Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ

Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ (http://www.tathy.org/thanglong/index.php)
-   Tâm sự, gỡ rối tơ lòng (http://www.tathy.org/thanglong/forumdisplay.php?f=23)
-   -   Bực! (http://www.tathy.org/thanglong/showthread.php?t=25552)

Hatrang 19-08-2011 09:09 PM

Bực nhỉ, nó công khai thể hiện trước mặt mình, bất kể mình đã im lặng, bỏ qua 1 lần.
Con gái con đứa vô duyên thế thảo nào 'é o ai thèm lấy.

Lều lều 19-08-2011 10:26 PM

Trích dẫn:
M16 viết:
­Tư vấn giám sát kac gì mà léo biết dùng máy thủy bình là sao, không nhẽ ông lại cho cái mia vào mặt mày. "Ngu còn tỏ ra nguy hiểm" dùng cho mày là quá chính xác. Đm, lần sau ông đưa hồ sơ thì cứ thế mà ký nhá, đừng có hoạnh họe mà lòi cái ngu ra. Khốn nạn ngành xây dựng, thế mà cũng cấp chứng chỉ hành nghề à, đm!

Chứng chỉ TVGS thì chỉ cần học cái lớp bổ túc buổi tối, ra trường đủ 3 năm thì nộp đơn xin cấp chứng chỉ dễ ẹt à.
PS: M16 làm dân dụng hay giao thông thế?

Moneytalks 11-09-2011 12:22 AM

Đcm nó mải uống bia quên mất không bid cái đĩa CD :-((

kgdc 11-09-2011 03:47 AM

Bực nhất là lúc thèm ngủ mà không được ngủ, lúc được ngủ lại chẳng ngủ được. Gọi là gì nhỉ? Chó chết cái bệnh thần kinh nửa mùa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Pikachu 17-09-2011 07:08 PM

Hừ, tổ sư bố cái giải tennis của bọn ngành Tòa Án. Mình đã nói là mình chơi 15 phút nữa rồi về, rùi thì mình 1 tuần có 1 buổi, 2 tuần rồi đi công tác và trời mưa ko tập được, lại phải trả tiền cho giáo, sân mình có hợp đồng thuê mà còn dở giọng du côn đòi sân trong khi chúng nó không có quyền chơi ở sân của mình !!!
Bình thường mình sẽ ko hẹp hòi gì cho các bạn ý 30 phút dùng sân chơi nốt trận chung kết nhưng sau 30 phút mình cũng bận việc đi rồi. Đã nói vậy với bọn cho thuê sân thế mà mấy đứa đánh giải ngành Tòa Án (cái bọn muốn mượn sân của mình) còn sang nói giọng du côn.....

Đến cái sân tennis còn cướp của người ta thì nói gì đến những thứ to tát khác. Công Lý ở Việt Nam thật chỉ là một diễn viên hài !!!!

saubeoxinh 22-09-2011 02:15 PM

Tsb cái mấy con dở hơi tham gia giao thông mất dạy, bà đã tránh rồi mà chúng mày còn cố quàng tay ẩy bà ngã ra đường, may bà chỉ trầy đầu gối rách tí máu chứ mà bà có mệnh hệ gì bà trùm váy vào mặt chúng mày.

conmeocon 22-09-2011 02:24 PM

Stress quá. Không biết bao giờ mới qua giai đoạn này đây.

cafe_motminh 23-09-2011 10:44 AM

Trích dẫn:
saubeoxinh viết:
Tsb cái mấy con dở hơi tham gia giao thông mất dạy, bà đã tránh rồi mà chúng mày còn cố quàng tay ẩy bà ngã ra đường, may bà chỉ trầy đầu gối rách tí máu chứ mà bà có mệnh hệ gì bà trùm váy vào mặt chúng mày.

Thông cảm với gái rất rất nhiều, nhiều con đi ra đường như là đường chúng nó, mềnh cũng bị đâm phát sáng nay, bực không tả được mà chẳng nhẽ lại vả cho nó mấy cái. Đi sai lè đâm ngang vào xe mình còn ngoạc mồm lên chửi, mình là đàn ông mà lại nhìn thấy gái đèo con nên nhẹ nhàng, ấy thế mà nó chửi vuốt mặt không kịp, đành phải trừng mắt lên nó mới im, haizzz giờ ra đường stress nặng, cuộc sống đã mệt mỏi lại hay gặp phải của nợ :(

thienanh 30-09-2011 10:44 AM

Bố tiên sư chúng nó, mất của mình 150 cho bọn police... Số đen vãi cả lúa.

kgdc 14-10-2011 07:47 PM

Tất cả lộn tùng phèo lên, y như mớ giẻ rách.
Bao nhiêu công sức mình mới set up được, giờ đổ sông đổ bể.
Tsb, cbn mấy thằng ngu. Mình căm nhất LŨ LỢN ngồi chung ghế với người.
Mk, chó chết, lũ lừa chết hết đi! chết đi, c

Dở_Hơi 15-10-2011 06:25 AM

Đá bóng với mấy thằng đen bực mình vkl haizzzzz

saubeoxinh 17-10-2011 12:29 AM

Mình nên dạt nhà hay là đi lấy chồng đây? X(

Hoa Nắng 17-10-2011 12:46 AM

Trích dẫn:
saubeoxinh viết:
Mình nên dạt nhà hay là đi lấy chồng đây? X(

Theo mình thì không nên cả hai bạn à, một cái gây hậu quả xấu cho mình, còn cái kia gây hậu quả xấu cho người khác (chồng) :)
Trêu bạn tí thôi, đừng bao giờ xem lấy chồng như một giải pháp nhé, kiểu nào cũng sẽ ân hận đấy.

Koala 17-10-2011 07:33 PM

Thở dài, thở dài, thở dài, rồi quay lại làm việc tiếp nào... Chưa khi nào thấy công việc lại nản như thế này. Tháng 1, tháng 2, tháng 3 mùa hè thì ngồi gẫy lưng viết grant. Tháng 7, tháng 8 thì cong đuôi lên đọc grants của thằng khác, tháng 10 thì đập đầu vào tường vì không được funding... This is definitely not what I want to do for the next 40 years :(

M16 17-10-2011 07:39 PM

Trích dẫn:
Hoa Nắng viết:
Theo mình thì không nên cả hai bạn à, một cái gây hậu quả xấu cho mình, còn cái kia gây hậu quả xấu cho người khác (chồng) :)
Trêu bạn tí thôi, đừng bao giờ xem lấy chồng như một giải pháp nhé, kiểu nào cũng sẽ ân hận đấy.

Làm gì có đứa nào nó lấy mà bạn Nắng đã lo, lên than vãn thả thính đấy. Bạn Sâu nhỉ :D

saubeoxinh 18-10-2011 10:00 AM

@ M16: Đánh nhau ko? X(

qp.2010.db 18-10-2011 10:28 AM

Đang ong hết cả đầu, nhưng thấy bạn Sâu gạ múc bạn M16 thấy đỡ hẳn đi.

châncong 18-10-2011 09:47 PM

Câu dài thế này chắc ca vọng cổ nhiều hơi nhỉ. Tham gia đờn ca tài tử có được giải gì không :D
Trích dẫn:
cafe_motminh viết:
Thông cảm với gái rất rất nhiều, nhiều con đi ra đường như là đường chúng nó, mềnh cũng bị đâm phát sáng nay, bực không tả được mà chẳng nhẽ lại vả cho nó mấy cái. Đi sai lè đâm ngang vào xe mình còn ngoạc mồm lên chửi, mình là đàn ông mà lại nhìn thấy gái đèo con nên nhẹ nhàng, ấy thế mà nó chửi vuốt mặt không kịp, đành phải trừng mắt lên nó mới im, haizzz giờ ra đường stress nặng, cuộc sống đã mệt mỏi lại hay gặp phải của nợ :(

Hoa Nắng 19-10-2011 10:18 AM

Trích dẫn:
M16 viết:
Làm gì có đứa nào nó lấy mà bạn Nắng đã lo, lên than vãn thả thính đấy. Bạn Sâu nhỉ :D

Uhm, lấy chồng chẳng khó, chồng kiểu nào chả có, khó là lấy kiểu gì thôi, Sâu nhỉ?

Hoa Nắng 19-10-2011 10:20 AM

Trích dẫn:
saubeoxinh viết:
@ M16: Đánh nhau ko? X(

Mình ủng hộ, M16 mà thua thì phải hy sinh thân mình trở thành một "giải pháp" cho Sâu, mình bắt bạn Sâu :)
Nhưng mà mình đang bực, rất bực vì chưa tìm được giải pháp cho chính mình, hi.

Múi giờ GMT. Hiện tại là 09:07 PM.