View Single Post
Old 11-01-2008, 02:16 AM   #148
thanhcong
biass

Gia nhập: Oct 2005
Bài : 10,159

Trích dẫn:
lonton viết:
Hờ hờ, đêm rồi không muốn động não nhiều, chỉ riêng việc bảo CK là lừa nhau thì chắc Tây nó nhẩy vào Vn nó cũng muốn lừa thằng khác nhỉ, bác nhỉ.
Còn người ta hơn nhau ở cái nắm bắt cơ hội nhé, kiểu như nếu mà ấy thì chắc phải đến mùa quýt. Riêng vụ bác nói TTCK mà chết hẳn hoặc không phồn thịnh như trước, bọn em thiếu x gì chỗ kiếm tiền, nói thẳng tưng ra là kiếm nhiều hơn bác, kể cả đi làm thuê như bác luôn. Đẳng cấp khác nhau so thế đe'o nào được, phỏng.
Còn vụ ACB em đã nói rồi, em sẽ có văn bản gí vào tận tay bác. Đùa em có ngu đe'o đâu mà bỏ ra 100tr để chơi 1 chấp 10, vụ này em nắm đằng chuôi rồi mới ra kèo thế để bác sung sướng. Bác chuẩn bị đạn đi để còn trao giải, sẽ tổ chức 1 buổi hoành tráng với Chã nghị để bàn việc đại sự nước nhà coi như bác ra mắt bọn chã. Kiến thức chã như vầy thì tham gia hội chã là hợp lý, không thể khác được.

Mỗi năm em kiếm được bao nhiêu nào? Mà anh làm thuê cho ai nào? Trước khi bùng nổ CK thì em kiếm tiền kiểu gì? Không có nó kiếm kiểu gì? Lắm chuyện

Tây không lừa, nhưng TTCK VN toàn lừa nhau. Abuse bcm.

Lần trước anh đã trả tiền cho mọi người vui vẻ rồi đấy ;) Nói thêm nếu em không biết.
thanhcong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn    Top Trả Lời Với Trích Dẫn