View Single Post
Old 23-12-2010, 05:30 PM   #20
Hotgirl
Liệt sĩ

Gia nhập: Nov 2010
Bài : 74

Trích dẫn:
M16 viết:
Võ đầu tiên em dùng để dụ nữ nhân vào nhà nghỉ là hẹn với gái lên chương trình cẩn thận. Anh em mình đi ăn tối, xong đi xem phim. Lúc ăn lừa lừa tự đổ bát mắm hay cái gì đại loại thế vào áo(quần). Rồi thì ỉ ôi, " Giờ anh về thay đồ sợ không kịp, em ngồi với phụ huynh cũng ngại, thôi để anh ghé vào kia mua cái áo, rồi vào kia anh tắm. Em chịu khó đợi tí vậy nhé"

M16 hình như còn trẻ tuổi thì phải

Võ này chỉ dùng để lừa mấy em xì teen, mấy tuổi mà đòi dụ mấy em đối tác tuổi sồn sồn. Giở mấy miếng này ra không khéo bị các em cười cho vào mũi rồi còn chỉ dẫn cho các bước tiếp theo.

Theo em thì bạn bác đã gửi đầy đủ các thông điệp, vấn đề là đối tác không thích vì chưa đủ hấp dẫn hoặc cần bơm thêm ít quyền lợi. Gái này đủ chín để sa ngã hay không, quên cái trò bát nước mắm đê Gái của bác này thế lày lày cơ mà.

Trích dẫn:
Apache viết:
Nó cũng đôi lần thử ép gái uống vang với âm mưu nham hiểm, em thì làm ngụm nhỏ rồi nhất quyết thôi, chiều họp, em thì cùng nó làm hết một chai rồi nằng nặc đòi gọi thêm bạn đi hát và uống tiếp. Nó cũng đôi lần thử đưa gái đi câu ở ngoại thành và nửa đùa nửa thật bảo: “đang trời xanh gió mát, hay anh với em làm phát?”, gái tỉnh bơ: ”anh tập trung câu cá đi, đừng câu em” rồi hôm sau mọi chuyện lại như cũ, vẫn thân thiết bình thường… đang book phòng thì gái nó bắt mẹ taxi về rồi
Hotgirl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn