Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 13-01-2011, 02:19 PM   #161
little_fox
Đại úy

Gia nhập: Nov 2007
Bài : 618
Send a message via Yahoo to little_fox

Sự xuất hiện của em vào lúc này liệu có khiến các bác, các bạn buồn cười thậm chí rào rào vỗ tay hay không thì em chịu, cơ mà, đầu giờ sáng đã có một Chã senior gọi điện cho em ra chiều quyết tâm truy tìm đến cùng vụ này

Thật em chẳng biết nói gì, em thực hiện quyền của mình, là giữ im lặng vì bất kỳ điều gì em nói đều có thể sử dụng để chống lại em tại Chã nghị, em xin hết!
Old 13-01-2011, 02:26 PM   #162
TVBK
Đại úy

Gia nhập: Nov 2008
Nơi Cư Ngụ: Bãi Cát
Bài : 616

Trích dẫn:
little_fox viết:
Sự xuất hiện của em vào lúc này liệu có khiến các bác, các bạn buồn cười thậm chí rào rào vỗ tay hay không thì em chịu, cơ mà, đầu giờ sáng đã có một Chã senior gọi điện cho em ra chiều quyết tâm truy tìm đến cùng vụ này

Thật em chẳng biết nói gì, em thực hiện quyền của mình, là giữ im lặng vì bất kỳ điều gì em nói đều có thể sử dụng để chống lại em tại Chã nghị, em xin hết!

Ôi mình vừa nghi ngờ thằng bạn mình là nhân vật chính nên đã pm cho một bạn để hỏi xem có đúng không? Nhưng được xác nhận là không phải bạn hiền ah.
Hay tớ cũng mở thớt lôi chuyện chúng mình nắm tay nhưng chưa được nắm chân có cả ôm nhau nữa lên đây . Và cuối cùng cũng không thể tiến tới nắm chân nhau vì bạn đã có một vợ và một con giai
Old 13-01-2011, 02:39 PM   #163
little_fox
Đại úy

Gia nhập: Nov 2007
Bài : 618
Send a message via Yahoo to little_fox

Vàng em, ngay cả trong những giấc mơ buông thả và dễ dãi nhất anh cũng chưa bao giờ nghĩ mình sẽ là Lão Hạc, em ạ!

Nói lại bảo dìm hàng, chứ em có biết nếu em làm cho mọi người tin rằng anh đã từng nắm tay em (dù với lý do gì) thì level của em sẽ lên đến độ nào không? hehe
Old 13-01-2011, 02:42 PM   #164
Apologise
Liệt sĩ

Gia nhập: Mar 2010
Bài : 282

Cáo xuất hiện đầy tự tin và hoành tráng. Anh ấy đang trèo lái dư luận. Đi trên những lời đồn của công chúng. Liệu anh có phải là chiến sĩ nằm trong đống rơm? Nếu không phải sao anh lại biết rõ chi tiết và có sự xuất hiện hào hoa đến thế. Mọi câu trả lời sẽ có trong Chã Nghị tuần này. Kính mời các bạn tham gia để biết thêm chi tiết
Apologise vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 13-01-2011, 02:46 PM   #165
Cáo
Sưu tầm chai to

Cáo's Avatar

Gia nhập: Dec 2005
Nơi Cư Ngụ: Dưới hố
Bài : 1,735

Ơ sao đọc bài của little_fox em tự nhiên cứ nghĩ bạn ấy là nhân vật nam chính là sao ta? Có ai nghĩ giống em không nhỉ? Hay đầu óc em lệch lạc quá?
Old 13-01-2011, 03:01 PM   #166
TVBK
Đại úy

Có em mà bác đọc vài điểm em thấy giông giống nên đã pm cho bác Apologise để xác nhận nhưng bác kia thì đúng là có họ hàng của Võ Thị Sáu quyết không khai đồng đội trong đống rơm. Nhưng mà em cũng nghi lắm. Bạn em thì cứ nửa đùa nửa thật làm gái hay tưởng bở nhiều. May mà em tâm lý vừng vàng đôi lúc tình cảm mênh mang nên mới chỉ nắm đến tay chưa nắm đến chân.
(P/s hôm trước cưới Đ có bỏ phong bì hộ bạn không đấy để bạn đến nắm tay thanh toán)
Old 13-01-2011, 03:09 PM   #167
Apologise
Liệt sĩ

Bạn TVBK buồn cười thật. Tớ đã xác nhận với bạn rõ ràng về anh H lẹp giai của chúng ta rồi nhá. Bạn đừng có mà liên thiên .
Old 13-01-2011, 03:33 PM   #168
nt2
Liệt sĩ

Gia nhập: May 2006
Bài : 1,078

Anh em tung hỏa mù kinh quá :d. Anh fox hôm nào rảnh ra giao lưu quần vợt với đội Tuấn bass nhé. Em Phương có lời hỏi thăm đấy.
nt2 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 13-01-2011, 03:36 PM   #169
TVBK
Đại úy

Thì không phải bạn H xẹp giai của chúng ta thì yêu cầu bác đưa ra dẫn chứng để phản biện đi? Nếu không em vẫn khẳng định như những gì em biết thì là hung thủ chính là bạn xẹp giai đầu sắp hói.
Nếu bác không muốn công khai thì bác có thể pm tên của bạn kia cho em để đảm bảo sự trong sáng của bạn Xẹp giai
Old 13-01-2011, 03:39 PM   #170
Apologise
Liệt sĩ

Xin lỗi bạn H đẹp giai. Thỏa thuận nhường em Phương xinh cho mình và mình lái dư luận sang hướng khác có vẻ không thành được. Em Phương theo lời bạn nt2 chỉ quan tâm mỗi bạn thôi. Giờ bạn vào mà nhận tội đi. Dám tranh hàng với tớ à )
Old 13-01-2011, 03:42 PM   #171
TVBK
Đại úy

@ Bác Apo chương trình gặp nhau cuối tuần có tiết lộ danh tính của đồng chí trong đống rơm không để em đăng ký một ghế. Em Win cũng tham gia liêu giai kia có thò đầu lộ diện không bác?
Old 13-01-2011, 03:47 PM   #172
Nhẻm

Nhẻm's Avatar

Gia nhập: Jun 2005
Bài : 617

Trích dẫn:
nt2 viết:
Anh em tung hỏa mù kinh quá :d. Anh fox hôm nào rảnh ra giao lưu quần vợt với đội Tuấn bass nhé. Em Phương có lời hỏi thăm đấy.

Em Phương có hỏi thăm anh không nt2, anh cũng hơi hói nhưng không đẹp trai . Quả này đích thị bố fox rồi, con đúng lớp 1, hahaha.
Nhẻm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 13-01-2011, 03:49 PM   #173
Apologise
Liệt sĩ

Bạn giai kia đã confirm với mình tham gia. Tất nhiên là mình sẽ công bố từ đầu đến cuối sự việc cũng như cho chiến sĩ ấy thanh nga với anh em. Theo tin mới nhất là chiến sĩ ấy chỉ " tiện mồm " buông vài lời ong bướm. Có nên chăng trách em Win nhẹ dạ cả tin?
Old 13-01-2011, 03:55 PM   #174
nt2
Liệt sĩ

Trích dẫn:
Nhẻm viết:
Em Phương có hỏi thăm anh không nt2, anh cũng hơi hói nhưng không đẹp trai . Quả này đích thị bố fox rồi, con đúng lớp 1, hahaha.

Em Phương chỉ hỏi thăm anh fox thôi , đời bạc thế đấy, kẻ ăn không hết người lần chẳng ra. Nhớ ngày xưa fox chở Ph về tiện thể để quên cái quần ở nhà em Ph ).
Old 13-01-2011, 04:01 PM   #175
Khanhgt
quý tộc hàng đợi

Khanhgt's Avatar

Gia nhập: Apr 2008
Bài : 2,432

Trích dẫn:
Win viết:
Em chỉ thắc mắc, là chẳng hạn, muốn thịt em thì đâu cần phải nói rõ sự thật .

Hóa ra đây là vấn đề bạn WIN muốn nhắn nhủ anh giai Chã Nghị
Khanhgt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 13-01-2011, 04:46 PM   #176
Supaman
Bố trẻ con

Supaman's Avatar

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 6,802
Send a message via Yahoo to Supaman

Thế tớ mới bảo, phải làm rõ để có quyết định phạt đồng chí nào làm mất mặt anh em Chã nghị, có bắn mà cũng chẳng nên.
Supaman vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 13-01-2011, 05:06 PM   #177
TVBK
Đại úy

Thôi đúng thằng cáo rồi ngày xưa nó rủ mình đi ăn trưa cứ trêu mình là đi ăn trưa rồi về ngủ trưa thân mật. Cứ buông lời ong bướm thế thì gái đỡ làm sao đựoc
Nghe em Win nói là anh ý đầy đặn đáng yêu không biết đã check hàng chưa mà đã biết đầy đặn hả em Win. Chắc mới đo bằng tay hay chỉ đo bằng mắt hả em?
H ơi mai mời bạn đi ăn trưa đi không bạn xì cháu Triết về mách mẹ là bố H có tội.
Old 13-01-2011, 05:41 PM   #178
hungmn
Trung úy

Gia nhập: Jun 2006
Bài : 265

Em thấy nếu câu chuyện này dựng thành phim thì bác Apologise sẽ là nhân vật phản diện.
Tuy nhiên, nếu không có nhân vật phản diện thì chẳng có gì để mà xem nữa.
hungmn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 13-01-2011, 07:42 PM   #179
nt2
Liệt sĩ

Trích dẫn:
TVBK viết:
Thôi đúng thằng cáo rồi ngày xưa nó rủ mình đi ăn trưa cứ trêu mình là đi ăn trưa rồi về ngủ trưa thân mật. Cứ buông lời ong bướm thế thì gái đỡ làm sao đựoc

Cái chính là rủ ngủ thân mật cuối cùng lại không ngủ nên gái mới chim cú .
Old 13-01-2011, 07:55 PM   #180
Hải Lê
Liệt sĩ

Gia nhập: Jun 2010
Bài : 37

Đùa chứ thằng Syl dạo này rảnh thật. Viết lách thì ngu mà cứ vờ vịt giả gái tâm sự
Hải Lê vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài