Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ

Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ (http://www.tathy.org/thanglong/index.php)
-   Tâm sự, gỡ rối tơ lòng (http://www.tathy.org/thanglong/forumdisplay.php?f=23)
-   -   Bực! (http://www.tathy.org/thanglong/showthread.php?t=25552)

saubeoxinh 10-11-2011 10:49 PM

Chị tuyên bố đưa thằng Cường Hoa Thanh Quế vào tầm ngắm. Mày lê la lắm nên nhiều dấu vết và hãy liệu hồn ở cái HN bé tý này. Mày đã đi quá giới hạn.

Bạn Long nên công minh chuyện này. Mình tin bạn!

lu_hanh_co_doc 15-11-2011 02:31 PM

Dạo này dễ mất bình tĩnh một cách khủng khiếp, việc không chạy là điên lên quát mắng. Bác nào có cách giúp em cân bằng lại không?

zinzin 30-11-2011 06:09 PM

Hôm nay đúng là shit day của em, mk đời chẳng sợ gì chỉ sợ loại tiểu nhân, từ trước đến nay em cứ tâm tâm niệm niệm mình tốt với ai thì người đó tốt với mình. Nhưng đến hôm nay thì không phải thế, cái đứa mình đối xử tốt với nó 10 năm qua nó nã đại bác vào mặt mình, chó thật.

little_fox 30-11-2011 09:56 PM

Mình định tạo một topic mới ở đâu đó về cái tạm gọi là vấn nạn xe rửa đường ở HN, nhưng mà lại thấy có lẽ ở topic Bực! này là hợp lý, công nhận là bực thật

Mấy hôm nay, đường Trần Duy Hưng, mỗi khi xe rửa đường đi qua là bà con trên vỉa hè chạy tá hỏa, xe đi qua là lúc vỉa hẻ bốc lên mùi hôi thối khăn khẳn của nước sông Tô!! Sao lại có thể có chuyện như thế nhỉ?? Có bạn nào cùng chứng kiến nỗi khổ ấy như mình không?

HaNoiLand 02-12-2011 09:07 PM

Không biết có phải mình láo, hay do say rượu nữa mà dạo này bật lại tanh tách. Nhịn nhục mấy tháng này như dog nên càng được đà lấn tới. Hôm nay thấy mình bật lại, nghĩ mình có tý mỡ nên dửng mỡ thôi. Chắc ức lắm, nhưng biết đâu mình còn ức hơn nhiều khi bị đối xử như vậy.
Lời nói buông ra muốn nghĩ là đen nó sẽ là đen, muốn nghĩ là xấu nó sẽ xấu. Đừng tự nghĩ ra thành xấu rồi áp đặt luôn cho người nói. Mình dễ tính chứ đek phải hiền, tôn trọng và giữ sĩ diện cho nhau cũng chỉ có giới hạn. Biết thế uống cho say rồi đổ tại rượu.

Nguyenzz 03-12-2011 04:46 PM

Mọi thứ lại rối tinh rối mù lên rồi. TSB, cuộc đời mình lại bước sang một trang... trước!

kemiano 03-12-2011 10:38 PM

Ngày hôm nay thế quái nào ấy, đi làm chả tập trung được. Cảm giác cái đầu không còn phải của mình.

azazuj 07-12-2011 09:07 AM

Xin lỗi cả nhà, DKM cái UBND TP HN.

banhmycay 07-12-2011 09:19 AM

Dạo này trí nhớ ngắn hạn của mình quá tệ, toàn quên deadline nên ảnh hưởng đến người khác rất nhiều. Bây giờ chả biết xin lỗi người ta thế nào cho phải :(

killergirl 09-01-2012 09:43 AM

Ts, hàng hóa bận loạn cả lên mà nhân viên thì bị động ì ạch, lại không được ra cửa hàng , điên không chịu được.

Finder1 09-01-2012 09:50 AM

Ts, yêu thương đếch gì đầu môi trót lưỡi. Mệt cả đầu, vứt mệ nó hết đi! X(

Moneytalks 09-01-2012 09:52 AM

Năm nay kinh tế khó khăn, nếu chỗ em neo người thì em xụp cho anh làm chân đưa hàng kiếm thêm trong mấy ngày nghỉ giáp tết nhé :x

EmCòi 09-01-2012 11:36 AM

Tsb thằng chó, hãm. x-(

Bông còi 11-01-2012 09:58 AM

Bây giờ thì mình thấu hiểu cái mà một chị trong Tathy gọi là 'văn hóa mọi rợ'. Với mình không phải là văn hóa mọi rợ nhưng quả thật mình đã cố gắng nhưng thật là khó hòa nhập với bmc được. Mc mình luôn thích làm hải đăng, còn mình nếu ko thấy logic thì là mà còn lâu mình làm theo... Thế nên, luôn thấy mệt mỏi, ức chế, bực mình. Cố gắng chịu đựng đến hết Tết, sau Tết thì nhờ dì lên giúp nhá nhá nhá. KHÔNG CÓ GÌ QUÝ HƠN ĐỘC LẬP - TỰ DO

peony 11-01-2012 11:00 AM

Mệt quá, mỗi lần ra công trường là thấy oải. Cảm giác như sắp bị bốc hỏa vì những người hay hứa cuội x(

lechoice 11-01-2012 05:43 PM

Ờ, đằng đấy vừa phải thôi nhá. Bực rồi đấy!

chicken 11-01-2012 06:13 PM

Điên quá, bts bọn spammers, nát cả mailbox của cậu X(

Moneytalks 11-01-2012 09:32 PM

Cũng chả bực lắm dzưng mừ đã deactivate Facebook để bế quan, đánh sâu vào bình cảnh Hậu kỳ rồi đâm ra spam ở đây vậy.

Làm việc với bọn Tây buồn cười nhở các bác nhở. Bọn dở hơi này chúng nó đã thích làm việc với ai thì chỉ làm với một mình cái thằng đấy thôi, thay đổi là chúng nó rất dị ứng. Mà khi chúng nó từ chối cái gì, chúng nó không nói là "NO" mà cứ lẳng lặng ỉm đi.

Mình đã xin nghỉ phép đàng hoàng mấy tuần rồi, đã bảo là tao nghỉ rồi đấy, không theo dõi thị trường đâu nhé mày assign cho thằng nào làm thay tao. Thế mà nó chả nói chẳng rằng đe'o gì, đến hôm nay lại dặn "mày nhớ gửi report cho tao trước deadline là ngần này ngần này đấy".

Chả nhẽ lại viết lại cái email bảo tao nghỉ rồi, mày đừng có expect gì từ tao :-< Thằng này xứng đáng ăn một cái đá đít.

lechoice 11-01-2012 11:10 PM

Còn gì thì nói hết ra đi, nói cho sướng cái mồm đi.
Mồm miệng của mình mà, có ai cấm đâu.

M16 12-01-2012 05:58 PM

Trích dẫn:
peony viết:
Mệt quá, mỗi lần ra công trường là thấy oải. Cảm giác như sắp bị bốc hỏa vì những người hay hứa cuội x(

Ngày nào bọn anh cũng phải phơi mặt 8 tiếng ngoài công trường em ạ, cũng muốn làm cho nhanh lắm, nhưng khó khăn đủ đường, thành ra nhà thầu không cố tình mà cứ thành nói cuội luôn :D

Múi giờ GMT. Hiện tại là 02:55 AM.