View Single Post
Old 20-03-2018, 11:28 AM   #34
Quietman76
Thượng sĩ

Gia nhập: Oct 2009
Bài : 120

Trích dẫn:
iLuv viết:
Bác cầm phim chụp qua số 76 ngách 2 đường Thái Thịnh 1, sdt 0903289816, bác kam Thiên, thuốc nam dân tộc gia truyền. em bị thoái hoá nhẹ đốt sống cổ, qua đấy đắp thuốc, rồi tập luyện hàng ngày theo mẤy động tác kiểu Yoga thấy tiến triển nhiều. ở đấy chữa vôi hoá, thoái hoá, thoát vị ... Nhiều người đến chữa và khỏi rồi.

Em xin moi cái này lên và hỏi bác iLuv. Em bị đau thắt lưng, đi chụp MRI thì bác sỹ nó bảo cái mấu xương nối giữa L4, L5 bị nứt gãy và nó chèn dây thần kinh gây đau mỏi, nguy cơ nó sẽ trật ra và thoát vị.
Cơ quan em có 1 ku bị thoát vị đã chữa ở Thái Thịnh này và giờ đỡ. 1 em khác thì cũng đã đưa bố chồng đến chữa và khỏi mấy năm sau ko vấn đề gì.
Tuy nhiên, sáng nay em thử thì ko chịu nổi vì quấn thuốc vào mà thuốc nó nóng như đổ nước sôi liên tục vào lưng mà phải làm 30', em được 5' đứng dậy vì ko chịu được nữa. Bà đấy bảo thôi về suy nghĩ, quyết tâm thì mai đắp lại nhưng đang lăn tăn quá, hỏi thêm bác iLuv xem bác chữa ở đây thì hiệu quả thế nào để còn quyết tâm mai chịu tra tấn.
Quietman76 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn