Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 16-01-2009, 09:02 AM   #161
cantona
Trung sĩ

Gia nhập: Jan 2006
Bài : 95

Trích dẫn:
LoayHoay viết:
- Có cái absolutepoker.com này chơi cũng hay lắm, chú JW vào mà luyện, chế độ chơi PLAY MONEY và REAL MONEY, thi thoảng có tournament cả ngàn thằng chơi đấu loại trực tiếp, vui phết

Trang này hồi xưa bị tai tiếng vì lúc nâng cấp có 1 thằng nhân viên nó phát hiện ra 1 nick của công ty chuyên để xem bài ở tất cả các bàn, thế là việc bị phanh phui sau này khi có 1 vài nick ăn tiền quá nhiều mặc dù chơi kiểu ngu ngu đi ngược với sác xuất
Mà bác chơi để tiến bộ thì không nên chơi mấy cái freeroll cả 1000 người chen chúc, mất thời gian vô ích thôi.
cantona vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-01-2009, 09:03 AM   #162
syl
Khách

Bài : n/a

Em nó không phải 86 nên cô Tử xê ra chỗ khác cho bọn anh làm ăn. xchau đi chơi nhớ mang theo gái mà gán nhá
P/s: Để lên tay mà chơi free thì không khá được. Ván nào các bố cũng all in thế thì lấy mẹ đâu cảm giác với phán đoán. Trước tết làm một buổi đê
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-01-2009, 09:06 AM   #163
ngua_mieng
Miệng lìn

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 1,538

Thấy bảo có gái xinh đến lớp Poker đâm ra phải thức cả đêm qua để học lớp xóa mù. Can cho anh đi theo làm chân trợ lý dealer nhé

Quant thì chú đọc lướt qua ở diễn đàn này
http://www.vnqf.org/forums/student_...ve_finance.html
Old 16-01-2009, 09:11 AM   #164
HsP
level II

Gia nhập: Nov 2008
Bài : 418

Thôi mình lượn đơi, chả câu Can mà cũng không để ngứa miệng tán nữa mới tối qua còn mặn nồng thế mà sáng ngày ra đã quay ngoắt qua poker hết cả rồi
Old 16-01-2009, 09:11 AM   #165
cantona
Trung sĩ

Trích dẫn:
Tiểu Ninh Tử viết:
Nói là chơi poker đủ để kiếm sống bên kia sao còn có chuyện lấy tiền bạn gái, rồi phá của bố mẹ. Em đừng nghe các anh nói mà lại nhen nhúm ý định nhé. Cấm tiệt vụ poker đi, đã bảo cai rồi lại còn đi chơi hộ cho vui, thôi em ạ. Nghỉ đi. Tất cả các thể loại từ chơi tiến lên, tả lả hay poker bọn nào đã chơi ăn tiền rồi thì khó mà chơi vui bịt mắt búng tai được.

Đó là khuyên chân thành, còn được hay không lại do bản lĩnh. Có thể một ngày nào đó em kiến tiền giỏi mà chơi poker cũng ổn, nếu em có năng lực. Nhể.

Chắc tại em viết dài quá chị đọc không kỹ rồi, lấy tiền của bạn gái với gia đình là từ hồi em chơi bóng đá với Blackjack, poker em cũng có lúc thắng lúc thua nhưng em tự tin là kiếm đủ sống.

@ các anh : chị TNT nói thế này làm em suy nghĩ quá. Em cũng muốn có lòng tốt dạy các anh lắm nhưng mà thế này ... Khó nghĩ quá
Old 16-01-2009, 09:11 AM   #166
Khanhgt
quý tộc hàng đợi

Khanhgt's Avatar

Gia nhập: Apr 2008
Bài : 2,427

Nghe chừng hàng thì nhiều mà có vẻ "thầy" đang cá "trê" thì phải. Can mà có lựa chọn đệ thì nhớ lựa chọn từ trên xuống dưới theo danh sách đăng ký nhá không mất phần anh thì chết
P/S: mà công nhận 1 điều là bài bạc mà búng tai với là tẹt mũi thì chán bỏ mẹ, chả có máu me quái gì nữa cả, không nhiều thì ít cũng phải có tí gọi là cân não chứ lại
Khanhgt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-01-2009, 09:12 AM   #167
cantona
Trung sĩ

Em xin lỗi chị HsP nhé, đùa quá trớn làm chị giận rồi.
Old 16-01-2009, 09:17 AM   #168
syl
Khách

Chú Can lành bỏ mịe. Đàn ông phải có chính kiến mới được. Mình làm việc mình muốn làm và tự chịu trách nhiệm chứ đàn ông ai lại thế. Gì chứ nếu chơi anh xách hàng theo để chiến với xchau. xchau thì dễ nhai rồi, chú thắng thì anh gán cho chú. Lăn tăn gì ba cái vụ gái lẻ tẻ ;)
Old 16-01-2009, 09:17 AM   #169
JW
Khách

Chú can làm dealer, ai cho chơi mà chơi, gái nó có biết cái đe'o gì đâu nói linh tinh làm thằng em lại dao động. Yên tâm cứ để đấy bọn anh sát phạt nhau. Em HsP nếu hot thì đến ngồi chia phỉnh cho bọn anh, nhớ.
Old 16-01-2009, 09:22 AM   #170
cantona
Trung sĩ

Thôi anh JW cứ lo việc tập trung anh em offline quán cafe nào rộng rãi thoải mái , cố gắng trước tết 1 buổi thì vui, em đang ngồi nhà chán ốm. Em không chơi tiền là được còn các anh muốn gì thì em chiều, mà em cũng x còn xu nào dính túi mà chơi.
Old 16-01-2009, 09:24 AM   #171
Bratwurst
Trung sĩ

Gia nhập: Oct 2005
Bài : 57

Trích dẫn:
cantona viết:
Thôi anh JW cứ lo việc tập trung anh em offline quán cafe nào rộng rãi thoải mái , cố gắng trước tết 1 buổi thì vui, em đang ngồi nhà chán ốm. Em không chơi tiền là được còn các anh muốn gì thì em chiều, mà em cũng x còn xu nào dính túi mà chơi.

Không có tiền anh thuê chú đánh hộ anh được ko?? Thắng thì anh 5 chú 5.Nhé!
Bratwurst vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-01-2009, 09:26 AM   #172
Tạch
Đại úy

Gia nhập: Oct 2006
Bài : 604

Anh xin chú can, dạo này gần Tết, chú lại bảo anh em ra quán cafe chiến thì đúng là dở hơi. Cứ kiếm nhà mà chiến thôi, còn không thì về nhà anh cũng được. Vừa có Chíp, vừa có bàn sẵn rồi. Ngồi được khoảng chục người ở bàn của anh. Mà chú chỉ cần làm dealer thôi, có ai bắt chú chơi đâu. Các bác khác thì ai có gái đẹp cứ vác đến, nhà em có tín đen rồi, nên nếu ai đang chơi hết tiền thì em làm tín cho luôn.
Tạch vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-01-2009, 09:29 AM   #173
cantona
Trung sĩ

Bó tay với các bác, không khuyên thằng em bỏ thì thôi lại còn cố mà kéo vào nữa, đúng là bó tay thật rồi.
Em đếm sơ sơ cũng được 7-8 bác rồi đấy, như thế là vừa phải đông quá chơi loãng lắm. Em xung phong làm dealer cho, hồi xưa cũng chia bài suốt nên có ít kinh nghiệm. Cuối buổi các bác thương tình trả tiền nước cho em là tốt lắm rồi
Còn chuyện gọi hội họp như thế nào các bác cố gắng sắp xếp nhé , khoản này thì em không làm được.
Old 16-01-2009, 09:31 AM   #174
JW
Khách

Chú Tạch định làm một mẻ cầm cả xe cả gái của anh em đấy à Đùa thôi, anh nghĩ trên TL cũng nên xác định cái gì là limit, theo anh cứ quy hết ra rượu là vui nhất. Thôi các bạn thông cảm thằng em can mới ở bển về nên vẫn là gà hehe
Old 16-01-2009, 09:41 AM   #175
Công Tử Bạc Liêu
Sến công tử

Bài : 5,217

Yên tâm tổ chức đi, đông quá thì để anh giải quyết, bát đĩa ở đâu mà chẳng có. Anh lại chuyên hút vina.

Chào chào (_ _")
Công Tử Bạc Liêu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-01-2009, 09:44 AM   #176
Tạch
Đại úy

Gia nhập: Oct 2006
Bài : 604

Đùa thôi, anh em tổ chức đi, xem ngồi đâu được thì ngồi. Đánh chán thì lại uống, mà có khi uống JDaniel là hợp với poker nhất nhỉ ?
Tạch vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-01-2009, 09:48 AM   #177
syl
Khách

Xchau bố trí đi. Bác Tạch xách bộ chip ra. Ngồi đâu cũng được anh em ra góp vui
Old 16-01-2009, 09:56 AM   #178
Saint
Like a virgin

Saint's Avatar

Gia nhập: Feb 2005
Bài : 7,827

Anh nghĩ là cu Can không nên dan díu với bọn này. JW kiếm ăn chỗ khác đi.

The postings on this site are my own and don't necessarily represent my company's positions, strategies or opinions.

"The object of war is not to die for your country but to make the other bastard die for his."
George S. Patton
Saint vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-01-2009, 09:58 AM   #179
ping_ping
Khách

Trích dẫn:
Công Tử Bạc Liêu viết:
Này thằng em, đăng ký acc đánh Poker ở đâu, thủ tục như nào? Anh oánh ongame toàn thắng, chán vãi đái.

Bao thằng bán nhà rồi bạn, bạn cứ kiếm tiền chân chính giúp tôi. Can đấy .
Old 16-01-2009, 10:02 AM   #180
Công Tử Bạc Liêu
Sến công tử

Bài : 5,217

Trích dẫn:
Pinocchio viết:
Bao thằng bán nhà rồi bạn, bạn cứ kiếm tiền chân chính giúp tôi. Can đấy .

Nghề này bạc lắm bạn ơi.

Chào chào (_ _")
Công Tử Bạc Liêu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài