Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ
Trang đầu | TL-Lib | Lý lịch | Thành viên | Mật thư | Đăng ký          

Go Back   Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ > 2 - Cung văn hóa Xa Mẹ > Bóng đá đê
Bí danh
Mật khẩu
Hỏi đáp Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 29-01-2018, 09:38 AM   #3621
HNER
Đại tướng

Gia nhập: Jun 2009
Nơi Cư Ngụ: Bar?
Bài : 1,280

Trích dẫn:
historious viết:
Bác HNER,

Em không sợ DLV hay Tác chiến mạng. Em cũng phải kẻ sĩ hay tự đặt tiêu chuẩn trong đục.

Em chỉ thấy những điều bác viết nó không phù hợp ở đây.

Cảm ơn bác.

“Không phù hợp ở đây” mà tương đương “vớ vẩn”? Bị đoản mạch à.
Old 29-01-2018, 09:55 AM   #3622
Putin
Đại úy

Gia nhập: May 2014
Bài : 680

Thôi vì sự hạnh phúc của dân tộc vì bóng đá nước nhà các bác mở lòng cho nhau tí, admin có sai ta tha lỗi cho admin là thường mà
Putin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-01-2018, 12:11 PM   #3623
Quốc Hưng
Trưởng ban tuyên huấn

Gia nhập: Dec 2005
Bài : 5,421

Thằng HNER láo, còn lèm bèm gì.

Ngông cuồng vừa thôi. Ngu lại tưởng mình hơn đời. Ăn nói láo xược. Giam nó lại 01 tuần cho có thời gian ngẫm lại tội lỗi mà sửa mình cho tử tế.

QH.
Quốc Hưng vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-01-2018, 12:51 PM   #3624
HNER
Đại tướng

Nhìn tuyên huấn Quốc Hưng như nhìn con máy tính cpu 186 chạy đĩa mềm, chán chả có hứng hấp diêm đâu mà bác em cứ lăn lộn ra mơi mơi thế.

Kể hầu bác em câu chuyện cho vui cửa vui nhà: một bà cụ đứng giữa công viên gào ầm lên “ối dồi ôi nó hấp diêm tôi”, anh công an chạy tới, nhìn quanh không thấy gì, mới hỏi “có ai làm gì cụ đâu mà cụ kêu ầm lên thế?!”, bà cụ móm mém cười: “Ai chả có ước mơ hả chú!”.
Old 29-01-2018, 12:53 PM   #3625
taiadau
Đại tướng

taiadau's Avatar

Gia nhập: Jan 2006
Bài : 2,414

Đèo mịa, ý như rằng chỉ được 1 lúc là lại các bác lại ném phím vào nhau. Thôi xong xuôi hết rồi, bà con về nghỉ ngơi chứ, đá với U23 từ trưa đến tận đêm hôm qua thì cũng oải bỏ mịa rồi . Bọn Uzbe vô địch quá xứng đáng, U23 nhà ta cũng quá tuyệt vời, tất nhiên còn chút tiếc nuốc, thua ở phút 119 thì có quyền tiếc nuối là đúng cmnr.
taiadau vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-01-2018, 01:03 PM   #3626
HNER
Đại tướng

U23 đá quá cảm xúc, nhân dân trong đó có mình động rồ một lúc rất hứng khởi. Có điều giặc Hồ mà tới lần 4 rồi ta lại đánh thắng thì vua Trần Nhân Tông không biết thưởng như nào nữa. Mà bọn Mông Cổ hồi ý, nếu nó biết có châu Mỹ thì nó ăn gỏi nốt, đẳng cấp top của top rồi. Công nhận vua Nhân Tông minh triết, bảo sao đời Trần đến giờ vẫn là đỉnh cao nhất của Văn hoá Việt Nam.
Old 29-01-2018, 01:34 PM   #3627
10con3
Việt Gian

10con3's Avatar

Gia nhập: Oct 2008
Nơi Cư Ngụ: Narnia
Bài : 4,192

Tiếc là ở trận Uz ta không đá phạt đền. Nên chưa rõ huyền thoại vào đá 11m là VN thắng chắc là có thật hay không?. Gây hoang mang cho các đội khác. Lần sau hòa 2 hiệp phụ coi như án tử với các đối thủ VN
“Cuộc sống ở đời có hai thứ: thứ nhất là quan tâm đến người khác. Thứ hai là phải tranh thủ chơi với người bạn tốt, dù cho người xấu có nhiều, càng ngày càng xấu. Phải làm bạn thật tình cho hết cuộc đời. Đời thành công cũng nhờ hai cái đó” Phạm Xuân Ẩn
10con3 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-01-2018, 05:44 PM   #3628
detector
Đại úy

Gia nhập: Sep 2009
Bài : 437

Trích dẫn:
HNER viết:
U23 đá quá cảm xúc, nhân dân trong đó có mình động rồ một lúc rất hứng khởi. Có điều giặc Hồ mà tới lần 4 rồi ta lại đánh thắng thì vua Trần Nhân Tông không biết thưởng như nào nữa. Mà bọn Mông Cổ hồi ý, nếu nó biết có châu Mỹ thì nó ăn gỏi nốt, đẳng cấp top của top rồi. Công nhận vua Nhân Tông minh triết, bảo sao đời Trần đến giờ vẫn là đỉnh cao nhất của Văn hoá Việt Nam.

