View Single Post
Old 06-10-2008, 03:05 PM   #17
Chienbinh
Anh cấm thằng nào thả thằng này.

Gia nhập: Apr 2006
Bài : 332

Các bác là người ngoài nói chuyện chia tay thì dễ. Em thì cả tháng nay ăn không ngon ngủ không yên. Đợt giận dỗi vừa rồi em cũng có lỗi, một hôm say rượu công thêm bức xúc vì phụ huynh bên kia cấm đoán em mới có gọi điện và nói năng không được hay ho lắm. Cái dở là xong việc thì em quên sạch sành sanh, mà em ấy thì phải đến 4-5 hôm sau mới phát cơn giận khiến em không hiểu đầu cua tai nheo ra làm sao cả (phải đến khi em ấy nói với thằng bạn thân của em là do em làm em ấy tổn thương thì em mới biết.)

Hôm vừa rồi, sau khi đi gặp nhau về, nghe mấy cái lời kia thì em cũng cáu tiết, mới nhắn tin cho em ấy bảo nếu em ấy thích thì em sẽ cắt liên lạc luôn, để cho hai bên cùng thấy thoải mái, để em ấy đỡ bị dằn vặt... Nhưng từ đó đến giờ thì em ấy lại cư xử theo kiểu ngược lại, hôm nào cũng vào dặn dò em đi ngủ sớm, giữ gìn sức khỏe .... khiến em lại càng không hiểu được.

Bọn em còn một cái hẹn hôm 20/10 này để gặp nhau, ngày kỉ niệm. Theo các bác có nên gặp nữa hay không, hay là em cứ cắt liên lạc trong vòng 1-2 tháng để tự mình nhìn lại mọi chuyện, và cho em ấy nhìn lại một thể. Chứ em thì yêu, phải nói là quá yêu và chiều gái nhà em luôn. Công ăn việc làm cũng ổn định, chí thú làm ăn, ngoan. Bố mẹ em ấy thì lúc nào cũng bảo là mẹ em ghê gớm, trong khi em ấy đến nhà thì mẹ em chiều hơn cả con gái.
Chienbinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn