Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 4 - Tâm sự của người "lỡ bước đi Tây" > Tâm sự, gỡ rối tơ lòng
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 29-11-2011, 11:00 AM   #41
tinhtiendiemoi
Trung úy

Gia nhập: Nov 2010
Bài : 247

Bác nói oan cho thằng em em quá, em có hỏi nó, nó xác nhận là thích gái nhưng hôm ấy không có ý định phang phập gì. Mấy lần vào quán cà phê chỉ nói chuyện, nay muốn hôn nó một cái thôi nhưng không nghĩ là phản ứng mạnh thế.
tinhtiendiemoi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-11-2011, 11:05 AM   #42
tinhtiendiemoi
Trung úy

Trích dẫn:
Ecstasy viết:
Vấn đề là những lần trước đó đi chơi với nhau thì thấy quan hệ tiến triển đến đâu rồi. Nếu đã cầm tay, ôm nhau thì lần này hôn cũng đâu có gì.

Chưa ôm hôn, mới cầm tay. Nghe xong chuyện em thấy thanh niên bây giờ cưa cẩm nhau lạ nhỉ, trong khi nó 1980 kém em có vài tuổi chứ mấy, bằng tuổi nó em đã lấy vợ.

Sau khi ra khỏi phòng thì thằng em em có xin lỗi gái, hai bên lại nói chuyện bình thường nhưng giai băn khoăn là: gái có thích mình không? Gái phản ứng mạnh như thế là vì sao, chưa tin tưởng, hay còn ngại? Cái nó sợ nhất là cưới phải gái không có ham muốn chuyện chồng vợ.
Old 29-11-2011, 11:09 AM   #43
orlagu
Khách

Bài : n/a

Chả có gái nào không ham muốn chuyện chồng vợ cả, chỉ có giai nghiện liên xô chấm mỹ quay tay thành thói tưởng gái nào cũng như trong truyện chạm vào người cái là mềm oặt ướt mem nóng hổi nhắm mắt dạng chân mời các bố xơi.

Xin lỗi xong mà muốn làm nữa thì khó, không phải vì gái sợ (sinh '85 thành tinh mẹ rồi ngoại trừ các em gái còn chinh đến thối cả óc hay luỳn giăng mạng nhện như em gì trong này bữa hổm to mồm chửi em Ngọc Trinh), mà là vì nó khinh thằng này ngu, ba chục tuổi đầu mà đe'o biết cách.
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-11-2011, 11:36 AM   #44
thanhcong
biass

Gia nhập: Oct 2005
Bài : 10,158

Trích dẫn:
orlagu viết:
Chả có gái nào không ham muốn chuyện chồng vợ cả, chỉ có giai nghiện liên xô chấm mỹ quay tay thành thói tưởng gái nào cũng như trong truyện chạm vào người cái là mềm oặt ướt mem nóng hổi nhắm mắt dạng chân mời các bố xơi.

Xin lỗi xong mà muốn làm nữa thì khó, không phải vì gái sợ (sinh '85 thành tinh mẹ rồi ngoại trừ các em gái còn chinh đến thối cả óc hay luỳn giăng mạng nhện như em gì trong này bữa hổm to mồm chửi em Ngọc Trinh), mà là vì nó khinh thằng này ngu, ba chục tuổi đầu mà đe'o biết cách.

Biết cách thì phải thế nào?
thanhcong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-11-2011, 11:39 AM   #45
babyface
Đại tướng

Gia nhập: Mar 2005
Bài : 2,980

Trích dẫn:
orlagu viết:

Hôm qua thấy bạn Orl nắm tay gái đi dạo ở Lê Lợi mà mình thèm vãi đái. Mình thì tay bế con, tay cầm bô, 2 túi quần nhét 2 cái bỉm nên không ra bắt chuyện được
babyface vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-11-2011, 11:59 AM   #46
orlagu
Khách

Đại gia thanhcong vợ con đề huề, thông kim bác cổ, gái xếp hàng lấy số ăn trưa một nhát cứ gọi là đến 2013 chưa hết, mà lại hỏi câu ấy quá bằng làm khó anh em ...

Hị hị bác phệt trưa qua ngồi đoạn nào Lê Lợi đấy? Terrace Café?

thay đổi nội dung bởi: orlagu, 29-11-2011 lúc 12:18 PM.
Old 29-11-2011, 12:08 PM   #47
Dở_Hơi
Thượng sĩ

Gia nhập: Nov 2009
Bài : 189

Trích dẫn:
tinhtiendiemoi viết:
Sẵn thì em cũng xin hỏi luôn một ca của thằng em em 1980, nó có văn phòng chi nhánh ở SG nên tháng nào cũng vào training. Quen một gái trong đấy mới mấy tháng, mỗi lần gặp thì đi cafe. Con bé này kém nó 5t. Lần này nó vào thì bảo con bé đến hotel đón (mọi lần thì thằng em em đón, đi xe nhà bác em). Thằng này kể em có mua quà cho gái, vừa muốn xem em gái thế nào nên bảo "lên phòng anh đưa". Gái ngần ngừ một lúc thì cũng lên, thằng em đưa hai hộp ô mai. Chốc nữa nó kéo gái lại đòi đè xuống hôn một cái thôi ai dè con bé dằng ra, phản ứng hơi mạnh và đứng dậy đi ra khỏi phòng.

Sau hai đứa vẫn đi cà phê nói chuyện bình thường vui vẻ nhưng tuyệt nhiên gái không nhắc đến gì về vụ ấy. Thằng em về hỏi em là có nên tiến đến với gái này nữa không?

Vấn đề là kéo em nó lên phòng và nó chần chừ tức là đặt em nó vào alarm zone rồi. Gái mà đã đặt vào trạng thái căng thẳng, không thoải mái như thế thì động tay chân vào phản ứng quyết liệt hơn là phải. Có thể em nó vẫn muốn make out nhưng chưa muốn xxx, nó sợ leo thang chiến tranh, bạn bác lại được đằng chân lân đằng đầu thì hỏng. Sau đấy vẫn nói chuyện bình thường là nó vẫn ok, em dự là đi lại cafe rồi make out trong đấy. Quan trọng là phải thiên thời địa lợi.

Còn như bác Ó ở trên đã nói, ai chả thích chuyện đấy, nếu đúng cách.
Old 29-11-2011, 12:17 PM   #48
cazador
Đại úy

Gia nhập: Oct 2010
Bài : 415

Make out là xxx chứ nhỉ?
cazador vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-11-2011, 12:21 PM   #49
tinhtiendiemoi
Trung úy

Cà phê quán nào mà make out được bác nhỉ? Dân tình nó dòm thấy hết thì ngượng bỏ xừ.
Old 29-11-2011, 12:21 PM   #50
orlagu
Khách

Making out của bạn gì sinh '80 hai hộp ô mai, em đoán nó là như này:

Expectation:

Reality:
Old 29-11-2011, 07:35 PM   #51
gianghovat
Khe bé khe to

Gia nhập: Aug 2009
Bài : 2,600

cười đến chết với 2 hộp ô mai của người hà nội
Old 29-11-2011, 08:02 PM   #52
Delta
Thượng sĩ

Gia nhập: Dec 2010
Bài : 199

Trích dẫn:
Tười viết:
Đàn ông nên chọn vợ ntn các bác nhỉ. Em đi tìm câu trả lời mãi không ra

Ngày xưa trên Vnexpress có thằng ku đưa ra tiêu chuẩn chọn vợ 3Ng, tức là ngoan 1 tý, ngu 1 tý và ngon 1 tý. Bác thử áp dụng xem
Delta vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-11-2011, 08:16 PM   #53
macluv
Suy đồi

Gia nhập: Sep 2006
Bài : 6,655

Em nghĩ gái mà ếch muốn thì anh em có tính đằng giời cũng thua. Đấy là suy nghĩ em thế nhưng cả đời em chả biết tán gái nên không chắc là đúng.
macluv vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-11-2011, 09:46 PM   #54
NDC
Trung úy

Bài : 206

Trích dẫn:
Tười viết:
Đàn ông nên chọn vợ ntn các bác nhỉ. Em đi tìm câu trả lời mãi không ra

Chọn vợ, các bạn cứ chọn như anh Nguyễn Văn Canh này là được.
NDC vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 30-11-2011, 04:17 AM   #55
aila
Đại úy

Gia nhập: Oct 2006
Bài : 737

Thật chứ mình cũng với quả 2 hộp ô mai của người hà nội. Em nó phản ứng thế còn nhẹ í
aila vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 30-11-2011, 07:36 AM   #56
qp.2010.db
Đại úy

Nơi Cư Ngụ: Chưa biết mới nhục!
Bài : 431

Chết cười với quả minh họa của bác Orlagu.

Hai hộp ô mai thì làm sao mà các bác có vẻ bỉ bai thế nhỉ, giai mang ô mai vào cho là còn ngon đới. Nó lại mang mỗi căng củ kọt với Durex vào thì mới là vấn đề.
Old 13-12-2011, 11:43 AM   #57
em ngu that
Vẫn là em, ngu thật

Bài : 1,307

Lại không bỉ. Hai hộp ômai mà tình sâu ý đậm thì chả nói chứ 2 hộp ômai để mong được một kiếm "nhanh thật là nhanh" thì đúng là chán không bình luận. Chỉ biết cười, hô hô hô.
em ngu that vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 15-12-2011, 10:52 PM   #58
NCC

NCC's Avatar

Gia nhập: Dec 2005
Nơi Cư Ngụ: Rạch giời rơi xuống
Bài : 7,891
Send a message via MSN to NCC Send a message via Yahoo to NCC

2 hộp o mai cũng chỉ là VD minh họa chứ đời có thằng nào điên nghĩ đổi 2 hộp omai lấy "chuyến tàu nhanh" đâu?
Cậu kia nghĩ cô kia bật đèn xanh rồi mới hành động vậy, omai chỉ là cái cớ thôi.

NCC vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài