Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ

Diễn đàn Thanh Niên Xa Mẹ (http://www.tathy.org/thanglong/index.php)
-   Bóng đá đê (http://www.tathy.org/thanglong/forumdisplay.php?f=7)
-   -   Siêu kinh khủng (http://www.tathy.org/thanglong/showthread.php?t=22881)

CSky 30-11-2009 01:37 AM

Cho em hỏi hơi..ngu 1 tí là quả Henry việt vị thì trọng tài không cho Real hưởng lợi thế luôn được ah :D

Thăng Long 30-11-2009 01:38 AM

Thằng Herry sau quả phốt chơi bời như lìn ấy nhở, chạy chỗ cứ ngu ngu làm sao.

Sabrina 30-11-2009 01:40 AM

Ơ bạn Air không thích Ronaldo đẹp trai à?

CSky 30-11-2009 01:41 AM

Trích dẫn:
Thăng Long viết:
Thằng Herry sau quả phốt chơi bời như lìn ấy nhở, chạy chỗ cứ ngu ngu làm sao.

Chú ấy phải gạt qua dư luận để tập trung cho Barca và đang có ý định từ giã đội tuyển QG, thấy các bạn Bình luận viên nói thế :D Theo quan điểm của em thì dù sao Henry vẫn là người hùng của Pháp nhợn thì việc gì phải tự ái cao thế nhở :D

Sabrina 30-11-2009 01:45 AM

Henry đá được nhưng cái phong cách cứ khỉnh khỉnh như éo nào ấy các bác nhỉ :D

ZaceGL 30-11-2009 01:45 AM

Nói thật là tớ chưa thấy cu nào tên Ronaldo trong bóng đá mà đẹp trai cả :-P

I am the air 30-11-2009 01:46 AM

Trích dẫn:
Sabrina viết:
Ơ bạn Air không thích Ronaldo đẹp trai à?

Èo, ngày xưa tớ ghét lây MU vì có bạn ý đấy :(

Sabrina 30-11-2009 01:48 AM

C. Ronaldo nhìn sexy thế còn gì, không tin các cứ hỏi em Air!

@Air: Ghét nhưng mà nhìn nó vẫn sexy chứ, đúng không nhỉ?

I am the air 30-11-2009 01:50 AM

Trích dẫn:
Sabrina viết:
C. Ronaldo nhìn sexy thế còn gì, không tin các cứ hỏi em Air!

:D Hỏi ai cơ bạn Sab? Tớ cứ thấy ghét thôi, mà biết là bạn ý chạ có tội tình gì hết :>>
P/s: sexy, công nhận, nhưng lại không phải kiểu tớ thích, thế mới éo le. Tớ lại đang bồ kết mấy anh béo, mà lại thấy hiếm anh cầu thủ nào béo :D (À, tất nhiên là ta thống nhất bỏ Rô trọc sang một bên nhé ;-) )

CSky 30-11-2009 01:51 AM

Nhưng theo báo lá cải thì hình như CR9..trym bé :D

Thăng Long 30-11-2009 01:53 AM

Em Air biết anh Minh béo đá cho CAHN ngày xưa không =))

Phiu 30-11-2009 01:54 AM

Doach me sieu kinh dien gi ma da nhu lin. Chan qua. Khong hieu hiep 2 co cai thien duoc ti nao khong nua

Lều lều 30-11-2009 01:56 AM

Hết hiệp 1 nhưng bọn Lass, Alonso và Marcelo chia rẽ hoàn toàn hàng tiền vệ hủy diệt của Barca. Nhưng với trình độ của trọng tài trên sân thì em đồ rằng cuối trận Real chỉ còn 10 người trên sân :)

Sabrina 30-11-2009 01:59 AM

Hiệp 1 Real có cái bẫy việt vị hiệu quả phết các bác nhỉ. Hiệp 2 em đoán chú Henry kiểu gì cũng nhón 1 quả từ cái việt vị này. Sau đó Barca sẽ tấn công ồ ạt ghi thêm 1 bàn nữa. Real nhiều khả năng sẽ gỡ lại được 1 bàn từ tình huống cố định. :D

Sabrina 30-11-2009 02:01 AM

Trích dẫn:
I am the air viết:
:D Hỏi ai cơ bạn Sab? Tớ cứ thấy ghét thôi, mà biết là bạn ý chạ có tội tình gì hết :>>
P/s: sexy, công nhận, nhưng lại không phải kiểu tớ thích, thế mới éo le. Tớ lại đang bồ kết mấy anh béo, mà lại thấy hiếm anh cầu thủ nào béo :D (À, tất nhiên là ta thống nhất bỏ Rô trọc sang một bên nhé ;-) )

Mấy anh béo cũng hay! Ngày xưa tớ cũng thích anh Vieri béo lắm, giờ không hiểu anh ấy đá cho hội nào? Giờ thì đúng là không thấy anh nào béo đá cả. :-/

Hamagh 30-11-2009 02:01 AM

Em thấy trận này bạn Messi đá bó vào giữa, tính sáng tạo với đột biến trong những pha rê dắt hao hụt đi rất nhiều, khu vực trung tuyến lại tranh chấp mạnh nên các bạn Xavi, Iniesta mất khoảng trống chuyền tổ chức. Bạn Alves lao lên cũng được nhưng mà ngoài tạt chả biết làm gì. Thằng Henry thì khỏi nói, chắc đang phải chịu áp lực của các bạn truyền thông.
Cả hiệp 1 em kết mỗi quả đi bóng của bạn Kaka mỗi tội bạn CR9 ra chân không chuẩn xác. Mà bạn Ronaldo này sao cả hiệp 1 chả được quả đi bóng nào ra hồn thế nhỉ?

casaman79 30-11-2009 02:05 AM

Siêu kinh khủng mà không khiếp mấy, hik.

Sabrina 30-11-2009 02:06 AM

Trích dẫn:
CSky viết:
Cho em hỏi hơi..ngu 1 tí là quả Henry việt vị thì trọng tài không cho Real hưởng lợi thế luôn được ah :D

Mình nghĩ là vẫn cho lợi thế được. :D

CSky 30-11-2009 02:08 AM

Sang hiệp 2 chắc là Benzema được thay Higuain để thay đổi hướng tấn công chứ hiệp 1 chú Higuain chả thấy bóng dáng đâu. CR9 thì cứ phải từ từ, áp lực trận này ko phải đơn giản để đi bóng loằng ngoằng được. Chuẩn bị đá tiếp rồi, Real mở bàn khơi mào đi nào ;))

Hamagh 30-11-2009 02:11 AM

Bác nào cho em hỏi phát. Em đang xem ở kênh Bóng đá TV có anh bình luận viên nói hay lắm:
"Hầu hết các cầu thủ trên sân đều có khả năng gia tốc tốt" ( Mà hình như gia tốc là một đại lượng vật lý mà ). Các bác cho em hỏi các anh BLV ấy tên gì thế?

Múi giờ GMT. Hiện tại là 04:26 AM.