Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 30-08-2008, 04:53 AM   #38
Anh_Yêu
Khách

Bài : n/a

Tìm trong nỗi nhớ - Mối tình thứ 2

Còi thân. Giờ em có hạnh phúc với thằng người yêu đầu to (tên em đặt cho nó) không? Nó ít ra cũng là bạn thân của em chục năm, yêu em cũng 3 năm rồi scòn gì?

Hồi đấy anh ấn tượng với em vì em ít nói, hiền lành. Ai dè sau phát hiện ra léo phải thế. Giờ em yêu thằng kia anh cũng phải AQ tí gọi là vớt vát ít điểm chứ em nhỉ

Còi. Anh đặt cho em cái nick thế mà giờ thằng người yêu em nó cứ lấy nó gọi là thế léo nào. Ăn cắp bản quyền của anh vl. Mà không chỉ cái nick, anh còn làm cho em nhiều thứ. Bao nhiêu đĩa CD, bao nhiêu là thơ, bao nhiêu là cảm nhận âm nhạc, làm giúp bài tập, giúp sửa máy. Khác ***** gì osin cho em.

Anh thích em từ hồi về nhà em chơi. Ông già em vui tính, lại toàn đố anh uống bia. Ngày xưa anh tửu lượng tuy kém nhưng cũng đập chết được một thằng ngấp nghé tán em. Thằng G còi ấy giờ chắc hết GATO với anh rồi.

Hồi đấy anh lại léo biết có kẻ cầm dao đâm sau lưng chiến sỹ. Thằng Q đầu to người yêu em giờ nó cứ mưa dầm thấm lâu. Còn anh thì vẫn qua tuổi tiền mãn teen nên ngây thơ lắm.

Tình yêu của anh nó cứ trong sáng bảo cầm tay léo dám. Giờ phải hôm anh đến sửa máy cho em hè nọ, hay thăm em ốm là mình đã xong phim rồi ấy nhỉ

Hồi đấy anh học bết bát nhỉ? Yêu đương thất tình kiểu gì tạch một mạch 10 môn. :>> Léo gì gái nó từ chối tỏ tình thì lăn ra như thằng điên. Để giờ nhìn lại về sự nghiệp (tạm tính đến thời điểm này), anh dám chắc anh chưa thua đứa nào trong nhóm theo đuổi em, em ạ.

Hè năm đấy anh nhất quyết cứ về NB để gặp em. Kể ra những thằng si tình bao giờ cũng ngu. Anh lặn lội đi hái sen rồi cuối cùng em léo nhận. Khác léo gì thi sĩ gì đi hái lá riêu bông để rồi em với đầu to hè ở quê chơi với nhau rồi khặc khặc. Đm số chó.

NB đặc sản là dê, đáng ra anh phải dê em. Giờ để thằng người yêu em đầu to nhưng chắc chưa biết dê. Em còn hỏi anh phim con là như nào thì anh chịu rồi. Lèo mẹ người ăn không hết kẻ lần không ra.

Đợt đấy ngoài Q, G còi, còn mấy đứa nữa nhưng đều bị anh Head-shot với tài nghệ bắn tỉa tuyệt đỉnh cơ mà em? Chưa kể anh còn có tay trong T-Xô đang tán L bạn em. Thế mà cuối cùng 2 đôi chả đi đến đâu cả em nhỉ?

Em là đứa con gái duy nhất anh tỏ tình tới 2 lần. Hơi phí.

Đáng ra tâm lý và khôn khéo thì anh tán em là xong mie nó rồi (Chắc thắng nên mới thua)

Giá như hôm đấy đừng mưa
Giá như hôm đấy đừng đưa em về...

Cũng tại anh trẻ con nên suýt nữa mình cũng tạch khỏi làm bạn. Giờ em gầy như que tăm, hồi ấy dáng em còn đẹp chứ giờ nhìn hom hem bỏ mợ. Anh lại đổi gu rồi. Bb còi một thời của anh.

Tặng em bài hát "I Knew i love you", hồi đấy cái clip là anh ăn cắp của bạn anh. Anh xin lỗi nhé. Mà anh đã bù cho em 1 cái CD sinh nhật đẹp nhất rồi còn gì. Lại còn lịch năm mới dù em đã có người yêu mới rồi còn gì.

P/s: Hóa ra hồi SV mình toàn yêu, chả học gì. Thảo nào giờ ngu thế

thay đổi nội dung bởi: Anh_Yêu, 30-08-2008 lúc 05:01 AM.
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài