Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ

Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ (http://www.tathy.org/thanglong/index.php)
-   Tâm sự, gỡ rối tơ lòng (http://www.tathy.org/thanglong/forumdisplay.php?f=23)
-   -   Bực! (http://www.tathy.org/thanglong/showthread.php?t=25552)

LZHSG 19-10-2011 11:19 AM

Đ'eo hiểu thì thôi!

M16 19-10-2011 11:28 AM

Thế thì hai bạn đánh nhau đi, ai thắng tớ sẽ là giải pháp cho người ấy. Nếu hai bạn thực sự biết chia sẻ thì dùng chung cũng được :))

Hoa Nắng 22-10-2011 05:36 PM

Trích dẫn:
M16 viết:
Thế thì hai bạn đánh nhau đi, ai thắng tớ sẽ là giải pháp cho người ấy. Nếu hai bạn thực sự biết chia sẻ thì dùng chung cũng được :))

Giải pháp của mình phải ở tầm vĩ mô, cấp phường thì hơi bé :-0
Bực thật, tìm cái vĩ mô ấy ở đâu nhỉ?

saubeoxinh 22-10-2011 06:02 PM

@M16: Lấy tôi đi, không tôi đi dạt nhà đấy :((

BeautySmile 22-10-2011 10:24 PM

Bực mình với cái lão bố con gái mình thế cơ chứ, bực lắm lắm rồi nhé k thèm tiếp nhời nữa đâu. Mà Dạo này bỗng dưng mình nhịn nhục một cách dịu dàng vật.

M16 22-10-2011 10:27 PM

@ Hoa nắng: Thế mai nhờ min set lại cho tớ title "cảnh vệ Lăng" là vĩ mô chính phủ nhá :p

@ Sâu: Lấy tớ thì chỉ có răng với ... chứ cũng không có nhà mà ở đâu, chỉ ngang ngang đi dạt thôi :D

BeautySmile 22-10-2011 10:44 PM

Mịa! Đời rất dở ... Thôi l'eo việc gì phải niềm nở nữa , quyết định vậy đi bớt đau cái óc.. Bố khỉ

EmCòi 22-10-2011 11:12 PM

Tự nhiên, nhận được lời mời đám cưới của thằng chả liên quan cái đe' o gì đến mình cả, thậm chí mình cũng không cả biết tên cái thằng mà mình phải đi đám cưới. Cưới họ hàng chứ cưới mình hay con mình đâu mà mời cả team. Không đi thì áy náy, đi thì bực mình. Đời cứ thi thoảng có đứa thích làm bố con cho' bông, mẹ con cho' xồm, lấy oai với đe'o ai cơ chứ.

Texrex 23-10-2011 12:19 AM

Trích dẫn:
EmCòi viết:
Không đi thì áy náy, đi thì bực mình. Đời cứ thi thoảng có đứa thích làm bố con cho' bông, mẹ con cho' xồm, lấy oai với đe'o ai cơ chứ.

Việc gì phải áy náy nhỉ. Mình mà đã không thích thì không đi mà cũng chả gửi mừng. Sau này mình có cưới cũng không mời, thế là xong.

saubeoxinh 23-10-2011 11:32 AM

Thăng Long gossip!Như chuyện hài ấy.

vinamilk 23-10-2011 04:06 PM

Lèm bèm suốt ngày như con đàn bà thế hèn gì chả đứa nào nó rước! Rảnh thì làm việc khác nhé, bà về sớm 2 phút với 5 phút thì làm sao mà cứ phải soi rồi ẳng ẳng mãi thế! Không sủa thì có đứa nó bảo câm à? Khác người vừa thôi, một mình một kiểu thế ***** ai chịu được! Hãm!

EmCòi 23-10-2011 07:47 PM

Trích dẫn:
Texrex viết:
Việc gì phải áy náy nhỉ. Mình mà đã không thích thì không đi mà cũng chả gửi mừng. Sau này mình có cưới cũng không mời, thế là xong.

Hàng ngày vẫn giáp mặt nhau ở văn phòng, vẫn phải chú chú cháu cháu bạn ạ. Thế nên mới bực, chứ nếu không chẳng để ý nữa là xong.

Venus 01-11-2011 11:58 AM

Bực mình, đã dốt, lại còn muốn chèn ép, cướp công

CSky 09-11-2011 10:27 PM

Bực thật, sao có mấy con chim lợn cứ đòi treo nick của mình lên là sao nhở, sợ quá sợ quá :-s

mahathir 10-11-2011 04:05 AM

Trích dẫn:
CSky viết:
Bực thật, sao có mấy con chim lợn cứ đòi treo nick của mình lên là sao nhở, sợ quá sợ quá :-s

Chết nỗi, bác em be bé mồm chứ, bác mà ở bên Tây thì dễ bị tù vì tội xúc phạm đến động vật đấy.

gianghovat 10-11-2011 09:18 AM

Hót boi làm sao mà bị dọa treo thế?
Cứ vào than thở ở mấy thớt buồn đao nhớ bực đi, thế nào cũng được đại gia an ủi đấy ;;)

CSky 10-11-2011 09:27 AM

Tại có đồng đội nói là có đứa nào đó đang lobby để treo em lên, chẳng biết có thù oán gì với em mà nên cơ sự này? Nếu đứa đó mà là đàn ông thì ra mặt đi, còn nếu là gái thì thôi :D

@ bác Thỉa: may thế em lại ở VN, em cũng nghĩ mãi mà không ra được từ nào phù hợp hơn 2 từ "chim lợn" nên đành xúc phạm tới bọn... lợn vậy :D Mà bác là chuyên gia vụ này thì gợi ý cho em từ nào khác thay thế được không :D

M16 10-11-2011 11:24 AM

Bực đến mất hết cả bình tĩnh để nghĩ và làm điều gì cho đúng đắn rồi. Nhắm mắt thở dài cái nào. Nói chung là rất buồn và bực.

@Thằng CSky ít mồm thôi, thế chú có muốn bị treo không thì bảo anh. Anh hứa là rất nhanh và ngọt, nhói một cái là sướng ngay ấy mà, không đau tí nào đâu.

CSky 10-11-2011 12:25 PM

Hê hê, gì mà bác M16 gọi em bằng "thằng" thế, mất hết cả lịch sự, đúng là trật tự phường :p Bác dọa em làm em cũng sợ vãi hết 1 số thứ ra í ;)). Thôi em lượn, hết bực mình rồi.

BĐS 10-11-2011 08:02 PM

Trích dẫn:
M16 viết:

@Thằng CSky ít mồm thôi, thế chú có muốn bị treo không thì bảo anh. Anh hứa là rất nhanh và ngọt, nhói một cái là sướng ngay ấy mà, không đau tí nào đâu.

Thằng M16 đã hết thời gian thử thách chưa mà dám chim lợn lên đây bi bô hả? Mày có muốn bị delete nick không thì bảo? Anh hứa rất nhanh và ngọt, nhói 1 cái là sướng ngay ấy mà, không đau tý nào đâu. Dám không?
Gái gú không tập trung mà tán đi, toàn chim lợn vớ vẩn. Cẩn thận cho đi theo bầy đấy nhá. :D

Múi giờ GMT. Hiện tại là 02:56 AM.