Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 11-04-2005, 08:10 AM   #1
satthugiaumat
Khách

Bài : n/a
Default Ôi giời ơi chán quá

Chán đời quá, chán, chán chán quá, phát rồ cả người. Cuộc đời thật ngớ ngẩn, nhạt nhẽo không thể nào tả nổi. Suốt ngày bận rộn chán ngắt. Chỉ mong gặp 1 đứa dở nào đấy tán láo nhưng mà đang ở trên thư viện, chẳng có đứa dở hơi nào biết tiếng Việt cả, còn tiếng Anh cám hấp thì... không thể nào diễn tả được. Mà đứa nào cũng bận, túm lấy đứa nào tán dóc lại tưởng là thần kinh.

Ôi giời ơi là giời !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-04-2005, 02:59 PM   #2
DYM
Đại tướng

DYM's Avatar

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 2,695
Send a message via MSN to DYM

Chả bù cho mình, bị tra tấn điện thoại từ sáng đến giờ, ung hết cả đầu. Phát rồ cả lên. Chưa bao giờ đi làm *** thế này. Chả lẽ lại nghỉ mẹ nó luôn

Mệt ko chịu nổi ##$#$@$@$@%
DYM vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-04-2005, 04:09 PM   #3
nintendo
Lebanon Style

nintendo's Avatar

Nơi Cư Ngụ: tathy.com/thanglong
Bài : 668

Con bà các bác kêu in ít thôi nhé. Thằng này 2 buổi sáng nhận đc 2 lời đuổi cút từ người thương yêu đcm choáng sốt ba mươi con bà nó chín độ. Vãi cả hàng.
Old 11-04-2005, 05:21 PM   #4
Craven
Khách

Chị yêu, có một thứ đảm bảo hết chán ngay, đó là vào Thăng Long, chửi KMACBLAD.
Old 11-04-2005, 06:06 PM   #5
Liu Tiu
Khách

Cái này nhiều khi nó là do vấn đề về cân bằng hormones. Sự thiếu hụt hoặc mất cân bằng hormone khiến người ta thường xuyên có một hoặc tổ hợp của các cảm giác buồn, chán, tủi thân, cáu, giận, mệt mỏi, đau thương, khát khao, bốc hỏa,... Cái này để lâu thật sự rất là nhiều tác hại, cả cho bản thân và cho xã hội. Bác nên tìm hiểu xem nguyên nhân của nó là thế nào, có gì trình bày tất cả các biểu hiện và trạng thái của cơ thể cũng như nội tâm lên trên này rồi mọi người cùng nghiên cứu, góp ý. Hiện tại cũng đã có các liệu pháp hormone thay thế điều trị tương đối hiệu quả, nên nếu phát hiện đúng nguyên nhân thì bác có thể yên tâm là mình sẽ lại yêu đời như thời tập lẫy.

Trích dẫn:
satthugiaumat viết:
Chán đời quá, chán, chán chán quá, phát rồ cả người. Cuộc đời thật ngớ ngẩn, nhạt nhẽo không thể nào tả nổi. Suốt ngày bận rộn chán ngắt. Chỉ mong gặp 1 đứa dở nào đấy tán láo nhưng mà đang ở trên thư viện, chẳng có đứa dở hơi nào biết tiếng Việt cả, còn tiếng Anh cám hấp thì... không thể nào diễn tả được. Mà đứa nào cũng bận, túm lấy đứa nào tán dóc lại tưởng là thần kinh.

Old 11-04-2005, 06:40 PM   #6
Kòm
Khách

Tình dục an toàn và lành mạnh còn có những tác dụng tích cực khác đến sức khỏe: Làm tăng hoạt động của hệ miễn dịch cơ thể, tăng sức đề kháng đối với cảm cúm, chống trạng thái trầm cảm, giúp tư duy sắc sảo hơn và góp phần tăng tuổi thọ, giảm stress, giúp thư giãn và dễ ngủ.

(copy & paste)
Old 11-04-2005, 10:59 PM   #7
mom
Tuổi hồi teen

mom's Avatar

Bài : 1,720

Trích dẫn:
DYM viết:
Chả bù cho mình, bị tra tấn điện thoại từ sáng đến giờ, ung hết cả đầu. Phát rồ cả lên. Chưa bao giờ đi làm *** thế này. Chả lẽ lại nghỉ mẹ nó luôn

Mệt ko chịu nổi ##$#$@$@$@%

Sao lại nghỉ, nhắn tin phát, rồi sang chỗ anh. Đơn giản không ấy nhỉ :-rose
mom vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 11-04-2005, 11:35 PM   #8
uatkimhuong
Đại tướng

uatkimhuong's Avatar

Gia nhập: Feb 2005
Bài : 2,698

Trích dẫn:
satthugiaumat viết:

Sao đ/c lại kêu giời? Giời xa xa ghê lắm. Tớ không biết đ.c là nam hay nữ. Nếu là nữ thì tớ mời đ.c qua bên tớ giải sầu. Mặc dù bên tớ vui lắm, tớ chả buồn gì, nhưng tớ thấy đằng ấy kêu rên thế tớ cũng thấy thương ghê! Tớ thấy có mấy lời khuyên về cân bằng hóc môn với lại tình dục có vẻ áp dụng được đấy. Theo kinh nghiệm riêng của tớ thì tình dục đều đặn đúng là bài thuốc tốt nhất mọi thời đại đấy. Tớ tuy hơn nhớn tuổi tí nhưng nhờ có tình dục đều đặn mà trông như thanh niên, và lúc nào cũng yêu đời.
uatkimhuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-04-2005, 02:19 PM   #9
Latda
Khách

Chán thế này chắc chán không lâu đâu. Mờ chẳng biết được nhỉ. Theo tớ, cách tốt nhất là đập đầu vào gối

Này, tại sao không đi đâu đi nhỉ, bỏ hết, thoát ra khỏi cái lỗ đấy vài ngày đi. Lang thang đâu đó, hay vào công viên hét toáng lên, biết đâu lại chẳng có parter để thực hiện... lời khuyên của bác Kòm.
Old 16-04-2005, 09:39 PM   #10
PhamHung
Ru đời không ngủ

PhamHung's Avatar

Gia nhập: Apr 2005
Bài : 876

Chán léo gì, Hôm nay thứ 7, mình được 1 con rủ đi chơi. Hàng lởm quá, tức quá về nhà lên TL đây này....
PhamHung vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 16-04-2005, 11:28 PM   #11
DYM
Đại tướng

DYM's Avatar

Bài : 2,695
Send a message via MSN to DYM

Em thì đang say khướt @@@
DYM vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 17-04-2005, 03:21 AM   #12
NCC
Khách

Thế cuối cùng có ai quyết định làm người dũng cảm, ra đi trước không để tớ làm cho mấy nén nhang vái vọng!
Có quái gì phải chán nhỉ, chỉ là mệt mỏi thôi mà, hãy nghĩ đến những người thân yêu, những lúc vui vẻ sẽ đỡ nhiều. Đừng say khướt như anh Chí thế
Old 17-04-2005, 10:59 PM   #13
syl
Khách

điên quá. đôi lúc cũng ngồi mà than vãn giống kẻ trải đời lắm . nào thì lang thang không nhà cửa . không có em ở bên . không tiền . .... tại ai ? hichic tại mình cả , sao lại đến nước này . tại mình muốn thế chứ ai . ai bắt mình thế này đâu cơ chứ , điên rồi sao ? uh điên mất rồi ...
Old 17-04-2005, 11:10 PM   #14
Mới
Khách

Em cũng đang chán, chán, chán quá cơ ((. Dưng mà hôm nay vừa nhảy ra biển chơi về, thấy cười nói đú đởn, đổi không khí có đỡ hơn ít tẹo. Lên đây lại thấy ai đó bảo nên cười nhiều vào :-). Có bí kíp nào để cười trong khi mình thấy chán ngắt không nhỉ? :-) :-)
Old 18-04-2005, 09:10 AM   #15
aTa100
La liếm kiếm khách

aTa100's Avatar

Gia nhập: Feb 2005
Bài : 2,171

Không có việc gì để làm buồn buồn vào TL post bài làm vui. Mong cho mình có việc để làm
aTa100 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 18-04-2005, 10:18 AM   #16
The Last Don
Khách

Em không đọc đầu bài, nhưng cái tít thi cũng nói tâm trạng rồi. Chỉ mong không có thời gian để chán...
Old 18-04-2005, 10:41 AM   #17
Lovelace
Khách

Trích dẫn:
Mới viết:
Em cũng đang chán, chán, chán quá cơ ((. Dưng mà hôm nay vừa nhảy ra biển chơi về, thấy cười nói đú đởn, đổi không khí có đỡ hơn ít tẹo. Lên đây lại thấy ai đó bảo nên cười nhiều vào :-). Có bí kíp nào để cười trong khi mình thấy chán ngắt không nhỉ? :-) :-)

có đấy, theo như chuyện johnny hay vôva thì bạn thử đội cái mũ bảo hiểm. đứng dưới 1 công trình xây dựng và nhờ 1 ai đó thả 1 hay vài viên gạch vào đầu, đảm bảo bạn sẽ luôn mỉm cười trong mọi trường hợp. ;) :-rose
Old 18-04-2005, 12:41 PM   #18
Mới
Khách

Trích dẫn:
Lovelace viết:
có đấy, theo như chuyện johnny hay vôva thì bạn thử đội cái mũ bảo hiểm. đứng dưới 1 công trình xây dựng và nhờ 1 ai đó thả 1 hay vài viên gạch vào đầu, đảm bảo bạn sẽ luôn mỉm cười trong mọi trường hợp. ;) :-rose

Mình thì mình ném cho người ta cái mũ, bảo người ta đứng trên cao đội cho mình cơ
Nhưng thế thì dễ quá đi, chẳng cần phải cố cười làm gì nữa, Lớp à.
Vào đây thì cười được rồi, nhưng quay ra thì hết cười nổi. Đây chỉ là nơi trốn đời tạm quên thôi.
Old 18-04-2005, 04:14 PM   #19
Ipomoe'a
Dậu đổ bìm leo

Ipomoe'a's Avatar

Bài : 2,543

Hình như tháng này là tháng củ mật hay sao ấy. 3 tuần nay chưa ngày nào là không cãi nhau với anh giai. Chuyện không bé thì to... merde... vãi... đau đầu quá...

May mà còn chưa hâm đến mức lên TL cãi nhau...

~ Cóc Bé ~
Old 08-05-2005, 12:01 AM   #20
nguyenhung
Khách

Ngoi trong xo
Tien khong co
Tinh khong co
Nhuc nhu cho
Ke me no
Trả lời