Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ

Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ (http://www.tathy.org/thanglong/index.php)
-   Ngày này năm xưa (http://www.tathy.org/thanglong/forumdisplay.php?f=17)
-   -   Say đi nào là Sờ Hay đi nào. (http://www.tathy.org/thanglong/showthread.php?t=13784)

Dove 12-05-2007 02:10 AM

Say đi nào là Sờ Hay đi nào.

Vâng, đảng viên "gươn mấu" hôm nay lúy túy xiêu vẹo (liêu xiêu vì nhiều vẹo) chào đời :say: :say: :say:
Chúc anh tiền đầy túi tình đầy tim, cứ thế cứ thế, hí hí ;;)

Bia, bia, bia.....ZôzzZ :say: :say: :say:

NCC 12-05-2007 02:15 AM

Ơ, thằng em!
Sinh nhật à? Nhậu nhẹt bia bọt ở đâu đây?
Cứ chúc mừng đã, nhậu đâu thì alô - ko alô thì liệu hồn.

tortoise 12-05-2007 09:35 AM

Bon chen phát, chúc mừng phát :B<<
Chủ nhật nhớ đi đá bóng để anh em kỷ niệm vài quả bom mù làm quà SN nhé :D

historious 12-05-2007 11:10 AM

Oh, chúc mừng sinh nhật em.

Mai tập trung đê em.

glasgow 12-05-2007 11:23 AM

Say sinh nhật thật hay đểu đấy em ơi. Thật mới chúc mừng nhé :D

Gau_Pooh 12-05-2007 11:29 AM

Chức mừng sinh thật em yêu. :x
Hôm nào trà đá cái nhở.

skinhead 12-05-2007 11:35 AM

Chúc mừng sinh nhật ku. Lâu không thấy nhí nhéo ý ới tưởng cu toi từ đợt cúm vừa rồi.

Rain 12-05-2007 12:11 PM

Thằng Vịt nó nhờ em nhắn các bác các em các cháu là nó đang cắm đầu vào chậu phở ăn năn hối hận vì đã lừa đảo mọi người. Quà cáp mọi người trót mang đến cứ gửi cả ở chỗ em, rồi khi nào gặp đánh đập nó sau.

Mac 12-05-2007 12:28 PM

Chúc cu em năm nay chân tay to hơn năm ngoái, đùa chứ bỏ đá bóng đi mày đá mãi rồi mà chân cứ như ống sậy là thế nào?

xeko 12-05-2007 12:56 PM

Hi hi hi hi hi.
Em chúc tân admin nhiều gái trong cương vị mới.

Babi 12-05-2007 01:02 PM

Nếu là SN xịn thì nâng cốc chúc chú hết 1 mét vuông bia đã!!!

hanoivatoi 12-05-2007 01:27 PM

Chúc Ku tuổi mới nhiều trò mới

Nguyenzz 12-05-2007 02:19 PM

Chú có lòng chờ đợi thì anh sẽ vù ra vào đầu tuần. Hứng nữa thì theo anh lên núi phát cho nó biết.

(hình chỉ có tính minh họa)
P/S: uống sẵn thuốc chống SHAY, em nhé. Nhớ bảo họ là RU 21. Đừng nhầm sang RU 86.

Marc 12-05-2007 03:25 PM

Em cảm ơn mọi người. Hôm nay em mừng thượng thọ em bằng hai chai bia, em ngoan đều nên độ này chỉ uống được thế thôi. Uống nữa là say thật. :x@};-

@Dove: Anh cảm ơn em, mong lăm lào cũng dư lăm lào em nhề. Mình đã trẻ giai nhìn lại ngon mới đau chứ. =))

@A.NCC: Em nằm nhà anh ạ, có tí toáy gì đâu. Cảm ơn anh giai nhiều nhiều.:D

@Rùa ta: Hị hị...Mai 7h tớ có mặt ở sân, yên tâm đê. Trốn mãi rồi phải có hôm lòi ra chứ. Cảm ơn đồng chí nhá, yêu quá cơ. :-))

@A.MYT: Em cảm ơn anh, anh lặn kinh hơn cả em. Mai ra sân đi anh. :D

@A.Gow: Đồ xịn đấy anh ạ, cảm ơn anh giai nhiều nhá.

@C.Bu: Em cảm ơn chị, yên tâm đê em không định lên núi như anh nhà đâu. =))

@A.Ful: Độ này em có tuổi nên em lặn cho mát, hôm nào off bia đi anh. Mãi
chửa thấy cái cột cờ đâu, nhớ ra phết. Cảm ơn anh giai nhiều lắm.

@Béo: Mụ đừng có phao tin đồn nhảm nhé, chuyển lại quà đê không phải nuốt chửng thế đâu.

@A.Mac: Thanks anh. Anh không sủi tăm thì cũng đừng trách em vô tình nhé. Tinh tuyển dọa là tịnh thân cho anh khi anh hồi bãi đấy. =)) Đút lót đê em bảo kê cho.

@A.Kô: Anh điêu vừa thôi, chúng nó cứ ầm ầm lên kia kìa. Cảm ơn Tịnh thân đại nhân nhiều, em thù nhé. :D

@A.Babi: Mọi năm anh làm tôbíc cho em nhở, em cảm ơn anh nhiều và đang uống được nửa mét rồi. Dạo này uống kém lắm ý.

@A.Chiến: Hờ hờ...Anh đang ở Hà Lội hay đang ở Hòa Bình? Định noi gương tiền nhân một đi không giở lại hở? Em cảm ơn anh nhiều.

@Zét: Chánh tí đêm nay em tịch đây, ra thắp em nén nhang nhớ. :D

Thổ Quan 12-05-2007 05:39 PM

Chúc mừng thằng Shay!

Quà của mày là một bọc thuốc dạ dày & một (ảnh chụp) bát mì úp với 04 cái đùi chó! :-))

R.I.P 12-05-2007 06:06 PM

Mừng SN cu em. Tuổi mới ăn uống cho nó phổng phao lên đê. Chứ người thì như con bọ gậy mà hơi tí là chê người khác bọ ngựa. Hơ hơ, tĩn bọ gậy tĩn bọ gậy tĩn bọ gậy :D

:x

Dove 12-05-2007 06:45 PM

Trích dẫn:
Shay viết:
Mình đã trẻ giai nhìn lại ngon mới đau chứ. =))
Quên quên, chúc bổ sung :D: Chúc anh chóng được lên đời "nuôi lấy thịt". Cứ nuôi lấy cao mãi thế này đi qua hàng thuốc lại phải mắt trước mắt sau trông chừng người ta bắt vào ngâm rượu =))

sasskatoon 12-05-2007 09:48 PM

Shay say đê, nhưng mai nhớ đi nhé, cả đội chờ thịt cậu. Mai không chém cậu đâu, lên đá tiền đạo nhé Shay.

Mr_Leanguy 12-05-2007 10:46 PM

Chậc, vào muộn quá chắc giờ này Shay giả thành shay thật rồi. Anyway, sinh nhật vui vẻ.

Marc 13-05-2007 12:01 AM

@Mỏ trưởng: Đùi tró, ok. Mì úp, ok. Thuốc dạ con cũng ok. =)) Em hơi đơ đơ rồi.

@C. Bọ ngựa: Hê hê, cứ lên đời đi rồi em lên theo cho nhá. Em thanks chị nhiều nhiều. :D

@A.Tũn: OK em nhớ rồi, mai em lên đá bên trên. Đứa nào tranh của cậu thì đừng trách cậu vô tình. =)) Em cảm ơn anh. ;)

@A.Nguỵ: Hơ hơ, thằng say phải là em mới đúng. Anh đi uống ở đâu mà không thấy share cho nhau thế. Công nhận anh gì đểu. =))

Múi giờ GMT. Hiện tại là 07:53 PM.