Mới thưởng có huân chương hạng ba thôi mà bác ơi. Bác yên chí, huân chương thì nhà trồng được. Vô địch Châu Á hạng nhì, vào Worldcup thì cho hạng nhất, vô địch Worldcup thì thêm cái hạng nhất nữa.
Đời giờ có mấy cái vui đâu. Để cho cần lao xõa 1 bữa có gì đâu mà phải lăn tăn, như cụ Nam Cao bảo: không nên hoãn cái sự sung sướng lại.
detector vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-01-2018, 10:02 PM   #3629
sivibi
Đại tướng

sivibi's Avatar

Gia nhập: Jan 2005
Bài : 1,072

Ngoài huân chương tớ thấy hình như có cái iphone X đỏ in câu thần chú gì đó thiêng lắm
sivibi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 29-01-2018, 10:38 PM   #3630
Ếch Xanh
Đại tướng

Gia nhập: Jun 2007
Nơi Cư Ngụ: Bên hố bom kề vườn xoan
Bài : 1,194

Trích dẫn:
detector viết:
Mới thưởng có huân chương hạng ba thôi mà bác ơi. Bác yên chí, huân chương thì nhà trồng được. Vô địch Châu Á hạng nhì, vào Worldcup thì cho hạng nhất, vô địch Worldcup thì thêm cái hạng nhất nữa.
Đời giờ có mấy cái vui đâu. Để cho cần lao xõa 1 bữa có gì đâu mà phải lăn tăn, như cụ Nam Cao bảo: không nên hoãn cái sự sung sướng lại.

Đội là hạng nhất, 3 cá nhân hạng 3 bác ạ. Nhưng em thấy xứng đáng và không tán thành suy nghĩ của bác HNER.
Ếch Xanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-02-2018, 02:09 PM   #3631
10con3
Việt Gian

10con3's Avatar

https://thethao.tuoitre.vn/tin/comment/1423673.html

Hoa Thanh Quế.
Nhớ trước em Phượng mới nổi tự đóng quảng cáo bia gái các kiểu được mà nhỉ
“Cuộc sống ở đời có hai thứ: thứ nhất là quan tâm đến người khác. Thứ hai là phải tranh thủ chơi với người bạn tốt, dù cho người xấu có nhiều, càng ngày càng xấu. Phải làm bạn thật tình cho hết cuộc đời. Đời thành công cũng nhờ hai cái đó” Phạm Xuân Ẩn
Old 01-02-2018, 02:34 PM   #3632
strongcu
A-lanh Đờ Cu

strongcu's Avatar

Bài : 3,683

Không biết trong hợp đồng của Dũng có điều khoản về quản lý hình ảnh không nhỉ. Chắc gì đã có, cầu thủ trẻ mà.
strongcu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-02-2018, 04:49 PM   #3633
10con3
Việt Gian

10con3's Avatar

Trích dẫn:
strongcu viết:
Không biết trong hợp đồng của Dũng có điều khoản về quản lý hình ảnh không nhỉ. Chắc gì đã có, cầu thủ trẻ mà.

Buồn cười ở đội còn chả được bắt chính, giờ về lại đủ thứ chó mèo đu theo xin ăn. Vãi cả Hoa thanh táo
Old 01-02-2018, 10:37 PM   #3634
MWSP
Đại tướng

Gia nhập: Sep 2005
Bài : 1,110

Trích dẫn:
strongcu viết:

Có đấy bác.

http://webthethao.vn/flc-thanh-hoa-...ung-d49047.html
MWSP vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-02-2018, 11:11 PM   #3635
Lều lều
trời nóng lèm bèm ít thôi cu

Gia nhập: Apr 2007
Nơi Cư Ngụ: In front of you..
Bài : 2,074

Vừa đọc được bài phân tích mấy cái status trên FB của cầu thủ trong và ngay sau khi kết thúc giải đấu đều không phải bản thân cầu thủ viết mà có người viết thay (kể cả mấy tin nhắn thả thính mấy em showbiz).
Hóa ra vụ lùm xùm lên báo với mấy em trước khi đá chung kết, viết status để câu likes, câu shares là có ý đồ cả.
Lều lều vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-02-2018, 06:26 AM   #3636
Hoabinh
Đại tướng

Hoabinh's Avatar

Gia nhập: Oct 2007
Bài : 1,814

Cái này là do đội của thằng Hiếu Orion đánh lên để lấy follows làm quảng cáo mà.
Hoabinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-02-2018, 08:13 AM   #3637
Una
there you go

Gia nhập: Apr 2007
Bài : 585

Khổ thân em ấy, cứ lơ nga lơ ngơ bị chúng nó lợi dụng. Cứ thể hiện như chính em trong mấy lần phỏng vấn trực tiếp ấy, thế là đủ đáng yêu rồi, cần gì đám kia chứ. Tự xưng là đại diện mà bỗng dưng làm xấu tên tuổi và hình ảnh cầu thủ vốn đang rất trong sáng và được lòng chị em .

Anyway, Dũng background không tốt lại dính vụ lùm xùm này em e là chẳng đi được xa. Cứ phải như Trường hip, chuyên nghiệp, quan tâm, ấm áp vừa đủ. Em ấy sẽ còn tiến rất xa.
Old 02-02-2018, 09:03 AM   #3638
strongcu
A-lanh Đờ Cu

strongcu's Avatar

Bài : 3,683

Trường híp ở HAGL được học văn hóa chắc cũng ngon, cộng thêm đi nước ngoài nó né được mấy cái vớ vẩn của bóng đá VN. Hồi nghe bảo nhà Dũng nghèo lắm, dân tộc (Mường?) mà sao trên fb thì ăn mặc như stylist, hóa ra là do đội Hiếu orion làm hình ảnh. Nếu đúng là có giao kèo quản lý hình ảnh với CLB thì quả này Dũng toi đời, 90% là thiếu hiểu biết nghe lời dụ dỗ đội của Hiếu.
strongcu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 02-02-2018, 09:12 AM   #3639
Pyrenees
Xộn Cái Nào

Gia nhập: Aug 2008
Nơi Cư Ngụ: Iberia
Bài : 3,965

Trường híp thì em đã thích từ lâu, qua giải vừa rồi thấy vừa chững chạc đúng phong cách Đội trưởng, vừa hoàn thiện về chuyên môn. Ngoài khả năng phát động tấn công như trước kia, khả năng thu hồi bóng và đánh chặn tiến bộ rõ rệt. Tiếc là trận Chung kết, chắc do đuối sức quá nên chuyền hỏng nhiều.

Hiếu Orion thì em thấy viết có duyên, thông minh, có sự khác biệt nhưng tục tĩu quá. Em đọc vài lần thấy ớn nên thôi. Cá nhân em ủng hộ việc cầu thủ có người quản lý, biết sử dụng thương hiệu để thu lợi chính đáng chứ không chỉ mãi thương cảm về gia cảnh nghèo khó của các em (đúng kiểu cổ tích: nhà giàu gian ác, người nghèo lương thiện ). Nhưng thằng cháu xứ Mường tài năng còn ít tuổi này mà đi với bọn Hiếu Orion, em e độ showbiz tăng lên mà chuyên môn thì tụt xuống.

Edit: Hiếu có kênh Trắng TV, và hình như cũng có nick trên này?
Old 02-02-2018, 10:18 AM   #3640
iznogoud
Look sharp, live smart!

iznogoud's Avatar

Bài : 5,469
Send a message via Yahoo to iznogoud

Trích dẫn:
Pyrenees viết:
Trường híp thì em đã thích từ lâu, qua giải vừa rồi thấy vừa chững chạc đúng phong cách Đội trưởng, vừa hoàn thiện về chuyên môn. Ngoài khả năng phát động tấn công như trước kia, khả năng thu hồi bóng và đánh chặn tiến bộ rõ rệt. Tiếc là trận Chung kết, chắc do đuối sức quá nên chuyền hỏng nhiều.

Hiếu Orion thì em thấy viết có duyên, thông minh, có sự khác biệt nhưng tục tĩu quá. Em đọc vài lần thấy ớn nên thôi. Cá nhân em ủng hộ việc cầu thủ có người quản lý, biết sử dụng thương hiệu để thu lợi chính đáng chứ không chỉ mãi thương cảm về gia cảnh nghèo khó của các em (đúng kiểu cổ tích: nhà giàu gian ác, người nghèo lương thiện ). Nhưng thằng cháu xứ Mường tài năng còn ít tuổi này mà đi với bọn Hiếu Orion, em e độ showbiz tăng lên mà chuyên môn thì tụt xuống.

Edit: Hiếu có kênh Trắng TV, và hình như cũng có nick trên này?

Em thì thấy sớm quá . Dũng ở CLB cũng không được bắt chính, ĐTQG cũng không nốt, thì sau cái U23 cup này bao giờ mới nổi lại.

ĐTQG thì thằng em Đặng Văn Lâm ngon hơn nhiều.

iznogoud vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài