie em dùng đa số là của Vera. Aubade ren nhiều quá, đôi khi thấy không thoải mái.

Sang Mẽo thì em chuyển sang dùng hàng Victoris's Secret. Rất đẹp! Từ mẫu mã cho đến chất liệu.

Anh daudinh có thể vào đây tham khảo, khỏi cần em post hình "hàng thật, người thật" của em lên:

http://www2.victoriassecret.com/col...YZZZ&rfnbr=1052

Có lẽ hàng lingerie này sexy một cách quá chi là gợi cảm, chứ quý phái thì không có. Nhưng em còn trẻ, chưa cảm thấy đến lúc cần "quý phái"! Hihi...

--------
Old 16-09-2005, 04:35 AM   #372
Hương Giang
Khách

Minount cùng sở thích với tớ rồi, tớ cũng chỉ thích lingerie thôi. Nhưng tớ không thích ren lắm, vì mặc quần áo nó hay cộm hì hì, với cả tớ không khoái khoe nội y. Tất nhiên ở nhà thì lại khác, mặc toàn ren cho quyến rũ. Chỗ tớ không có VS nên tớ thích mấy đồ của Pháp, làm rất tinh xảo, chất bóng mà mềm mại, mặc vào mát rượi tưởng như không mặc ấy. Mà giá mấy đồ này không hề rẻ chút nào. Có bộ vài trăm Euro là thường
Old 16-09-2005, 04:57 AM   #373
Tristesse
Mouni

Tristesse's Avatar

Trích dẫn:
Hương Giang viết:
Minount cùng sở thích với tớ rồi, tớ cũng chỉ thích lingerie thôi. Nhưng tớ không thích ren lắm, vì mặc quần áo nó hay cộm hì hì, với cả tớ không khoái khoe nội y. Tất nhiên ở nhà thì lại khác, mặc toàn ren cho quyến rũ. Chỗ tớ không có VS nên tớ thích mấy đồ của Pháp, làm rất tinh xảo, chất bóng mà mềm mại, mặc vào mát rượi tưởng như không mặc ấy. Mà giá mấy đồ này không hề rẻ chút nào. Có bộ vài trăm Euro là thường

Hương Giang cho tớ link của mấy hãng mà ấy đang dùng được ko? Để tớ xem nếu mua online được thì tớ sẽ mua dùng thử xem sao.

Đợt đầu năm, VS ra hàng áo ngủ, vải cotton, mềm mại cực kỳ. Tớ về VN đi xem hàng WOW, thấy thô không chịu được. Mà dạo này sao hàng WOW xấu thế nhỉ? Chẳng có mẫu nào đẹp hết. Ở VN, hình như mảng áo quần mặc ở nhà cho chị em bị bỏ ngõ. Có 1 thằng mà tớ khá thích là Cara, chuyên design hình con mèo, con cá... lên áo quần, nhưng chất liệu vải của Cara lại cứng quá. Tuy nhiên mẫu mã của Cara lại rất dễ thương, quá trẻ trung!

-----
Old 16-09-2005, 10:06 AM   #374
Tây Độc
Thôi Chấn Độc

Tây Độc's Avatar

Nơi Cư Ngụ: Here
Bài : 10,681

Oái oái oái, mấy trăm Ơ bộ lingerie. Thăng Long toàn là hoành tráng cả. Không hiểu sao lại lòi ra cái thằng mình nhỉ. Hơn chục năm nay vẫn đôi quần đùi bộ đội mua ở đường Nam Bộ (đường Lê Duẩn bây giờ)
Old 16-09-2005, 01:19 PM   #375
Tristesse
Mouni

Tristesse's Avatar

À, nói thêm là Tristesse cũng rất thích sưu tầm tạp dề (vì Tristesse thích nấu ăn). Mà tạp dề đẹp mua phải nói là đại khó cho rồi. Mấy chị biết chổ nào, hiệu nào bán tạp dề đẹp không? Tư vấn cho em với.

Ở VN, em lọ mọ đi tìm cũng mua được 2 cái rất đẹp, nhưng là hàng "sida". Sang đây thì chịu, đi mấy chổ bán dụng cụ nhà bếp cũng có thấy bày bán, mà xấu òm!

-------
Old 16-09-2005, 01:39 PM   #376
Nguoicongaingo
Chu du thiên hạ để.. dạy buồn cười

Nguoicongaingo's Avatar

Gia nhập: Apr 2005
Nơi Cư Ngụ: __Game Show____ Đã tiêu: 50
Bài : 3,423
Send a message via Yahoo to Nguoicongaingo

Một giây dành cho quảng cáo về trò chơi mới:

http://www.tathy.com/thanglong/show...74830#post74830

Nguoicongaingo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 05-10-2005, 12:52 PM   #377
nintendo
Lebanon Style

nintendo's Avatar

Talking

Topic dạo này hẻo quá nhỉ. Hay là mấy bác đang nằm mơ có gái TL bốt underwear lên nên vẫn chưa tỉnh thế? Thôi em táng cái que kẹo mút vào đầu cho các bác tỉnh nhé. Trên kia các bác cứ đòi chị SVQT mặc quần áo bốt hình thì đây nè, nè, nè. Mà mấy bà chị này khỏe vật. Thằng em thì áo khoác, khăn quàng trong khi các chị toàn cộc tay cả váy. Xem xong các bác chưa tỉnh thì hú SVQT táng nốt cái kẹo đang cầm trong tay cho tỉnh.

thay đổi nội dung bởi: nintendo, 05-10-2005 lúc 12:53 PM.
nintendo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 05-10-2005, 03:24 PM   #378
iLuv
Đại úy

Gia nhập: Sep 2005
Bài : 388

Đều giai thanh gái lịch cả, sao lại phải tẩy xóa mặt mũi thế kia. Anh gato với chú Nintendo này vãi, em d'o gì mà hai tay hai chị thế kia hả giời.
Em SVQT được cái post đồ xịn mà mặt mũi không thanh tú như anh tưởng. Đau quá.
iLuv vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 05-10-2005, 03:53 PM   #379
Sinhvienquitoc
Thợ Mỏ

Sinhvienquitoc's Avatar

Gia nhập: Jul 2005
Nơi Cư Ngụ: Meo buồn - Ốt sờ trây li a
Bài : 483

Nintendo chụp cái ảnh này lúc nào mà chị không nhớ nhỉ?.. Chính ra cái ảnh này nhìn đẹp phết... nhìn tự nhiên nhỉ!..

Bốt vào đây giữ đúng lời hứa với chị Kam.. Có nhẫn có vòng lại có cả cái cặp lóng lánh mà TY Nintendo nhắc đến hôm nọ.. .. hihi

Trích dẫn:
nintendo viết:
Chán ko chịu đc!!! Chiều qua mò lên city căn đến h ăn tối tầm 6 rưỡi 7h phone rủ anh em TL Sydney đi ăn phở Pasteur rồi uống frapuccino nhưng thế quái nào lòng vòng phi lên tận cái Motor Way mãi mới tìm đc đường ra. Lúc đấy muộn béng rồi cả mệt nữa nên về ngủ. 12h đêm dậy tự nhiên thấy đói thế là 1 rưỡi sáng phi lên Super Bowl ăn cháo cuối giờ thì gặp ngay hội bạn SVQT đi xem hát về. Mình định ra say Hello nhưng nhìn bàn mình có mỗi bát cháo nhạt còn các bạn ấy hoành tráng kịch trần toàn sơn hào hải vị món xào, món nướng cả sinh tố xoài Y2K long lanh lóa cả mắt sợ các bạn ý nghĩ mình thấy sang bắt quàng làm bạn nên thôi ngậm ngùi chấm quẩy cả cháo rồi lọ mọ đi về Đùa thấy bàn bạn SVQT đông người quá mình ngại.

@ SVQT: tình yêu mặc thế này có phải trẻ ko? Hôm qua đi xem hát ăn mặc hơi già. May mà có cái kẹp tóc đính hạt óng a óng ánh kéo lại
Dù câm nín nhưng con thật lòng muốn nói..
Sinhvienquitoc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 05-10-2005, 04:41 PM   #380
nintendo
Lebanon Style

nintendo's Avatar

Trích dẫn:
iLuv viết:
Đều giai thanh gái lịch cả, sao lại phải tẩy xóa mặt mũi thế kia. Anh gato với chú Nintendo này vãi, 1.em d'o gì mà hai tay hai chị thế kia hả giời.
Em 2. SVQT được cái post đồ xịn mà mặt mũi không thanh tú như anh tưởng. Đau quá.

iLUV: Thưa anh, nếu anh nhìn kỹ sẽ thấy người em hơi nghiêng về bên phải và nếu có một ai đó chụp từ sau lưng sẽ thấy tay phải của em đặt sau lưng chị SVQT. Vậy là 2 tay 3 chị là "Chú Em Tốt" chứ là em gì ạ. Đấy là chưa kể em gì đang ngồi đằng sau mắt sáng trưng cả lên.

SVQT: Chị gái đừng mắc mưu nhé )

thay đổi nội dung bởi: nintendo, 05-10-2005 lúc 04:46 PM.
nintendo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài