Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 02-08-2010, 12:26 PM   #1
Lil'BK
Khách

Bài : n/a
Default Thế là sao

Trước em đã dính phốt, gặp gái lững lờ ở topic ' em gái' rồi. Tưởng đời mình chỉ gặp một em như thế thôi, thế éo nào mà lần này lại gặp phát nữa trong tình hướng trớ trêu . Theo bản thân em nghĩ thì em nên stop lại ngay, đề phòng những rắc rối to sau này. Chỉ chia sẻ cùng các bác cái tình huống mà em gặp. Số là em cùng mấy thằng bạn thân nối khố rủ nhau đi biển nghỉ mát.

Đoàn có 6,7 mống giai thì 4 ông mang theo bạn gái. Nói chung là mọi thứ diễn ra như các cuộc chơi tắm biển, nhậu nhẹt hải sản thâu đêm.Vấn đề chỉ nảy sinh vài buổi sáng hôm sau. Tỉnh dậy trong trạng thái vẫn lâng lâng vì rượu, em và vài thằng bạn nữa nhảy mịa xuống biển tắm một lúc cho tỉnh. Lên bờ về khách sạn đầu vẫn choáng choáng. Đợi mấy thằng bạn em tắm lâu vãi, người mình thì đầy cát, nhớp nháp em đi sang luôn phòng của thằng bạn thân và người yêu nó bảo cho tao tắm nhờ phát.Đi qua phòng, thấy em gái mặc áo hai dây nằm tênh hênh trên giường, lòng tự nhiên xốn xăng. Tắm rửa đàng hoàng sạch sẽ , thoải mái đi ra , lại ngồi cùng ông bạn vàng chém gió. Được một lúc thì cu cậu kêu : đợi tao tắm phát rồi anh em mình xuống ăn sáng.Nói xong chui tọt vào phòng tắm Mình nhảy mẹ lên giường nằm chờ. Em người yêu nó, mặc short bò ngắn cũn cỡn,chân dài trắng miên man, áo hai dây đang cúi người, chổng mông vào mặt mình luôn lúi húi lấy quần áo cho thằng bạn em. DCM , quỉ tha ma bắt, không hiểu lúc ấy do dư chất của rượu của tối hôm qua hay do phần "con" người mình khỏe qua hay sao mà , em đã làm một hành động mà em ***** bao gờ nghĩ mình có thể làm được luôn. Với tư thế khêu gợi như thế, em nghĩ không quá 5s, nhẹ nhàng đến đứng sát sau lưng em nó, lấy tay bóp một phát vài cái mông cong đấy. Đéo thể hiểu được luôn mọi người à, em nó quay lại nhìn em cười rồi....tiếp tục tìm quần áo cho thằng bạn, vẫn giữ nguyên tư thế. Mình được thể càng máu, liều cùng cực, tay trái vòng ra trước bụng em nó ghì sát vào người mình, tay phải vừa sờ vừa xoa nhè nhẹ phần đùi trong trắng ngần dưới mini short của em. Bị hơi bất ngờ nhưng em nó cứ để mình ghì lấy khoảng vài phút, tay tha hồ sờ soạng, quả thật lúc đó cực hứng, em đảm bảo em gái cảm nhận rõ cái sự ấm, cứng, nóng rẫy của mình khi bị ép dính lấy người thằng em. Mọi sự việc diễn ra cạnh ngay phòng tắm, trong lúc thằng bạn đang xả nước ầm ầm , thậm chí còn nghe tiếng nó hát la la bên trong. Em được thể cuồng, càng ghì người yêu thằng bạn mạnh vừa hôn tới tấp vào cổ em nó. Được một lúc thì em nó khẽ đẩy mình ra, nói nho nhỏ gì đấy em nghe cũng không rõ. Mình lúc này cũng hơi lo, thì em nó chủ động hỏi mình to tướng luôn : " anh dạo này làm ăn thế nào", bla bla..... Mình thở phào cũng nói chuyện qua lại bình thường, như chưa có cái hành động đấy xảy ra. Chat chit một lúc , em lúc nào cũng hơi tinh tỉnh ra rồi, đang tính chào em nó về luôn phòng mình cho lành thì em gái ra sát gần thỏ thẻ luôn : " số anh bao nhiêu nhắn cho em''. Hơi choáng nhưng mình ghi ngay số cho em nó. Lại tiếp tục nói chuyện một lúc nữa, thằng bạn tắm xong đi ra, cả lũ đi ăn sáng bình thường. Em sau quả liều ko sợ chết đấy, lo ngay ngáy nhưng người yêu thằng bạn chẳng tỏ vẻ gì , thậm chí còn chủ động bắt chuyện với mình hơn.

Thật sự là không hiểu gái nhà mình bây giờ nó suy nghĩ gì nữa các bác à. Tầm tiến triển thế này là okie lên giường được ngay. Nhưng đây là người yêu thằng bạn thân của em,em và thằng bạn chơi với nhau từ hồi cấp 2. Mà bọn nó yêu nhau 3 năm , sắp cưới rồi. Em cũng đi chơi với đôi này vài lần, không chú ý em người yêu nó lắm, đến lần này thì mới xảy ra vụ việc trên. Nói chung là em đủ tỉnh để stop everything ở đây.Nhưng chị em nhà mình bây giờ thật khó lường quá các bác ạ.
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 12:34 PM   #2
xixup
Phản cảm

Gia nhập: Jun 2006
Bài : 1,519
Send a message via Yahoo to xixup

Sặc, lại chuỵên bịa 100%...
xixup vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 12:36 PM   #3
Lil'BK
Khách

Tôi đ..éo thừa thời gian mà ngồi nghĩ linh tinh viết mua vui cho các bố nhé. Case này tôi vừa trải qua giờ vẫn hơi choáng nên viết để giải tỏa chút cho nhẹ nhàng
Old 02-08-2010, 12:39 PM   #4
Công Tử Bạc Liêu
Sến công tử

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 5,217

Nói chung đi biển thì anh em hay đá 4`, nên chuyện này là chuyện bình thường.

Chào chào (_ _")
Công Tử Bạc Liêu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 12:44 PM   #5
Phu du
Đại úy

Gia nhập: Nov 2007
Bài : 547

Em tin là chuyện thật, vì em không làm được nhưng có thể hiểu được . Thế nên các bác chọn người yêu chọn cho kỹ, léo tin được bố con đứa nào đâu. Em có thằng em tử tế tư tưởng hơi cổ hủ (con gái là phải còn trinh trắng mới lấy làm vợ được) mà lo cho nó, giờ kiếm đâu ra ???
Phu du vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 12:45 PM   #6
xixup
Phản cảm

Em bảo em đ..éo thấy đây là chuyện mua vui nhưng mà bác xây dựng hình ảnh nhân vật cái con chân dài trắng đấy lởm bỏ mẹ, yêu nhau 3 năm định cưới chả nhẽ cái thằng bạn bác ngu vãi ***** thể thẩm định được tư cách của người yêu lẫn thằng bạn thân. Mà bác cũng là thằng bỏ mẹ chết tiệt, định chén cả hàng của bạn, tư cách cũng thật là to lớn..Thế bây giờ là sao? đang day dứt ân hận à? hay dư nào?

thay đổi nội dung bởi: xixup, 02-08-2010 lúc 01:06 PM.
Old 02-08-2010, 12:52 PM   #7
Tao
Liệt sĩ

Gia nhập: Sep 2005
Bài : 241

Công nhận là chán cái nhân tình thế thái , cả 3 cùng 1 phường à :P
Tao vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 12:54 PM   #8
Psychedelic
Đại úy

Gia nhập: Sep 2005
Bài : 491

Có đ'o gì phải sốc, có loại giai sẵn sàng bóp mông bồ thằng bạn thân nhất của mình thì hẳn cũng có loại gái sẵn sàng để thằng bạn thân nhất bồ mình bóp mông. Các bố lúc đ'o nào cũng chỉ thích đặt vị trí có lỗi cho gái, hãm đ'o tả.
Psychedelic vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 12:54 PM   #9
Levis

Levis's Avatar

Gia nhập: Dec 2005
Bài : 2,959

Xụp đanh đá vãi hàng. Để thằng kia nó xả stress cái đê
Levis vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 01:02 PM   #10
anti
Khách

Anh đồ rằng chú Li`nbờcờ trước khi đi biển mua rượu lậu của em Xụp rồi, chứ không thì sao say vật vã đến mức bóp cả mông vợ (sắp cưới) của thằng bạn ***** được, phỏng?
Old 02-08-2010, 01:05 PM   #11
xixup
Phản cảm

Chẹp, chắc bạn ý uống rượu đểu thì mới ra nông nỗi này chứ mua rượu của em làm gì có sinh ra được cái thái độ đấy hả anh
Old 02-08-2010, 01:11 PM   #12
Công Tử Bạc Liêu
Sến công tử

Mình thích topic khiêu dâm này nên "Mình đoán Lí sẽ lên cột".

Xong rồi, anh em bàn tán thoải đê .

Chào chào (_ _")
Old 02-08-2010, 01:13 PM   #13
anti
Khách

@Xụp: Anh uống rượu của mày từ sáng mà giờ tay vẫn đang bóp bóp nên đồ rằng thế thôi.
Old 02-08-2010, 01:20 PM   #14
Levis

Levis's Avatar

Gia nhập: Dec 2005
Bài : 2,959

Trích dẫn:
anti viết:
Anh đồ rằng chú Li`nbờcờ trước khi đi biển mua rượu lậu của em Xụp rồi, chứ không thì sao say vật vã đến mức bóp cả mông vợ (sắp cưới) của thằng bạn ***** được, phỏng?

Ơ bỏ mịa, nó đang gạ anh mua rượu của nó
Levis vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 01:21 PM   #15
zamenhof
Trung úy

Gia nhập: Aug 2005
Bài : 252

Em cứ tưởng forum bị h.a.c.k, redirect sang forum ***viet.
zamenhof vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 01:25 PM   #16
xixup
Phản cảm

Này này, 2 ông kia nhá lăng xê hay là dìm hàng em đấy hả? Anti tay đang bóp gì đấy? . Mai lấy tiếp rượu anh nhá?
Old 02-08-2010, 01:26 PM   #17
vietnam_man
Liệt sĩ

Gia nhập: May 2010
Bài : 167

Nếu case này là thật thì chú LiBK (tên chú làm anh liên tưởng đến Bích Lịch Kinh) cứ thịt con kia xem thịt nó có ngon không đê, chú không thịt sẽ có (những) thằng khác thịt.
Sau đó, chú lấy bằng chứng đem về đưa cho thằng bạn. Quyết định cuối cùng là của thằng bạn chú.

P/s: Nhớ báo cáo đầy đủ diễn biến tiếp theo lên tathy nhá
vietnam_man vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 01:26 PM   #18
Khách

Công nhận các bác nhà mình vui tính thật . Đọc xong thấy relax vô cùng
Thực lòng thì em ko nghĩ trường hợp bác Li lờ là có thật nhưng nếu đúng là có thật thì không còn gì để nói . Không còn chút tư cách nào . Em cũng có con trai nên lại thấy lo cho đường vợ con nó sau này .
Old 02-08-2010, 01:29 PM   #19
kenzoman
Đại tướng

kenzoman's Avatar

Gia nhập: Mar 2005
Bài : 1,479

Trước khu Lí lên cột, anh em tranh thủ vào ném đá tí, chuyện thằng Lí công nhận bựa vcđ ái ra ý, hệ hệ. Gái kiểu này là gái bố láo rồi, Lí thử nhắn tin xem thế nào, đảm bảo gái dụ Lí ra NN xong thế nào cũng giao lưu với bạn thân Lí ở đấy. Mà thật, hoàn cảnh này chả phải đổ tại rượu đâu, cách xử lý của con kia nếu ko phải dân lẳng lơ cũng là loại cực bựa rồi. Còn Lí, thật chỉ sai ở the first action thôi, còn nó để yên thì thằng nào chả làm tới, thậm chí là the last sences hehe.
kenzoman vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-08-2010, 01:41 PM   #20
Công Tử Bạc Liêu
Sến công tử

Haha, trừ những đoạn dung tục trong câu chuyện của Lí thì em cho rằng có thật, mà cũng không phải là bạn Lí cố tình. Nói một cách khách quan, chuyện gái đong đưa đầu mày cuối mắt với bạn của người yêu giờ tương đối phổ biến. Còn giai dám chén gái của bạn mình là cái loại hèn hạ chui lủi nhất nên đé.o có chuyện người ta công khai ra đâu, bạn Lí đã công khai thế này, thì hoặc là nạn nhân, hoặc là khách quan mừ thui .

Edit một phát: Case này bọn hot girl là nhiều .

Chào chào (_ _")
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài