View Single Post
Old 16-11-2006, 02:16 PM   #166
Cà chua
Khách

Bài : n/a

Trích dẫn:
Tạch viết:
Bác nói chuyện như kiểu một phong cách trẻ, một phong cách Xì Teen ý. Thật bác, ngày xưa bề tôi can vua trước mặt vua thì là trung thần, nhưng đấy là can khi đang họp triều đình thôi. Chứ bề tôi mà lại thông báo cho toàn bộ các nước lân bang là : thằng vua tao hèn lắm, đểu lắm, ngày nào nó và hoàng hậu cũng chửi nhau trước mặt tao làm tao đau lòng lắm mà vẫn phải chịu thì xin lỗi bác, vua nó không lôi 9 họ nhà thằng trung thần đấy ra chém mới lạ. Còn cái loại con cái như LV, thấy bố mẹ sai thì để trong lòng, đến khi đủ lông đủ cánh thì lôi ra kể với cả thiên hạ là loại con cái gì chắc bác có con rồi bác hiểu. Theo em thì em thấy nó là Loại Mất Dạy ( hoặc là có dậy nhưng ngu quá nên không vào đầu được tí nào).

Anh Tạch sai rồi. Nên hiểu rằng nếu chỉ biết phịch để đẻ ra con rồi bỏ mặc nó. Bố thì gái gú, cả đời chẳng đưa nổi 1 xu cho vợ nuôi con. Trước mặt người ngoài thì bố bố con con, khách vừa ra khỏi cửa thì chửi bới mạt sát. Bỏ mặc con cái trong mọi trường hợp. Như thế mà gọi là bố à. Lẽ ra còn bị liệt vào tội ngược đãi trẻ em ấy chứ.
   Top Trả Lời Với Trích Dẫn